Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.
bé hằng không phải thế có bà loạn ngôn ý X-( X-(

thằng ark nó chiếm mất bạn lyB D3 rồi giờ nó lại định chiếm nốt bạn ly DÊ A3 nè mọi ngươih ơi =))

fruit NHO

Active Member
kinh quá!chú này hàm ý sâu sa ghê!nhwung có lẽ tui nghĩ chú cũng ko cần đi sâu đi sát vào quần chúng thế đâu! =))

God bless u

Member
Who_Cares said:
http://www.vnexpress.net/Vietnam/Phap-luat/2004/09/3B9D6144/
Mọi người vào đây để đọc bài về một "kĩ sư đào mỏ" chuyên đi lừa tiền lừa tình phụ nữ.... :)| ý tôi nói ai thì mọi người tự hiểu nha :D
Ý ông chỉ ai thì tôi bít :D , nhưng mà này, nạn nhân thì chắc chỉ có 1 bạn bên D3 thôi. :) Nhưng mà, cái đứa tội trạng điển hình nhất cho vụ này phải là cái con vịt duck lớp mình chứ nhẩy >:p

Who_Cares

Member
Hùng đẹp dzai..... =)) chữ đẹp dzai bao h chả đi sóng đôi với từ "dê" =)) chắc là mức dê chỉ sau có mỗi bạn Ly :D

God bless u

Member
Gì thế này, xúm lại bảo mình dê huh, hay nhỉ.... Lạ nhỉ, tui cá là chẳng có đứa nào có tang chứng gì bảo tui dê đâu. Lắm mồm quá.
Mai các bẹn mang tiền đóng góp quỹ hỗ trợ người nghèo A3 đi nhá. Khổ lắm cơ. Ngân nó nhắc từ hôm nảo nào rồi mà chả ai (cả mình:D) chịu mang cả=))

unni_x

Active Member
Hum nay chán thật đấy, quả thật, bi giờ tao mới hiểu bao lâu nay tao làm bí thư, cố gắng giúp cho lớp những gì có thể giúp, vậy mà hum nay tao nghe có người nói :" Để cho 1 mình con Hằng nó làm cho anh em mình đỡ khổ !" :)
Tao biết rằng tao đã quá ngu ngốc, làm chả được gì mà tao vẫn cứ làm để giúp cho lớp, chứ có phải giúp gì được cho tao đâu???
Vậy mà chả ai tôn trọng cả, cái lời nói kia đã làm cho tao hiểu, hiểu bọn mày là thế nào, nghĩ gì về tao và đối xử với tao như thế nào :)
Nói thẳng ra là tao vẫn muốn giúp lớp trong khả năng của tao, nhưng bây giờ thì tao chẳng cần, nếu muốn một mình tao khổ thì tao chả còn hơi đâu mà làm nữa.
Không phải tao tự xem trọng tao hay thế nào, mà là tao tự hiểu được tao là ai và được đối xử như thế nào.
Tao nghĩ là ai có thể làm được tiếp thì cố gắng mà làm, chứ tao thì thôi, vào năm học, tao sẽ đưa đơn xin rút, rút lại tất cả, chả cần gì nữa vì tao đã quá thất vọng vì bọn mày rùi! :)

smooth

Member
Hôm nay Un mặc áo dài đẹp nhỉ, ko thấy ai khen à ???
Làm bí thư khổ lắm, sao ko đứa nào thông cảm lại còn nói lung tung, lên làm thử thì biết ngay. Mau mà nịnh bé Un đi, ko lại có đứa phải chịu khổ bây giờ.

Who_Cares

Member
Khổ lắm, tính bạn Hằng lại rất cương trực, thẳng thắn, ko thích bao che nên rất ghét nịnh hót..... vì thế nịnh bạn ý khó lắm :D

thế thì làm sao bi giờ hả mọi người nếu lớp mình không có bí thở thì ai sẽ đưa lớp ta tới giải xuất sắc đây =D> =D> =D> =D> :9 :9 :9

smooth

Member
Who_Cares said:
Khổ lắm, tính bạn Hằng lại rất cương trực, thẳng thắn, ko thích bao che nên rất ghét nịnh hót..... vì thế nịnh bạn ý khó lắm :D
Nịnh kiểu mày thì ai chả sợ hả WC, ko thích nịnh nhưng mà lời nói nhẹ nhàng êm tai thì sao lại khó chịu được. À mà bé un tinh thần trách nhiệm hơi bị cao, tập quân sự buổi chiều mà buổi sáng đã đến để học tập kinh nghiệm chấm điểm thi đua !!?? (thấy thằng bí thư lớp anh bảo thế, còn đúng thế ko thì ko biết)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000