Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
Có phải ai thua mới nộp 10k đâu, ai tham gia đã phải nộp 10k. Sao chị Nga thi không;), hôm trước còn giục mình thi cùng mà:D Cái trò này là do bí thư mới nghĩ ra đây mà. Lại còn tổ chức nhảy dây cho các chị em phụ nữ nữa chứ=)) Chít cười. Nhưng mà quĩ lớp ít lắm WC à:D Bao giờ tổ chức PS thế nhỉ:-/ Để tui còn đến xem liệu có nên register không:D
Tui chỉ thấy tức ức giờ Lý thôi, ông Thắng giảng kiểu rì không hiểu:(
Giả bài kĩ công hình như đứa nào 9 lúc sau lên "hỏi thăm" thầy một chút là được 9,5 lên 10 hay sao ý:-? Có cả qui tắc là "nữ lên, nam xuống" mới sợ chứ=)) Hải Linh lên còn bị hỏi là "hóa ra em không phải là con trai à?" rồi 9--->9,5---> thành 10:)

có chú nào dám rủ A3 đá bóng không ?????? :9 :9

THƯA TOÀN THỂ BÀ CON : tôi đang dẫn đầu giải vô địch PS2 với 19 điểm và dường như đó là kết quả cuối cùng thì phải =)) =)) =))

HÙNG SIÊU ĐẸP TRAI VÔ ĐỊCH

Who_Cares said:
L-) Thông báo với mày là thằng TA dc 21 điểm rồi đấy L-) Thằng Vũ chịu thua 03 ở trận cuối rồi

ăn gian như thế là chưa đấu mà đã thua thế thì thằng dek nào vô địch chả được :( :( nếu thằng vũ nó cũng chịu thua tao 1 trận 03 như thế thì tao 22 điểm rồi =)) =))

vô địch kiểu đó thì cho con gái vô địch cho nhanh =D> =D>

fruit NHO said:
tớ xin nhận 1 chân!đùa chứ bé hùng ko thắng đc có vẻ cay cú nhỉ?

con vịt oanh thì bít gì =)) =)) =)) đây là đấu tranh dân chủ đòi chức vô địch đó chứ =)) =)) =)) bé oanh đã nhất bí thư giỏi rồi giờ lại thích nhất đoàn viên lười nữa hả =)) =)) =))

God bless u

Member
Cho hỏi có đứa nào làm xong cái thực hành chưa:(( Làm hộ tớ với, chẳng biết tìm tài liệu ở đâu ra bây giờ, toàn tranh ảnh đen trắng:(
Hôm nay ai đến được nhà tớ thì đến chơi nhé:D Đi xem thành cổ Hà nội với cả xem phim:D Tớ mời cả lớp luôn (miễn đến đừng đập phá ăn cướp cái gì là được). 1h30 nhá;)
Đường cấm thì cũng cố mà "vượt"

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000