Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

ark

Active Member
Ô :-o Thế à :-O thế thì lại càng vô lý X-(

Ông W_C ngồi tự bịa ra đoạn này

Viet Anh Nguyen: co' dung' la` Ly de^ ye^u ark ko?
Viet Anh Nguyen: chi? tra? loi` co' hoac. ko thui
aitchild: co'
Đã thế lại còn đi tuyên truyền linh tinh X-( rảnh rỗi thế
Lại còn ông Hùng nữa , hôm nọ thì cứ luôn mồm bảo mình hôn lyb rồi , đến hôm nay nghe thằng W_C xúi dại lại bảo mình hôn cả bạn ly ( dê ) rồi X-( , thế này thì = giết con nhà người ta :9 X-(

Chuyện ark "sv" ly dê thì đúng quá rồi còn gì. Từ hôm mới nghe tên Ly dê , ark ta quên hẳn lyb (trẻ con hư quá), rồi ngày nào online cũng hỏi về bạn ly dê nữa. Có lần nó bảo là sẽ sang A2 và A3, mới đầu mình tưởng nó sang chơi với mình và chị Un nhưng hóa ra mình tưởng bở, nó thú nhận là sang để gặp Ly dê ạ =)) . Kiểu này ark với bạn Khôi A2 óanh nhau vỡ đầu , mình đứng giữa làm trọng tài =))

Ku Hùng ghê cực nhé, hôm thứ 7 hình như A3 có sinh nhật bạn nào đấy và đã để phần một ít cho ku Hùng phải ko? Thế mà thằng bé lại dấm dúi tặng hết cho bạn Thúy lớp tớ. Nàng Thúy nhận kẹo rồi đỏ mặt , bẽn lẽn gọi ku Hùng một tiếng :"chồng" =)) . Không ngờ bị con Phương Cu phát hiện thế là chiến tranh bùng nổ==> 2 nàng tranh nhau một chàng =))

Who_Cares

Member
Thằng Hùng dạo này làm việc có năng suất quá nhể? :D
Chú ark dạo này suốt ngày để status là "God bless u [-o<"..... có hum thức trắng đêm để đợi Ly de^ :D.... thấy Ly de^ status "Be right back" là đớp lại ngay "Lai. be right back rui` :-w" :D Hè hè :D chết chú ark :D

ark

Active Member
W_C công nhận là bịa đặt cái chuyện trên kia rồi chứ gì :D "God bless u [-o<" thì làm sao , Chúa phù hộ cho bạn :D , nếu cái status đó mà cũng có vấn đề thì con MN trên 88 hồi trước hay để status là "Oh, who cares" - ai mà bít được đấy là W_C nhỉ . Còn cái status kia, chắc gì trong friend list của tôi chỉ có bạn Ly là Be right back X-(
Thức trắng đêm để đợi bạn Ly lúc nào , cứ làm như tôi ko online đêm bao h =))

@ ếch còm : bạn Phương Cu a2 có hay lên mạng ko :D xin nick phát :>> ko hiểu bạn ý làm gì mà xui xẻo thế :eek:

unni_x

Active Member
Hic xì, bé Un vẫn đang ốm :>>
to A3 : tao có ý kiến thế này, nếu bé ly bê bên D3 gọi là "ly bi", thì sao bé Ly dê bên A3 không gọi thành "Ly đi" nhỉ :>> nghe có vẻ có ý nghĩa lắm chứ :D mà cũng bớt cho bạn Ly cái máu dê trong người đi :D

Who_Cares

Member
hề hề, sửa như thế cũng dc đấy. Nhưng mah, điều quan trọng là cái "de^" nó đã ăn sâu vào máu rùi, có thay đổi cách gọi thì cũng thế màh thôi [-o<

God bless u

Member
Là Ly, không phải Lyd.. Nhớ chưa. x-( bao giờ mới thấm vào đầu:(
Mai tớ đề nghị tổ chức bầu bí thư sớm. Tớ đang nhắm 1 phiếu dành cho 1 bẹn rất chi là có khả năng. mọi người nhớ nhá, bầu cho cái bẹn có bài post trên tớ này:D Thay mặt bạn ý cảm ơn mọi người:D

cuối cùng mọi chuyện đều do chú ark gây ra cả đó đã hun lybi rồi lại ngứa nghề nhân lúc anh ra đi để hun ly dê A3 nữa làm nó đã dê nay còn dê hơn =))
đống axit đó tớ có được miếng nào đâu cơ chứ :(( :(( bọn nó làm thịt cả rồi đến cái kẹo mút cũng mất nữa là :((

oke
paradisea2_cva: the yeu lybi hon hay lyde hon
atox_ff : lybi

paradisea2_cva: sang nha lyde choi

paradisea2_cva: den ru no di an
paradisea2_cva: sao
paradisea2_cva: ong ngai a
paradisea2_cva: hay so co toi thi 2 dua khong hun nhau duoc
atox_ff : chu sao nua
=)) =)) =))
chúc mừng chúc mừng ly dê nhé có chuyện vui mà cứ giấu mãi :D

Status