Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
đả đảo con unni!!! mày được lắm, thế này thì thầy nghĩ gì về tao :(:(
sắp mồng 8-3, lalala, thấy bọn con trai rậm rịch thu tiền, nhưng không biết có đủ không :)

unni_x

Active Member
to X-men : đang tìm nguyện vọng 2 đi Sing em ạ ;-) nhưng đi đâu thì đi, về rùi chị em mình mở đường máu buôn lậu ở Trường Sa nhé =))=))

God bless u

Member
tự nhiên buồn ... sắp hết năm rồi, mỗi đứa một nơi, đứa căng chải, đứa CPC, đứa đi buôn lậu xuyên việt... bao giờ mới gặp nhau :( :(

titanic

Chào tuân mới D6 hoành tráng thật.
Trông các em như diễn viên múa chuyên nghiệp vậy từ cách ăn mặc đến các điệu uốn lượn .Thả nào mà các boy a 2,a 3 cứ liên tiếp lên tặng hoa;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

nqt_nqt

Sao mà cuộc đời này chó má thế này ! Không làm được ngoài việc học sao ! Chẳng lẽ cuộc đời phải thế sao!

God bless u

Member
hic tao cũng muốn lên đóng góp cho 4rum :( nhưng mà lên nhiều chỉ sợ bị xì đểu như lần trước X(
hôm trước 8-3 phí quá, chẳng được xem cảnh Cường kít Du, đứa nào có vinh dự xem tận mắt kể cho tao, hôn má thôi hay hôn "ấy" nữa :"> :D

unni_x

Active Member
God bless u said:
tự nhiên buồn ... sắp hết năm rồi, mỗi đứa một nơi, đứa căng chải, đứa CPC, đứa đi buôn lậu xuyên việt... bao giờ mới gặp nhau :( :(
riêng em Ly dê thì vẫn ở nhà lập nghiệp, em ý còn tâm sự bảo sang năm sau chuyển từ nghề bán rau sang nghề bán hoa :)) vì theo em ý thì nghề này kiếm được nhiều tiền hơn =)) =)) vì vậy anh em nào trong lớp vốn có tình cảm với em Ly dê từ lâu mà chưa dám thổ lộ, thì cố gắng lập nghiệp hiển vinh, rùi về mua cho em ý mấy lần hoa, để em ý còn kiếm chác đặng mà sống qua ngày =)) =))

God bless u

Member
thealoneman said:
Dĩ nhiên là hôn "ấy" rồi:)) :)) >:)
Hiểu ấy là gì không mà nói :| :| "ấy" ở đây nhiều nghĩa lắm. Có thể nói rõ ra được không:"> :p Khổ thân Thẩm du, tôi thấy mấy người toàn bắt nạt nó, may thằng đó còn có Mai bênh không thì ..:|
Tao mà bán rau thì cả lũ chúng mày có mà bán nhà ra đường mà sống,unni ạ

titanic

God bless u said:
Hiểu ấy là gì không mà nói :| :| "ấy" ở đây nhiều nghĩa lắm. Có thể nói rõ ra được không:"> :p Khổ thân Thẩm du, tôi thấy mấy người toàn bắt nạt nó, may thằng đó còn có Mai bênh không thì ..:|
Tao mà bán rau thì cả lũ chúng mày có mà bán nhà ra đường mà sống,unni ạ

Mày cứ thử bán đi để xem co đứa nào bị ra đường không?;-) ;-) ;-) ;-) ;-) ;-)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000