Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
đừng buồn em ơi, ai cũng thế cả thôi, dạo này lớp mình bê bối quá, hết bùng tiết rồi lại sột soạt giấy tờ lúc kiểm tra. hic, may mà mình không nằm trong các phần tử trên, mấy đứa unni, MK, già, là chúa nghỉ học, lớp 12 rồi mà còn :">

nqt_nqt

Tệ nạn là do thầy của mình ! Cho bọn mày thoải mái qua' nếu không làm sao mà được như thế ! Như lớp tao ấy hôm nay có 5 đứa con trai nghỉ tiết 4 ! Tất cả được nghỉ học thứ 2,3 luôn, rùi mời bố mẹ đến ! :(:(:(:(:(:(:(:(

nqt_nqt

bọn mày nhìn trong cái avatar cua con ly thì mày nhận xét xem ai xấu nhất ! Tao thấy con Ly là nhìn trông xấu nhất :):):):):):):):):):):) con Nguyên là trông được nhất

nqt_nqt

Hô hô định ném ai xuống Hồ Tây thế ! Có giỏi gọi Tùng Anh ra chứ tao sợ gì mày hả Ly :D Thích tao chả ném mày xuống hồ bây h

nqt_nqt

Hô hô nó cứ nghĩ mnhf sợ Tùng Anh chứ ^^ Tao chỉ mất thể diện của mày thôi ^^ Không tao quẳng cả 2 đứa luôn ! Hhahahahahahahahahahahahaha

God bless u

Member
khú cái đầu mày X( lợn. Sao mày bao nhiêu điểm yếu thế mà không bị nick nào nhỉ, để tao tìm cho mày mấy cái biệt danh nghe "lọt tai" nhé.
@A3: hôm nay bà con làm hết đại không :(( oa oa:(( dài vãi ạ oa oa

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000