o0o0o0*Hội trường or party zzoo**o0o0o0

trungvb

Moderator
Hôm nay vừa đi hội trường zui quá và 1 chuyện quan trọng đã diễn ra...nói chung hôm nay thật zui,,,tiết mục của D2 đc hoan nghênh quá,,,còn về gian hàng thì khỏi chê tất cả đc hơn 1t 2 lần phải đi lấy thêm vậy là tất cả đều mĩ mãn,,,,

trungvb

Moderator
vichia said:
chú trung nhá, cái ava này là bản quyền của anh rồi ! Kiếm cái khác đê :-w
ủa nah nhìn kĩ đi cái của e bé hơn mà của anh trông to nhìn mà mất thiện cảm,,,,nhưng thôi anh e minh giống nhau....có sao đâu

Cái quán nướng của 11D3 impressive, trông phê wá! Mà hình như diện tích còn lớn hơn của bọn em nữa!
Chỉ tội hôm wa em mặc đồ kỉu rapper để diễn, bị chúng nó kéo ghê wá!!! Bị quây tới 11 lần lận!!!!! Hôm wa bị đốt sạch 100k!!! T_T

blue eyes

Moderator
4r mất hết bài post trong 1 tháng trở lại ...chán quá.
hôm qua hội trường vui quá bà kon nhiể? Mình em bán đc cho lớp 100k ....sướng quá há há há..............nhưng mà....sợ nhất là lượn lờ qua mấy gian hàng, tí nữa thì sái tay, bọn nó dùng vũ lực để uy hiếp hầu bao con nhà người ta....hãi quá....hic hic./...

fruit NHO

Active Member
HIX
đến chết vì bị lôi
lại còn thằng em dở hơi cứ rủ lượn lờ ...
kết quả là ...may mà chưa bị rách áo ...tím tay tím chân thì ối
khổ ~ ! gian hàng nào hình như cũng quen ....><
tiếc thật!
ko đc xem con trai của mẹ chồng mình diễn!!!!!
sory !

trungvb

Moderator
vichia said:
hôm qua anh chỉ mất mỗi tiền gửi xe =))
a e nhớ mặt rồi đấy thấy e ra chạy biến mất luôn năm sau mà về trường thì đừng hòng chuồn đc vì năm nay có trai nên....
@trangceline_89:chị ơi có văn hóa thế còn j nữa bọn e còn cháy hàng cớ,.,,,heeee..nhờ công tác tích cực của B D2....xô đẩy kéo tóm lôi,,,,,quây,,,,nên mọi việc thành coon ngoài ý muôn keekkeee...mọi người cho ý kiến của bài hát của D2 cái

blue eyes

Moderator
11D6 nữa, có mỗi 10d8 bọn em là dùng lời lẽ tử tế khuyên bảo, khó bảo quá thì mới đe dọa, đe dọa ko đc thì bắt đầu triển khai phương án 3:dùng vũ lực

blue eyes said:
11D6 nữa, có mỗi 10d8 bọn em là dùng lời lẽ tử tế khuyên bảo, khó bảo quá thì mới đe dọa, đe dọa ko đc thì bắt đầu triển khai phương án 3:dùng vũ lực
Híc, chẳng hiểu D8 đe dọa thía nào mà chỉ thấy chiến tranh giữa các vì sao thui à, sợ quá đi mất. Mà hôm qua trông bạn Ngọc khác quá cơ, ko nhận ra luôn.
Hàng của 10D4 bán hết sạch, lãi cũng được chút đỉnh, chỉ cú mỗi vụ văn nghệ, đen không kể hết cái đen. Tối thứ bày thì sân khấu bị thủng, sáng chủ nhật thì đang múa điẹp, cái đứa hãm nào tắt phụt đài, cáu quá đi.
Nói chung hội trường lần đầu với dân khối 10 ko tốt điẹp cho lém<~~bi quan

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Híc, chẳng hiểu D8 đe dọa thía nào mà chỉ thấy chiến tranh giữa các vì sao thui à, sợ quá đi mất. Mà hôm qua trông bạn Ngọc khác quá cơ, ko nhận ra luôn.
Hàng của 10D4 bán hết sạch, lãi cũng được chút đỉnh, chỉ cú mỗi vụ văn nghệ, đen không kể hết cái đen. Tối thứ bày thì sân khấu bị thủng, sáng chủ nhật thì đang múa điẹp, cái đứa hãm nào tắt phụt đài, cáu quá đi.
Nói chung hội trường lần đầu với dân khối 10 ko tốt điẹp cho lém<~~bi quan
haaaa,,,,,,,ngại quá sân khấu thủng là do D4 toàn voi còi nên......haaa.....
chị chan canh ơi bọn e là D2 mà:D:D

smooth

Member
chán quá, ko em nào có ảnh hội trường post lên à ?? Đã dặn trước hội trường cố chụp nhiều ảnh vào rồi mà ??? Post lên đi nào :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000