o0o0o0*Hội trường or party zzoo**o0o0o0

fruit NHO

Active Member
trungvb said:
Hôm nay vừa đi hội trường zui quá và 1 chuyện quan trọng đã diễn ra...nói chung hôm nay thật zui,,,tiết mục của D2 đc hoan nghênh quá,,,còn về gian hàng thì khỏi chê tất cả đc hơn 1t 2 lần phải đi lấy thêm vậy là tất cả đều mĩ mãn,,,,
hôm hội trg nhìu chuyện xảy ra ...với nhìu người ....đúng thật!!!!!!!
nhìu chuyện làm mình tiếc hùi hụi vì ko đc chứng kiến ha !!!!!!
hà hà ....chuyện xảy ra với tao may mà .....

chocomog_257

Moderator
lớp mình chào hàng thế là còn lịch sự chán
chả bù cho mấy gian kia... hết 11D1, 11D4 rồi đến 11S :p
mà mấy em D3 dọa anh mua như đúng rồi í ;-) báo hại anh mất 3k mua cái hình Linkin =((

unni_x

Active Member
Sợ kinh, đi qua gian hàng 1 lần mà ko dám quay lại nữa...bị các em quây như tội phạm, cầm chặt tay như còng số 8, dồn ép bắt móc tiền ra mới cho đi...hãi quá ><
Nhưng Hội trường năm nay là hội trường vui nhất trong 3 năm qua. 1 Hội trường tuyệt vời ^^

The_Rock

Lớp nào mà chẳng thế hả chị. Lớp em đây này, bọn nó còn bày ra quy định cho những nhân nào bị bắt là " Dưới 10k ko cho ra ". kakaka :D

nói chung hôm đấy phải lôi kéo mới có $$$ chứ, như lớp mình 4000/túi nhân trần :))
chị Thảo ét treo la: sao chị bảo mua cho em hử
@ chi Hằng: sozzy lãi >400 K là ngon rui` hie hé
gặp được một bé "liêu xiêu" quá cơ

chocomog_257

Moderator
hừ, chị Thảo với chị Oanh nhớ nhá, ko chịu mua cho bọn em rồi còn kêu đắt
cái gian bên cạnh của bọn D5 gì đấy, bán cái xúc xích 10k đây này ;-)

trungvb

Moderator
boycva_keyboard said:
nói chung hôm đấy phải lôi kéo mới có $$$ chứ, như lớp mình 4000/túi nhân trần :))
chị Thảo ét treo la: sao chị bảo mua cho em hử
ặc tôi nhớ rồi đấy lớp ô tội bị lột một quả,,,,uống coca xong bị mất giọng luôn nhiều đá quá,,,,,
thằng Sơn nó keo tôi vào hix hix đúng lúc đi chào hàng,,,,sau lột lại của nó,,,,
@everybody:xúc xích D2 to và ngon nhất trường có 7k mà chả ai ủng hộ j cả,,,uổng công chuẩn bị cuối cùng mớ xúc xích đây D2 tự mua..kekeke..ăn một cái no không chịu dc chả muốn ăn j nữa đúng là xúc xích D2 năm sau mọi người ủng hộ cái nhé,,,

unni_x

Active Member
boycva_keyboard said:
Cũng ko sao, cái trò lôi kéo đấy năm nào mà chẳng thực hiện ^^ năm ngoái lớp chị cũng cho mấy thằng khỏe mạnh ra bắt khách, vui lém ^0^
mà sao em @ chị mà toàn nói chuyện lời lãi với cả cô bé liêu xiêu là sao ^.^ chị đọc đâu có hiểu.

Hie hie hie!
Hum hội trường em cũng đi
nhưng bọn bạn em tụi nó lười quá
nhất định ko chịu lang thang
Chui tọt ra sau hội trường lớn ngồi vắt vẻo trên hành lang... vừa miam vừa bun chiện!
Cả boys lẫn Girls! Hie hie hie=))

@ chị Thảo: thế đấy, chị tưởng 1 câu sozzy là ukie ư , cứ chờ xiem
@ chị Hằng d4: hơ hơ chị tưởng bở rồi, em @ là @ cho chị hằng a4 cơ mà hé hé
@ Nhung: thế thì chán ỉn con lợn ỉn em à, suốt ngày buôn chuyện

sau đây là bảng giá của lớp 10@3 tính theo thời gian

chiều | sẩm tối | tối
=================
Nem chua: 1500 | 2000 | 2500 một cái
Thịt xiên: 3000 | 3500 | 4000 một cái
Nước ngọt: 2000 | 3000 |4000 ->5000 một túi bé tí với 91% là đá
Nhân trần: 500 | 1000 |2000->4000 một túi bé tí
Nước lọc: free | 2000 một túi ặc ặc
Khoai tây: ế ế ế ế ế ế ế ế ế ế ế ế ế

trungvb

Moderator
:cool:
estrella said:
em Quân yêu quí ơi, chờ xem là chờ cái gì hả em, thích thì chị mình ra ngoài giải quyết riêng
chị ết hình như hôm đấy không mua hàng cho bọn e đúng không nhỉ,,,,chán bà chị quá,.,,,cả lão Việt nữa nhìn thấy e chạy luôn vào trại vừa chạy vừa hét như e sắp ăn thịt lão khong bằng,,,,:cool: :cool: :cool: ..:>>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000