Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.
Cho tớ hỏi năm nay có một bạn chuyển từ A3 sang A2 là bạn nào thế?? Nghe tin vịt tung ra thì hình như là chú Hùng. Thế thì có mà đại họa X-(

Who_Cares

Member
Mr Big kí quyết định chuyển lớp cho thằng Hùng rồi. :(

Tội nghiệp thằng Hùng, chắc nó cũng chả thèm vào a2 đâu.... xét đi xét lại thì a2 còn kém xa a3..... :)) :p

Hùng chuyể lớp thật hả, chuyển đi đâu vậy , không phải là vào D2 đấy chứ:D. Mà thằng Hùng chuyển đi thì bít gọi điện cho thằng nào để hẹn đá bóng bây giờ:((. Chẳng nhẽ lại gọi cho thằng Tùng.

Who_Cares said:
Mr Big kí quyết định chuyển lớp cho thằng Hùng rồi. :(

Tội nghiệp thằng Hùng, chắc nó cũng chả thèm vào a2 đâu.... xét đi xét lại thì a2 còn kém xa a3..... :)) :p
Thế hả a2 kém a3 ở chỗ nào nào? lớp tớ cũng chả muốn đón nó một tí tẹo nào đâu, cứ làm như là hay lắm ko bằng. X-(

Who_Cares

Member
sieumauechcom said:
Thế hả a2 kém a3 ở chỗ nào nào? lớp tớ cũng chả muốn đón nó một tí tẹo nào đâu, cứ làm như là hay lắm ko bằng. X-(
Thái độ gì thì đi nói với Mr Big, ở đây ko giải quyết. Đề nghị để yên để các thành viên a3 chia tay với bạn Hùng.

Đồ đệ Hùng thân mến, tao cử mày sang a2 để chứng tỏ sức mạnh a3 cho bọn : (|) đấy xem. Cố gắng hoàn thành nhiệm vụ, sang năm lại về a3 với sư phụ :D hị hị :D

unni_x

Active Member
Đùa, tao cứ tưởng chúng mày đùa tao, hóa ra Hùng đi thật à :( Không, tao không muốn thế đâu, Hùng ơi, mặc dù tao hay đánh mày và hay chửi mày nhưng sự thực tao quý mày lắm. T_T. Sao mày lại đi??? Sao mày lại sang A2??? Thôi, tao biết là hỏi gì trong lúc này cũng không nên, nhưng tao thực sự không hiểu tại sao, tao biết là tao cũng như cả 54 đứa A3 đều rất buồn và rất nhớ khi mày đi :( :( :(
Bi giờ, tao hy vọng là điều này chỉ là trò đùa của A3 thui, vì tao đã tin như thế cho đến hôm nay T_T . Ai đó trong chúng mày nói sự thật đi, tao không muốn tin đâu!!!

unni_x

Active Member
sieumauechcom said:
:( Ếch này, em làm chị thất vọng quá, chị không muốn so 2 lớp với nhau, vì 2 lớp đều có 1 điểm mạnh riêng :) đâu ai hơn kém ai, < cả chúng mày nữa, A3 ạ, chúng mày đừng suy diễn lung tung X-( >
Cái chính là bạn Hùng là một bạn rất tốt và có rất nhiều đóng góp với lớp, bạn ý chuyển đi thì lớp chị rất buồn nhưng biết làm sao bây giờ :(
Điều chị cần bây giờ là hy vọng lớp A2, 1 lớp rất thân thiện với A3, có thể đón tiếp Hùng thật tốt trong năm nay :) Vì năm sau, chắc chắn là Hùng lại trở lại với lớp chị rùi :D Chị cảm ơn em trước nhé :)

unni_x said:
:( Ếch này, em làm chị thất vọng quá, chị không muốn so 2 lớp với nhau, vì 2 lớp đều có 1 điểm mạnh riêng :) đâu ai hơn kém ai, < cả chúng mày nữa, A3 ạ, chúng mày đừng suy diễn lung tung X-( >
Cái chính là bạn Hùng là một bạn rất tốt và có rất nhiều đóng góp với lớp, bạn ý chuyển đi thì lớp chị rất buồn nhưng biết làm sao bây giờ :(
Điều chị cần bây giờ là hy vọng lớp A2, 1 lớp rất thân thiện với A3, có thể đón tiếp Hùng thật tốt trong năm nay :) Vì năm sau, chắc chắn là Hùng lại trở lại với lớp chị rùi :D Chị cảm ơn em trước nhé :)
Ko dám để chị phải cảm ơn đâu ạ, chị thử đọc lại bài của WC đi, đọc bài của WC ngứa tiết quá, sẵn lúc đang bực mình nữa chứ còn bạn HÙng á, đi đâu thì đi có ảnh hưởng gì em đâu. Những đứa lớp em chuyển đi toàn những đứa cả năm nó chả mở mồm nói câu nào chỉ tiếc mỗi thằng BÁch thôi. Đáng lẽ thằng Bách cũng đuợc ở lại với bọn em nhưng mà ku HÙng lớp chị nộp đơn từ gì đấy trước nó 1h :((

Who_Cares

Member
Nói riêng với bạn gì A2 vừa thái độ ở trên: tôi đã nhắc trước là bạn có thái độ gì thì đi nói với Mr Big, ở đây ko bàn thêm. Ko hiểu bạn nhắc đến từ "đơn từ" ở trên là với ý gì, nhưng mah tôi (và mọi thành viên của a3) đảm bảo là chả bao h thằng Hùng nó "đòi" vào a2 đâu, ở a3 còn tốt và sướng hơn gấp vạn;

Uh, cứ nói là bài ở trên của tôi "ngứa tiết" đi, nếu việc Hùng sang a2 ko ảnh hưởng gì đến bạn thì sao bạn lại viết là "bạn Hùng vào a2 thì là đại họa"??? Nếu bạn ko biết điều gì đang diễn ra, ko biết thằng Hùng (và toàn thể a3) buồn thế nào..... thì đề nghị bạn im lại cho tôi nhờ, nếu thích thì lập riêng ra topic về a2 mah nói...

Cả ngày vẫn ko thấy thằng Hùng online :)|

unni_x

Active Member
X-( Thôi , chị không muốn nói gì về chuyện chuyển đi này nữa, nếu em không muốn đón tiếp bẹn ý thì cũng không sao, chị nghĩ là A2 không phải ai cũng nghĩ như em đâu ;) Còn A3 của bọn chị thì không cần phải chào đón Hùng trở lại, vì Hùng vẫn luôn là một A3 rùi ;) phải không Hùng < tao biết mày đọc được những dòng này mà, bọn tao luôn iu quý mày, hỉu không :D >
---------
Yêu Cầu : Hiện giờ A3 đang có việc buồn, là một nhân của A3, tớ xin có đề nghị với các bạn ngoài lớp, nếu không có việc gì quan trọng thì các bạn không nên reply topic này nữa, cảm ơn :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000