o0o0o0*Hội trường or party zzoo**o0o0o0

Sirius

Member
blue eyes said:
4r mất hết bài post trong 1 tháng trở lại ...chán quá.
hôm qua hội trường vui quá bà kon nhiể? Mình em bán đc cho lớp 100k ....sướng quá há há há..............nhưng mà....sợ nhất là lượn lờ qua mấy gian hàng, tí nữa thì sái tay, bọn nó dùng vũ lực để uy hiếp hầu bao con nhà người ta....hãi quá....hic hic./...
Lâu lắm mới thấy nhóc post bài lên 4rum, tưởng nhóc quên mất nó rồi chứ.Nhưng vẫn còn nhớ là tốt .Si chân thành khen nhóc đó:) :)
Đau không thể đau hơn được nũa, hôm đi hội trường , thấy mọi người tấp nạp với gian hàng của mình mà tủi thân.A1 không có một gian hàng nào cả, buồn tê tái.
Đi dạo quanh sân trường trong ngày hội ,công nhận là vui,nhưng cái túi tiền mình thì chả vui tý nào cả,gần sạch số tiền mang theo:
- D8: với cách kinh doanh kinh dị nhất từ truóc đến giờ, dùng mọi kế sách để lôi kéo khách hàng.Mình bị kéo vào đến 5 lần.Bị dùng vũ lực lẫn mĩ nhân kế.Đau
_D4: Bị hai lần, cả người kẹt cúng giưa 1 rừng con gái, không động đậy gì được.Đồ ăn bị ấn vào tay, không mua không được
_A3: với lối bán hàng tăng giá kinh dị cũng kéo minh vào mua mất 2 lần vì nể bạn bè trong đó
_A2: bị đuắ bạn kéo vào mua, 1 tay cầm thúc ăn đưa tận tay mình, tay kia .......giơ nắm đấm lên truớc mặt.hic hic
11A1: Cuộc sống đen đến thế là cùng.Bị bắt mua đến 3 lần

nenu_aloha

Member
Thơ đây!
Lúc đầu D9 cũng ngại ko mời khách, nhưng sau thấy bọn lớp khác cũng kéo khách nhiệt tình cho nên tóm hết vào:) . Hôm đấy mấy anh 11D9 hay thật, vừa mới ngó vào xem có gì ko, lập tức phải đến gần chục anh đẹp "chai" xông vào mời mọc, quạt nhiệt tình, buộc phải mua hàng, ặc! Hôm đấy lớp tớ thấy bạn bè từ hồi mẫu giáo trở đi là tóm vào bắt mua(khổ thân bọn nó). Còn biểu diễn văn nghệ thì tiếc cho tiết mục hòa tấu ghê, hôm đấy vì cái đàn piano quá nặng, chịu chết ko thể mang đi đc cho nên bạn Cún, chết, nhầm, bạn Thạch phải chơi organ, nhưng nhìn chung vẫn rất ổn, cả Thạch lẫn Phúc đều chơi rất hay. Lúc xuống còn có một bạn chạy ra xin bản nhạc nưa, nhưng rất tiếc là ko có:( .
@Ngọc:hôm đấy là ấy quá đáng lắm nhá, tớ kéo ấy suýt gãy tay mà nhất định ko chịu mua hàng, năm sau tớ sẽ phục thù à nghen!!!

unni_x

Active Member
boycva_keyboard said:
@ chị Thảo: thế đấy, chị tưởng 1 câu sozzy là ukie ư , cứ chờ xiem
@ chị Hằng d4: hơ hơ chị tưởng bở rồi, em @ là @ cho chị hằng a4 cơ mà hé hé
@ Nhung: thế thì chán ỉn con lợn ỉn em à, suốt ngày buôn chuyện
chết, ngượng wa' :>> có cái lỗ nào cho un chui xuống ko :>>
to boycva : chị là Hằng A3, ko phải D4 :D

unni_x said:
chết, ngượng wa' :>> có cái lỗ nào cho un chui xuống ko :>>
to boycva : chị là Hằng A3, ko phải D4 :D
à chị unixx ơi em nhầm, chị Hằng học a4 nhưng ở khóa 0407 cơ, khổ thật tên giống nhau quá cơ
@ chị ết: nghe chị nói thế em sợ lắm hix hix, với cả hôm nay chị xin lỗi em nên em tạm đầu hàng híe híe:q: :q:

fruit NHO

Active Member
chocomog_257 said:
hừ, chị Thảo với chị Oanh nhớ nhá, ko chịu mua cho bọn em rồi còn kêu đắt
cái gian bên cạnh của bọn D5 gì đấy, bán cái xúc xích 10k đây này ;-)
chị nhớ là lúc cuối có mua mà ???I-)

trungvb

Moderator
estrella said:
hehe, em Trung lớp D2 à, chẹp chưa bít mặt mũi thằng em thía nào. Hôm đấy chị có mua mấy đâu, hình như mua mỗi 3 lớp thoai
chị hỏi lão vi vịt ý...lão biết e mà ...keekee mà bà chị không bào mua cho bọn e năm sau không biết có đc phục vụ chị kho đấy...:cool:

trungvb said:
chị hỏi lão vi vịt ý...lão biết e mà ...keekee mà bà chị không bào mua cho bọn e năm sau không biết có đc phục vụ chị kho đấy...:cool:
Ặc, ông mà cứ giở thói côn đồ ra thì...đảm bảo năm sau D2 sẽ...đắt hàng:) :) :)

theshadow said:
D2 đắt hàng là nhờ công tác maketting tốt chứ có côn đồ gì đâu,và người có công lớn nhất chính là Giang_D2:D:D
Ặc ặc, giờ thì mụi đã hỉu đũng nghĩa của từ maketing~~không biết mình là ai mà cũng maket=)) =)) =)) . Ngoài ra người maket giỏi còn là người cực...keo bẩn (thề lun mọi người ạ:) :) )
Oái, vừa phát hiện ra bạn Trungvb là người rất có duyên khiến người khác bắt chước, đúng là sư phụ có khác:D :D

subu_zaizai

boycva_keyboard said:
sau đây là bảng giá của lớp 10@3 tính theo thời gian

chiều | sẩm tối | tối
=================
Nem chua: 1500 | 2000 | 2500 một cái
Thịt xiên: 3000 | 3500 | 4000 một cái
Nước ngọt: 2000 | 3000 |4000 ->5000 một túi bé tí với 91% là đá
Nhân trần: 500 | 1000 |2000->4000 một túi bé tí
Nước lọc: free | 2000 một túi ặc ặc
Khoai tây: ế ế ế ế ế ế ế ế ế ế ế ế ế
Thế thì lớp em vẫn còn kém lớp chị nè! Cuối buổi nước lọc lên đến 3K cơ!!!:))
Sau hội trường bọn lớp chị cứ thắc mắc sao không nghỉ học đi bán hàng nhỉ? Một buổi lãi những 1 triệu!!!!

subu_zaizai

Sirius said:
Lâu lắm mới thấy nhóc post bài lên 4rum, tưởng nhóc quên mất nó rồi chứ.Nhưng vẫn còn nhớ là tốt .Si chân thành khen nhóc đó:) :)
Đau không thể đau hơn được nũa, hôm đi hội trường , thấy mọi người tấp nạp với gian hàng của mình mà tủi thân.A1 không có một gian hàng nào cả, buồn tê tái.
Đi dạo quanh sân trường trong ngày hội ,công nhận là vui,nhưng cái túi tiền mình thì chả vui tý nào cả,gần sạch số tiền mang theo:
- D8: với cách kinh doanh kinh dị nhất từ truóc đến giờ, dùng mọi kế sách để lôi kéo khách hàng.Mình bị kéo vào đến 5 lần.Bị dùng vũ lực lẫn mĩ nhân kế.Đau
_D4: Bị hai lần, cả người kẹt cúng giưa 1 rừng con gái, không động đậy gì được.Đồ ăn bị ấn vào tay, không mua không được
_A3: với lối bán hàng tăng giá kinh dị cũng kéo minh vào mua mất 2 lần vì nể bạn bè trong đó
_A2: bị đuắ bạn kéo vào mua, 1 tay cầm thúc ăn đưa tận tay mình, tay kia .......giơ nắm đấm lên truớc mặt.hic hic
11A1: Cuộc sống đen đến thế là cùng.Bị bắt mua đến 3 lần
Anh hơi bị được đấy! Anh có cần bất công thiên vị bạc đãi nhân tài như thế không??? A1 cũng ghé A2 cũng ghé, A3 cũng ghé... THẾ A4 BỌN EM Ở ĐÂU ROÀI???? Quá đáng wá!!!!

trungvb

Moderator
subu_zaizai said:
Anh hơi bị được đấy! Anh có cần bất công thiên vị bạc đãi nhân tài như thế không??? A1 cũng ghé A2 cũng ghé, A3 cũng ghé... THẾ A4 BỌN EM Ở ĐÂU ROÀI???? Quá đáng wá!!!!
ặc sao chị lại là e TUẤN sên ah,,,,,=)) =)) =))

ly huyen vy

Member
trungvb said:
haaaa,,,,,,,ngại quá sân khấu thủng là do D4 toàn voi còi nên......haaa.....
chị chan canh ơi bọn e là D2 mà:D:D
Trung ơi!đụng chạm nhau thế là cùng!X(
Ko phải tại tụi tớ mà là do mấy người nhảy trước ấy, hăng quá nên...sân khấu cũng phải chào thua :)
Mà voi còi là sao nhỉ???

trungvb

Moderator
ly huyen vy said:
Trung ơi!đụng chạm nhau thế là cùng!X(
Ko phải tại tụi tớ mà là do mấy người nhảy trước ấy, hăng quá nên...sân khấu cũng phải chào thua :)
Mà voi còi là sao nhỉ???
thê hôm đấy có bạn nào dễ xương thế múa sai tít luôn rồi mặt mày mếu máo....hihi...voi còi thì nhìn lai D4 thấy cũng đúng thôi...:cool: :cool:

trungvb said:
thê hôm đấy có bạn nào dễ xương thế múa sai tít luôn rồi mặt mày mếu máo....hihi...voi còi thì nhìn lai D4 thấy cũng đúng thôi...:cool: :cool:
Hihi voi còi cũng đồng nghĩa với voi dễ thương này, đáng iu nữa, Trung nhẩy=)) =))

theshadow

Member
hehehe ai đó ơi,việc gì phải ngại nhẩy,công khai mối quan hệ luôn đi,úp úp mở mở chán lắm,như tớ đây này thích ai nói thẳng luôn ko ngại gi` hết

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000