Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

mafia_nha_que

Chà chà , lâu lâu không vào 4rum mà thấy thêm nhiều bạn vào hưởng ứng wa:) .Cả skin mới cũng được đấy:)
bad boy 12 said:
chài cái forum của lớp mình dở tệ toàn viết cái lăng nhăng thôi huhu ;))
Ừa ,lâu tao không vào là mọi thứ lung tung hết cả lên ,chán thía:))

God bless u

Member
bây giờ là 12h đêm. buồn ngủ quá, ở đây có một số đứa hoang tưởng kìa.
why hôm nay chẳng đứa nào chịu ở lại kéo co :(, chán quá làm mình háo hức muốn xem ăn thua thế nào. Chánnnnnnnn!

unni_x

Active Member
Ly dê oai, mai tao đi công chứng nhé, xin nghỉ cho tao :D à mà cô Hương là Đoàn Thanh Hương à :)) tao chả nhớ rõ tên cô nữa, nhỡ viết vào hồ sơ thế rùi :))

dê,mày muốn xem cái gì cơ,xem kéo co á,hay còn có ý gì nữa nhờ,đầu óc mày là '' trong sáng '' lắm cơ,làm bạn bè cứ phải nghĩ theo nhiều chiều hướng ^^

God bless u

Member
con già không biết gì ngậm mồm ngay vào nhá, răng đã sứt mẻ hết rồi lại còn xí xớn. ^^ (già ơi nói thế thôi mai đến đừng đánh tao như sáng nay)

Xem kéo co :( :( mỗi năm có một lần được xem chúng nó vật vã trên sàn đấu thế mà chúng nó lại bỏ lỡ giây phút quí hóa đấy, tất cả cũng chỉ vì 3 vòng chạy thể dục quèn!

meta4monster

Hôm nay vui ghê.Lớp mình chả có ai đi xem 26/3 cả.Toàn dân ở nhà or PS2 or Game or net.Thế cuộc thi cắm hoa kết quả thế nào?

God bless u

Member
có giải, giải rút :D, nhưng vẫn đẹp hơn ối lớp. thứ 2 mang đi cho cả lớp xem.
X-men dạo này sao í, trông cái avatar mới thấy chú ý người lớn chững chạc quá :)

unni_x

Active Member
meta4monster said:
Hôm nay vui ghê.Lớp mình chả có ai đi xem 26/3 cả.Toàn dân ở nhà or PS2 or Game or net.Thế cuộc thi cắm hoa kết quả thế nào?
ơ thế vẫn có đứa đi cắm hoa à:))

bad boy 12

chài ơi chài ơi chài ơi X men định đi theo đảng cộng sản Việt Nam muôn năm à, nen đổi avatar đi thôi đổi thành hình Bác Hồ đê 8-X

X-men là xuân trung à,uây uây,mà sao lại gọi bạn ý thế ???? Khổ quá cơ,tao đúng là dân mù căng trải,tủi thân quá :((,chẳng biết giề cả,ôi,đời là bể khổ ^_^

God bless u

Member
đúng là già =)) từng trải gớm ;)) cũng tự biết mình là dân mù căng trải cơ đấy :D :D dân thành phố không chơi với dân mù căng trải đâu nhá, tránh xa tao ra:D
sắp đến tháng 4--> sắp hết học kì, lần này phải đấu tranh cho đi tham quan 3 ngày mới đã...

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000