Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

gipypy_9x

Member
còn lâu đi , bao lần lên net em gọi anh chẳng thèm trả lời lại 1 câu , kiêu ko chịu dc , công nhân móc công mà kiu kiu wa' :p:p

gipypy_9x

Member
A , hôm nay thấy máy anh a3 đá cầu dưới sân nên em mon men chạy lại quảng cáo về cái lễ hội tình yêu tổ chức ở FPT , có ai mua vé ủng hộ em đi nào , anh nào kiu kiu hay ko kiu kiu cũng mua vé cho em nhớ :)):)):))

gipypy_9x

Member
đi 1 mình cũng đc mà anh , chết chết mai em kiểm tra hóa rùi , ko bít sao bây h có ai biết trc' đề ko , chắc là ko :(:)(:)((
À hôm trc' xem sổ thầy Thắng thấy điểm của các anh cao phết , chị Ly cũng cao này , anh Tùng anh này , anh Dân, cả anh Hùng à nữa :)):)):)) , điểm em cũng cao ^^ , 9,9,5,2,9,9 , xời , điểm của em đẹp nhờ , khoe 1 tí :p:p:p

nqt_nqt

Không đi một mình thì bảo con nào đi Thông ! ah` hôm nay bạn gì bạn thân con Sẹo ấy nhỉ bạn Hoài, đúng rùi bạn Hoài. Tự nói chuyện với tao vui ghê, ghen không Thông ơi ! Bạn i' hơi bị xinh đấy, thích thì rủ bạn ấy mà đi chơi ! Còn tao thì ở nhà :(:(:(:(:(:(:(:(

nqt_nqt

Tao chả biết có rủ ai đi được không nữa ! Nhưng ngày đó mà không có ngườii nào đi cùng thì đi làm gì nhìn để tức thêm ah` :(:(:(:(:(:(:(:(

cần gì phải tức
có nghe câu đời còn dài gái còn nhiều cứ vui lên cho gái nó thèm chưa =)) =)) =))
cứ vui đời lên:)) :))
như tao nè bi h chỉ ngồi đếm socola xem mình đc tặng bao nhiêu =)) =))

nqt_nqt

chán vãi chả có việc gì làm cả hay anh em con trai tập trung đánh chết thằng Dân đi ! Nhìn nó ghét quá, phải cho nó một bài học nhớ đời mới được, anh em thi đang thế này mà nó lại có người yêu ! Thằng này phải ăn đòn thôi ! Anh em thấy thế nào nhỉ !

thealoneman

Oài:-S Ngày kia đã là Va_linh_tinh rồi đấy:-S Mấy người đang :x đã chuẩn bị gì chưa:-/ Nếu chưa thì chuẩn bị nhiều chocolate vào nhé:) có gì còn chia cho anh em với:))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000