Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

fruit NHO

Active Member
tui cũng đã từng là 1 nhân chơi cùng với hùng<từ hồi lớp 9 thì phải hay là lớp 8 nhỉ?>tui thấy công nhận là a3 mất đi bé hùng thì thật tiếc !nhưng mà cũng đâu cần phải vậy nhỉ<tất nhiên là tui ko phải la ng trong cuộc nên ko biết> nhưng mà a3 và a2 học ngay gần nhau !nếu là sáng chiều đã đi 1 lẽ nhưng mà còn nhiều cơ hội mà!mong các bạn a3 đừng quá đau buồn và phiền muộn như thế!!!
tại sao ko thấy bé hùng ol nhỉ????
@un:em ko nên viết để mọi ng ko reply topic nè!nếu như vậy thì hãy khóa nó vào đi!còn nếu ko khóa thì đừng nói như vậy!chị chỉ góp ý vậy thôi!có gì ko phải mong a3 và un bỏ qua!

cảm ơn mọi người nha nhưng tớ đã chết đâu mà khóc lóc giữ vậy lại còn nổ ra chiến tranh giữa 2 lớp A2 A3 nữa chứ điều đó tớ không muốn tí nào cả đâu :(

phải rời A3 sang A2 thì tớ cũng buồn lắm chứ :(( nhưng dẫu sao chúng ta cũng vẫn là bạn bè mà tớ vẫn sẽ sang A3 chơi thường xuyên và hy vọng là khi nào lớp đi đâu chơi thì sẽ không quên rủ tớ là được rồi :)

tớ bị cắt net ở nhà rồi không ol buổi tối được đâu nên mọi người đừng chờ làm gì :(

fruit NHO

Active Member
trời ạ!!!hóa ra cuối cùng thì bé cũng ra mặt mà giảng hòa!!!chẹp!bé làm mọi ng lo quá trời!!!!
phải rời A3 sang A2 thì tớ cũng buồn lắm chứ ( nhưng dẫu sao chúng ta cũng vẫn là bạn bè mà tớ vẫn sẽ sang A3 chơi thường xuyên và hy vọng là khi nào lớp đi đâu chơi thì sẽ không quên rủ tớ là được rồi
hình như nhân nào chuyển lớp ỏ trường cũng nói vậy!bạn lớp tui khi chuyển đi cũng rứa!nhưng mà buồn thật!!!thôi ko sao!chị chúc bé sang lớp mới đạt thành tích mới!!!hơn năm cũ nhé!ko biết năm nay bé đá cho đội lớp nào?để chị còn đi cổ vũ??

titanic

darkknight1411 said:
cảm ơn mọi người nha nhưng tớ đã chết đâu mà khóc lóc giữ vậy lại còn nổ ra chiến tranh giữa 2 lớp A2 A3 nữa chứ điều đó tớ không muốn tí nào cả đâu :(

phải rời A3 sang A2 thì tớ cũng buồn lắm chứ :(( nhưng dẫu sao chúng ta cũng vẫn là bạn bè mà tớ vẫn sẽ sang A3 chơi thường xuyên và hy vọng là khi nào lớp đi đâu chơi thì sẽ không quên rủ tớ là được rồi :)

tớ bị cắt net ở nhà rồi không ol buổi tối được đâu nên mọi người đừng chờ làm gì :(

Hùng ơi! tui nhớ ông nhiều wa' giờ tui bít buôn với ai đây :(( :(

Sang a2 nhưng vẫn là thành viên a3 nhé .a3 có vụ gì là vẫn phải tham gia

tích cực nghe chua? =D>

fruit NHO

Active Member
Hùng ơi! tui nhớ ông nhiều wa' giờ tui bít buôn với ai đây (
Sang a2 nhưng vẫn là thành viên a3 nhé .a3 có vụ gì là vẫn phải tham gia

tích cực nghe chua?
bé hùng của chị VIP quá!!!mà tại sao a3 ko tổ chức họp mặt chia tay với bé của tui nhỉ?

Who_Cares

Member
Hix..... liệu ai có thể hiểu nổi nối buồn của tao..... giờ văn nghệ ai sẽ là người chết đầu nước đây...... bây h mới thấy nhớ "rặng trâm bầu" của thằng Hùng quá..... |-) kiểu này văn nghệ chắc phải chuyển sang cho thằng Vũ ^:)^

fruit NHO

Active Member
hix ngeh đau lòng quá!mà công nhận là bé hùng hát rặng trâm bầu ..hay!!hay!hay!hay kinh khủng!!! =)) ấn tượng lắm! =))

Who_Cares

Member
Thôi, hội quay bài đến đây là tan đàn xẻ nghé..... bù nhìn dũng cảm "Hùng đẹp zai" đã ra đi.... ai làm bia đỡ đạn cho anh em đằng sau thoải mái hành động đây......... :( .... dính giờ bà Hương thì có mah quay vào mắt...... :( bạn Hùng "ra đi" đã để lại niềm thương tiếc khuôn nguôi cho toàn thể anh em (tao, Tùng Anh, Hoàng, Tuấn Anh) [-o< vậy là sang năm hết quay rồi.... [-o<

Ngày đầu tiên bé Hùng sang A2 dính ngay phải thằng Hiệp (khổ thân) =)) Cuối cùng lại bị chuyển lên bàn đầu, cả giờ ngồi im re ko nói câu nào, mình trêu nó cũng chỉ cười cười (ko dám gấu như hồi trước =)) ).
Truyền đạt kinh nghiệm cho bé Hùng biết đây này lần sau muốn ngồi ở đâu thì cứ ngồi lỳ ở đấy đi, thầy có bắt chuyển thì cứ đứng lên cãi thật lực vào, ko được thì nhõng nhẽo một lúc là được ngay.

@ Chị Un: bà biết cái gì mà nói, tôi bảo là ko muốn đón nó bao giờ, chẳng qua cái thằng WC kia cứ thích ngoạc cái mồm ra mà so sánh a2, a3 cơ, nghe ngứa cả tai X-( Chẳng lẽ A3 thích hùa nhau bắt nạt người khác kiểu này lắm à?

Who_Cares

Member
sieumauechcom said:
Thế hả a2 kém a3 ở chỗ nào nào? lớp tớ cũng chả muốn đón nó một tí tẹo nào đâu, cứ làm như là hay lắm ko bằng. X-(
siêu mấu said:
@ Chị Un: bà biết cái gì mà nói, tôi bảo là ko muốn đón nó bao giờ, chẳng qua cái thằng WC kia cứ thích ngoạc cái mồm ra mà so sánh a2, a3 cơ, nghe ngứa cả tai x-(
Hay vật ạ :D Chắc bạn siêu mấu ko học a2 =)) I-) I-) I-) I-)

unni_x

Active Member
=)) vật chứng, nhân chứng rõ ràng, Ếch dek cãi nổi đâu =))
--------
Mà hum nay, tại thằng Hùng, làm tao tốn mấy lít nước mắt nưới mũi vì nhớ nó quá X-( Đến giờ nghỉ nào là tao lại ghé sang A2 ngắm nó 1 phát rùi về :>> thấy nó ngồi trơ trọi trên bàn đầu, làm tao thương quá :( Gặp mấy đứa A2, tao đều hỏi han Hùng thế nào rùi, chúng nó đều vui vẻ trả lời là ổn rùi, cũng hy vọng là Hùng sớm hòa nhập với bên đó :) nhưng vẫn phải nhớ đến A3 đấy nhé :D

titanic

unni_x said:
=)) vật chứng, nhân chứng rõ ràng, Ếch dek cãi nổi đâu =))
--------
Mà hum nay, tại thằng Hùng, làm tao tốn mấy lít nước mắt nưới mũi vì nhớ nó quá X-( Đến giờ nghỉ nào là tao lại ghé sang A2 ngắm nó 1 phát rùi về :>> thấy nó ngồi trơ trọi trên bàn đầu, làm tao thương quá :( Gặp mấy đứa A2, tao đều hỏi han Hùng thế nào rùi, chúng nó đều vui vẻ trả lời là ổn rùi, cũng hy vọng là Hùng sớm hòa nhập với bên đó :) nhưng vẫn phải nhớ đến A3 đấy nhé :D

Bạn Hằng kiểu này muốn đi tham quan cùng ban Hùng sang a 2 ha3

:D

lexuscva

Member
A3 là cái đinh gì

he he he...chúng mày định ỷ đông hiệp yếu à??
Đúng là A3 hơn A2 thiệt đó ! Nhưng mừ cái tư tưởng khinh người của chúng mày thì cứ đợi đây! =)) =)) rồi sẽ biết nhau thôi =)) ;)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000