Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
Chuyện thầm kín phải dùng ám khí :D
Tèn ten là lúc đầu khi người ta thích thì :*, ấy ấy là lúc người ta iu thì >:) còn oe oe là lúc đỉnh điểm, hậu quả ý mà :)

God bless u

Member
:-o hóa ra bạn Thông lao, TA, và đặc biệt là Mâu :-? trong sáng đến vậy à. Bảo Mâu tối về hỏi người đẹp xem đầu đuôi sự tình thế nào >:) Tôi chỉ có trách nhiệm khơi mở còn các bạn phải khai phá chứ >:)

God bless u

Member
oạch chủ đề xa vời rồi >:) Tôi viết bài để cho chú WC nắm bắt thông tin xa gần về người iu nó mà >:) Anh em không được lái san chủ đề khác nhá

thealoneman

God bless u said:
Kinh nghiệm gì, mình cũng còn nai chán :)) Tôi tình cờ bị đập vào mắt rồi đứng xem một tí thôi mà :-s
Tớ tưởng bạn Ly cũng là người trong cuộc, sao lại chỉ là tình cờ>:) :-/

God bless u

Member
A3 mình thì nhìu cảnh mát mắt lắm, công nhận không ? mỗi sáng đến trường gặp các cô chú thực hành là cháu lớn thêm được một tí, nhưng vẫn còn a girl not yet a woman :D :D :D :">

God bless u

Member
thôi nghỉ tí đã, mệt thiệt :D, đầu óc cứ phải làm việc hoài. Mọi kí ức abc hãi hùng ngày đó tự nhiên sống lại làm mình rợn gai ốc :(( >:) Nói thế đủ biết mức độ ... rồi Việt anh nhé:D

LordofNTL

God bless u said:
thôi nghỉ tí đã, mệt thiệt :D, đầu óc cứ phải làm việc hoài. Mọi kí ức abc hãi hùng ngày đó tự nhiên sống lại làm mình rợn gai ốc :(( >:) Nói thế đủ biết mức độ ... rồi Việt anh nhé:D
Moi ki uc trong qua khu 1 thoi tung ABC da quay tro lai voi ly roi

LordofNTL

LordofNTL said:
Moi ki uc trong qua khu 1 thoi tung ABC da quay tro lai voi ly roi
Hôm đấy chắc là đi qua thấy chuyện " bất bình " , Ly vốn là " người tốt " nên ko để bạn bè bị " bắt nạt " ( chắc là do kêu to quá nên Ly nghe thấy và chạy đến) , Ly nhảy vào để cùng được " bắt nạt " >:)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000