Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.
chú draculahabana phải đèo bé hằng thì đúng là kiếp trước chú ăn ở thất đức nên bị trời đất và quỷ thần hại rồi =))

khai giảng đến mau đợi lâu quá mỏi cả 2 con mắt :(( :((

ầy ,nói thế thui chứ tui với cái hằng là bạn mừ
chú dụck đừng có nói xấu tôi thế chứ
các bạn A3 thông cảm nhớ
hôm trước bức xúc cái thằng duck này quá nên lỡ nói vài câu

này thằng draculahabanana kia ông mời tôi và dân A3 sang A6 nhà ông chứ bọn tôi có mời ông sang đây đâu mà ông nhảy vô hả
có biết xâm nhập gia cư bất hợp pháp là mắc tội gì không hả nhất là lại phạm vào lãnh địa của tôi nữa chứ không thể chấp nhận được :cool:

LỆNH TRỤC XUẤT KẺ NGOẠI BANG : DRACULAHABANANA ra khỏi A3 có hiệu lực từ hôm nay nha =))

unni_x

Active Member
Hông, A3 là của chung :) Nhưng không phải của Linh lùn đâu, osin mà, đũa mốc đừng có trèo mâm son nhá, rơi 1 phát là gẫy cả đũa đấy :cool:

God bless u

Member
Mấy người nói gì thế, sao tự nhiên tranh nhau đòi làm ôsin là sao? :D Loạn cả rồi=))
Nhổ cỏ đứt cả tay (;))mà vẫn phải cố viết vài dòng gọi là có đóng góp cho topic mình phát triển đây. Trục xuất kiểu gì mà vẫn thấy tội phạm nhơn nhởn thía này:D, trục luôn cả cái thằng vịt (duck) đi, can tội dụ dỗ linh tinh làm loạn topic lớp khác đã đành, lại còn cả lớp mình nữa.
Thông cảm Hùng nhá, diệt cỏ phải nhổ tận gốc mà (bài học mới tiếp thu được hồi sáng đấy).

ark

Active Member
Sao đi đâu cũng toàn thấy bài viết darkknight với dracula thế :( hình như trên 88 cũng thấy nick 2 bạn này rồi :D nhưng chắc chưa dám câu vì sợ bị warn nick :D
Ừm , chào A3 :D , tớ sang đây muốn hỏi thăm và làm quen với bạn God bless u - bé Ly :>> Mong mọi người giúp đỡ, thông tin càng chi tiết càng tốt :>>

chú ark định sang đây dụ dỗ con gái A3 hả phải hỏi ý kiến anh đã mà nè nếu là bé ly DÊ thì cho luôn đó cần thì A3 khuyến mãi thêm bé hằng chú cứ mang về D3 của chú mà dùng để sai bảo nhé =))

con ly dê kia ông đang chống giặc ngoại xâm mà bà cứ toàn đánh quân ta là thế nào hả cả con hằng nữa lúc ông đi câu ở chỗ khác thì rước kiệu mời ông về bây giờ ông về rồi thì lại đi theo đuổi ông đi ra thế là ý gì hả 2 con mặt mẹt kia X-(

hình như trên 88 cũng thấy nick 2 bạn này rồi nhưng chắc chưa dám câu vì sợ bị warn nick
vào đấy chơi tí thôi
ở trong đấy toàn dân văn điển với amser ,bọn nó nói chuyện máu me quá không chơi
mình trong sạch mí đứa đấy thì thô bỉ học quá

này chú ark thứ 7 này tập trùn chú sang bên A3 hỏi thăm siêu hậu vệ HÙNG đẹp trai rồi anh sẽ chỉ cho chú bé ly DÊ lúc đó chú thích thì anh cho chú mang về D3 luôn còn khuyến mãi cả bé hằng nữa sướng nhất chú rồi nhé =))

unni_x

Active Member
ark said:
Sang A3 chẳng biết mặt ai :( có mỗi W_C :( mà chắc nó cũng chẳng nhớ mặt mình :(
ý, tôi gặp chú suốt :cool: Mà chú lo cho ly bê của chú đi chứ, sang A3 chúng tui tìm ly dê làm gì :D Khổ wa', người đâu mà cứ toàn tìm bò với dê làm người iu thế này thì hỏng thật rùi =))

ark

Active Member
Sao minh` nho*' la` chua gap unni nhi? :(
Ly be^ nao` the^' :D Ly be^ d3 a`, ban. cung` lop lie^n wan j` da^u :D
Hix, lam` quen la` tim` ng` iu ah X(

Napster

Thành viên danh dự
Ark có LyB rồi mà cứ đi táy máy bên lớp khác là sao nhỉ X(

(Cái bài này để test. Bài đầu tiên. Hì hì :D)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000