Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

LordofNTL

E hèm , thằng mâu bi giờ hư wé .
@ Thông : mày kiu em iu trao thân gửi phận cho thằng Mâu , tao ko phản bác , nhưng mà trước đó thì em iu trao cho tao rồi . Vì Mâu là bạn thân nên tao lại nhờ thằng Mâu "trông" hộ >:)

meta4monster

mệt quá, câu bài mệt quá.hic ở đây sôi động nhẻ toàn là các chủ đề bệnh hoạn.mà thằng nào mua hộ tao mấy cái semina cái, sắp phải nộp rồi

Who_Cares

Member
God bless u said:
Nghe đâu hồi trước lớp 10 ngồi cạnh TV cũng dan díu "tình ái" với Hùng sào >:) ái chà, bạn Mâu không được dựa vào việc đó mà tranh thủ h.. TV nhé :-"
De^` nghi. ban. Ly de^ ke^? lai. day` du? da^u` duo^i su*. viec. >:) tranh' bo? xot' cac' tinh` tiet'>:) Tat' ca? chung' may` ngo^i` ye^n giu*~ trat. tu. de? nghe Ly de^ ke? chuyen. >:)

God bless u

Member
Nhân chứng sống, chứ không phải bị can bị cáo gì mà can thiệp chuyện của 2 bạn ý...
Thì có gì đâu, chỉ là lúc đầu bạn H tèn ten, bạn TV ấy ấy rồi sau đó oe oe :(( >:) Nói thế này các bác không hỉu gì đâu nhể >:) Đứa nào bệnh thật sự thì chắc hỉu rõ :(

Who_Cares

Member
De^` nghi. Ly de^ ke^? lai. ba*ng` ngo^n ngu~ cua? loai` nguoi` tie^n' bo^. [-x du*ng` dung` ngo^n ngu*~ cua? do^ng. va^t. ba^c. tha^p' nhu* vay. 3:-o
Ke^? lai. ro~ rang` cho anh em nghe xem nao`, nho*' kem` theo da^n~ chu*ng', ly' le~, cac' mo^c' tho*i` gian (ne^u' nho*') de^? ta*ng phan` thuyet' phuc. >:)

LordofNTL

Ly có thể giải thích 1 vài chỗ được ko :-/
tèn ten là gì ?
ấy ấy là gì ?
oe oe là gì ?
Hic hic , toàn dùng từ chuyên môn thế này ai hỉu được , làm như ai cũng thông thạo lĩnh vực này giống như bà chắc .

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000