Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

thealoneman

Thôi tiếp tục chuyên môn đi:D
Trở lại vấn đề bệnh tật của thằng Mâu>:)
Hiên h chả ai biết được tình trạng của nó luc này thế nào chỉ trừ có em iu của nó. Phải hỏi TV thôi:))

God bless u

Member
Nào >:) nêu các thủ tục kiểm tra nào . Hằng râm chắc nắm rõ qui trình kiểm tra phải biết, Thông lao nghe kĩ mà tiến hành với nạn nhân >:) Không thể cứ ngồi đây mà đoán già đoán non được. Mâu đâu? nằm ra .... :(( kinh hãi thật :((

God bless u

Member
thealoneman said:
Thôi tiếp tục chuyên môn đi
Trở lại vấn đề bệnh tật của thằng Mâu
Hiên h chả ai biết được tình trạng của nó luc này thế nào chỉ trừ có em iu của nó. Phải hỏi TV thôi
hèn chi có đợt thấy thị vũ ngồi góc lớp khóc thui thủi, >:) hỏi mãi con bé không nói, cứ sụt sịt, bảo kinh hoàng lắm, chắc là vì VA rồi :">

meta4monster

chieu` xem me xanh thay noi ve chuyen hoc the duc o Chu.Thay cac em bao? bi h co' ca? mon tu chon nua,tiet 1 hoc bt, tiet2 hoc mon tu chon.ko bit la that hay la` loe` thien ha day.Xin cac ban cu' manh dan cho y' kien ve van de na`y.

God bless u

Member
học thể dục á, cái môn dở hơi đó tôi ghét nhất, hơn cả Văn !!!! Môn tự chọn là mấy môn tự nhiên hay là môn thảo luận,:D bao giờ nhà mình mới có môn Giáo dục giới tính nhỉ,:-? cứ phải để trẻ con tự đi tìm hiểu chuyện người lớn thế này thì....

unni_x

Active Member
con Ly dê thì cần gì, đêm nào chả nghiền ngẫm film +_+ >:)
mà giờ ở CVA học khác lắm, ko có lớp hệ B, các lớp chuyên có vẻ rất nghiêm chỉnh, 2 lớp D1 D2 ko đủ hs phải ghép lại làm 1 ;-) phải học chính buổi sáng, chiều học thêm ngay tại trường tất cả các ngày trừ thứ 4 :? tóm lại, may mà mình đã ra trường rùi :))

LordofNTL

E hèm , sao bạn Ly có vẻ ham muốn cái chuyện " ..... " ấy thế nhỉ .
Mà tao nghĩ ko phải bạn Ly chỉ nghiên cứu qua film như Hằng nghĩ đâu , với kinh nghiệm đầy mình thế kia chắc là Ly " thực hành " nhìu rồi , vì lớp Ly học được cái là " thực hành " thường xuyên mà ;))

thealoneman

LordofNTL said:
E hèm , sao bạn Ly có vẻ ham muốn cái chuyện " ..... " ấy thế nhỉ .
Mà tao nghĩ ko phải bạn Ly chỉ nghiên cứu qua film như Hằng nghĩ đâu , với kinh nghiệm đầy mình thế kia chắc là Ly " thực hành " nhìu rồi , vì lớp Ly học được cái là " thực hành " thường xuyên mà )
Sao mày biết rõ thế:-/ Thử rồi à>:)

God bless u

Member
lớp tôi chỉ thực hành pha chế và học cách tạt mấy thùng axit vào thằng nào léng phéng thôi :)
Các bác nói mấy chuyện thực hành gì thế em không hiểu, có bác nào thực hành rồi à, hèn chi các bác mụn miếc râu riếc mọc đầy, thì ra là...dậy thì người lớn rồi đấy >:) Nhìn cách Thông với Tùng Anh nhảy múa điên cuồng hôm qua...chắc cũng điên cuồng mấy phi vụ này lắm nhể b-)

God bless u

Member
đính chính là hôm qua tớ cũng nhảy nhót chút chút nhưng tớ chưa bao giờ làm mấy chuyện đồi bại như cái từ "thực hành" hay là cái trò nghiền ngẫm phim.... của mấy bạn đâu nhé

thealoneman

bạn Ly cứ khiêm tốn chứ :D
Như tôi với TA nói là chưa bao h thì người ta còn tin sái cổ:> Vì bọn tôi trong sáng mà:)
Đằng này cỡ như bạn Ly mà chưa bao h thì thật là ko thể tin được[-(

thealoneman

còn nhớ ngày trước bạn Ly đã từng là admin của cái trang web www.viet... gi gi đó ko nhớ nữa.
chắc bây h trình cao nên chuyển sang công tác giảng dạy môn "thực hành" đó rồi hả:-/ >:)
Có khi cũng sắp lấy bằng giáo sư rồi cũng nên:p >:)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000