Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
Con Ly thì mải mê tin học cái gì, lo chat với mấy ku thì có :cool:
Mai chắc phải ghé qua lớp Tin tí nhẩy :D cả năm lớp 10 tao đâu bít Tin là gì, trốn học suốt khoái thật :D

mafia_nha_que

Không biết có được đổi ca học không ấy nhỉ ???
Mình thì đang muốn đổi cơ chứ :) =P~
Bác nào biết thì báo cho mafia biết với :D :D :D

80 chục bộ quần áo của tớ làm sao có thể để phí được :D :D
hôm nay mặc áo mới thế mà chả có ma nào ra xem cả phí cả công của mình :(( :((

unni_x

Active Member
hum nay xem đá bóng như dở hơi ý :D , bé Quang làm thủ môn hay vật, thế mà không làm từ đầu đi, để cuối cùng ăn đến 4 quả X-( được cái quả nào cũng đẹp mới đau chứ :D làm Un cổ vũ các bẹn A2 chết thì thui :>>

Thằng HÙng biết vì sao đến cổ vũ đông ko? Tại vì nghe A3 nói là chân thằng Hùng nõn nà lắm nên đi xem thử cho biết =)) Nhưng cũng chỉ trắng =1/2 thắng Phan với bạn Tuấn thôi. 1 lý do nữa là đến xem quả tất bạn Huyền Trang thêu cho thằng Bách nhưng mà tất nó nồng nặc quá, ko ai dám động vào cả, thế mới đau chứ.

unni_x

Active Member
ịch, sao bi giờ chúng nó iu nhau lắm thế nhỉ :D
---
Mà sao Hùng đâu chả thấy, thấy mỗi bạn ... trông dễ thương hết biết :>>

unni_x said:
Mà sao Hùng đâu chả thấy, thấy mỗi bạn ... trông dễ thương hết biết :>>
Bạn nào hả chị Hằng? Bạn Anh Vũ à? =)) Ơ, hay là chị định cạnh tranh với em đấy, ko được ko được.... X-(

Học ông Đức thì vui nhất rồi, hôm đầu tiên bước vào lớp, mặt ông ý lạnh như $ mà tớ đã thấy buồn cười rồi, y như rằng cả tiết viết đựơc 3 chữ trong vở.

God bless u

Member
Mấy hôm nay học hành chán quá, mấy đứa xung quanh mình còn nhận xét là mình dạo này hoc rốt đi chứ:( Hôm trước còn xung phong Toán không ngờ bị "đuổi" về thảm hại:( Khốn khổ.
Tin học thày Đức vui nhất là khoảng ... không phải học, Được nghỉ sớm. Sướng lắm=))

titanic

:>> Ly dê nói đúng thật , chỗ bà còn thế thí chỗ tôi ra sao =)) .Trung bình 1 tiết chúng nó hỏi giờ 12 lần là ít rồi đúa thì kêu mệt đúa thì kêu mỏi ,phát hoảng :cool:

Tình chạng này cú diển ra thì không bít kết quả hoc tâp ra sao đây =)) huhuhuhuhu sợ wa' :((

unni_x

Active Member
oạch, bé Nhung là hơi bị sướng đấy, ngùi cạnh Un, suốt ngày được nghe Un than vãn với sì mũi :>> =))

golddragon2312

mới đi học mà dã kêu chán luòi quá xem tôi đây nay học về là ngủ chăng
phải lo nghĩ gì thì đâu có thây chán
Cuôc đời vẫn đẹp sao tình yêu vân đep sao
dù gì chúng ta cũng vân phải sông vui sông khỏe đe con kiem người yêu chứ

Who_Cares

Member
Bạn là người thông minh sáng suốt?
Bạn là người thẳng thắn?
Bạn là người đã từng có nhiều quyết định chính xác? và tất nhiên bạn ko muốn mắc phải sai lầm?
Và quan trọng: Bạn là người có tinh thần đoàn kết, hết lòng vì tập thể, là người luôn muốn góp phần vào sự tiến bộ của tập thể?

Vậy, bạn phải làm gì???? làm gì????
Vâng, câu trả lời thật đơn giản: Hãy bỏ phiếu cho Việt Anh..... [-o< Mọi người nhớ bỏ phiếu cho tui nha :D

God bless u

Member
Mai kiểm tra 15' Sử nhá bà con nhá. Chúc kiểm tra tốt nhá, tớ nói thế thôi chứ không chắc là có kiểm tra thật không đâu.:D
À, với cả mong mọi người bầu phiếu cho bạn Việt Anh nhá. Bạn ý hứa sẽ mang lại dân chủ tự do hạnh phúc cho tập thể A3 đấy=))

God bless u

Member
golddragon2312 said:
mới đi học mà dã kêu chán luòi quá xem tôi đây nay học về là ngủ chăng
phải lo nghĩ gì thì đâu có thây chán
Cuôc đời vẫn đẹp sao tình yêu vân đep sao
dù gì chúng ta cũng vân phải sông vui sông khỏe đe con kiem người yêu chứ
Thằng bé này đa tình quá =)) Nói như ngoài đời chẳng khác gì :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới