Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

thealoneman

mattucach said:
phải thi :-SS
phải làm hết cả 1 cuốn sổ ả :(( ==> ko chép thì ....ko có tín chỉ
bạn Thông học trg` nào thế B-)
Thế cơ à.
Cảm ơn bạn Nhung đã hỏi thăm. Tớ học trường Khoa học tự nhiên
Thế ấy cùng lớp với bạn Minh Đức à:-/

mattucach

Member
tớ học Kinh tế , uh cùng lớp B-)
ở Kt có khoảng đâu 20 người là hs cva :-? phân chia tất cả các lớp :(( nên chả mấy khi gặp đc các bạn í ...
may vào lớp này lại có người học cùng cva --> sg' :))

God bless u

Member
mai đi sinh nhật Nhung a`, mọi người đi vui vẻ :D
@titanic_nhn: hôm nay gọi điện điều quan trọng nhất chưa nói với mày :D :D Đó là HAPPY BIRTHDAY, chúc mày sớm đạt được những mục tiêu trước mắt. hehe. mình tự nhiên tốt thật

LordofNTL

He he , lâu lém mới lên forum , wên pass :D ngồi nghĩ mãi mới ra :D
Tui đại diện cho dân BK nói mấy câu :D
Hoc đại học hãm loòng . Mọi ngươi có em thi khuyên nó đừng thi vào BK nhé , con giai đừng thi , còn con gái ma` xinh thi` "hoan nghênh" . (học mệt lém , tốt nhất ở nhà chơi cho sướng !)

meta4monster

Chả bit là khổ hay sướng,lớp tao có 46 nhân con gái chỉ có 20 thằng đàn ông
:D .Mà mấy bạn kinh tế ơi cho tớ mượn mấy sách chuyên ngành về đọc với, bọn ngân hàng này học sách lởm lắm.

God bless u

Member
Hôm nay đã thấy bí thư gục xuống bàn tiết 3 và lớp trưởng ngủ gật tiết 4 rồi. Học chán phèo, nhất là môn toán, không thể chấp nhận được:((

God bless u

Member
Môn toán thật la` khủng khiếp, thây` dạy cũng thật khủng khiếp, các bạn sinh viên lớp mình cũng thật khủng...làm tớ thấy khủng hoảng ghê :((

God bless u

Member
à, unni vào lậu vé lớp tao không??? >:) thoải mái đi nó không điểm danh đâu, sướng nhé :D Vào nhanh không sắp hết mấy chương rồi đấy :((

God bless u

Member
lớp tớ cũng nhiều bạn xinh gái mà :(( nhưng con trai thì hiếm như lá rụng mùa thu, không biết kể thế này hằng râm còn muốn học không hic
@hùng: nhớ lấy câu này, gái càng xinh thì càng kén trai đẹp-->ông đứt rồi haha :))

unni_x

Active Member
God bless u said:
lớp tớ cũng nhiều bạn xinh gái mà :(( nhưng con trai thì hiếm như lá rụng mùa thu, không biết kể thế này hằng râm còn muốn học không hic
@hùng: nhớ lấy câu này, gái càng xinh thì càng kén trai đẹp-->ông đứt rồi haha :))
hehe...lớp nhìu gái xinh thì con Ly rê xếp hàng cu li rồi :))

meta4monster

nhân chuyện mấy em xinh, tôi thấy lớp tôi buồn cười quá.Một em VĐ thấp mét năm thì chơi quả váy siêu sờ ngắn(trên đầu gối mấy chục centi ;;) ) con 1 em kim liên mét bẩy lại suốt ngày chơi quần bò, thế mới chán chứ...........

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000