Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
sao mình được trao lắm giải nobel ghê :)),thành tựu mình đóng góp cho khoa học thật là nhìu ....Fan hâm mộ Tùng Anh không nên tâng bốc quá, tớ đâu được lắm thế , có mỗi cái Nobel khoa học đời sống thôi mà :)

thealoneman

Thế à:> Bạn Ly lại khiêm tốn rồi>:) :p
Một lần khiêm tốn bằng 4 lần tự kiêu đấy:>
Nói thế chứ bạn Ly của chúng ta chắc còn nhìu giải cá nhân lắm!

thealoneman

Thôi ta dừng chủ đề này tại đây thôi:)
Tớ biết là bạn Ly cũng là người như chúng ta chứ đâu phải siêu nhân mà có thể làm được những việc như thế. Đúng ko hả Ly:-/
Mọi người trêu bạn Ly vừa thôi:( kẻo đùa quá hóa thật thì.....:SS hậu quả sẽ khôn lường!

LordofNTL

Tùng Anh đẹp trai đã trở lại .
hic hic , thằng chó Duy Anh nó làm minh thế này , bận rộn quá .
Hôm đến BK tập 2 , cã lũ đang đi thì tự nhiên lòi đâu ra 2 dứa bạn cũa thằng Duy Anh , trong đấy có 1 bạn xinh vãi hàng , sau 1 hồi trò chuyện , " chợt nghe tui bỗng chân tay rụng rời " , hóa ra bạn xinh xinh học Cao Đẵng BK >:) =p~
Thế là bi giờ đang thu thập thông tin nên hơi bận , ít lên forum , mọi người thông cảm >:)

LordofNTL

Nào quay lại chủ đề Ly dê >:)
Lá của Ly dê rách tan tành , Thông ơi ko cần phải " đùm " đâu , lá của Ly rách là bạn í tự xé đấy >:) , chắc đi học bạn í toàn " khỏa lăng động " í nhể ( khỏa lăng động là gì thì hỏi Khánh và Duy Anh >:) )

unni_x

Active Member
LordofNTL said:
Nào quay lại chủ đề Ly dê Lá của Ly dê rách tan tành , Thông ơi ko cần phải " đùm " đâu , lá của Ly rách là bạn í tự xé đấy , chắc đi học bạn í toàn " khỏa lăng động " í nhể ( khỏa lăng động là gì thì hỏi Khánh và Duy Anh )
=)) tao khâm phục bạn TA quá =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000