Những mối tình D1

binhan_tran83

ối dời, lên chú rồi cơ đấy, các chú chỉ được cái xum xoe. Em ơi, về bảo cô Trang là anh An hoàng tử gửi lời hỏi thăm Trang công chúa (cho em xum xoe tí)

lengocthuj

các bác phải từ từ,chưa đưa bánh kẹo gì sao cháu nó kể,tiếc quá,tại lâu rồi chưa được ra oai,lỗi này là lỗi của tập thể,hôm tới anh em ta sẽ tự kiểm điểm vậy:)

Vova

Lee_Huye_Vee cháu ơi ! Cháu đừng có dại gì mà tham gia topic d1 này. Không có lợi cho đứa trẻ vắt vũi chưa sạch đâu.

Chipflo

Member
ly huyen vy said:
Hôm trước cô Trang(cô toán) của bọn cháu kể chuyện "tình củm" của cô y' hồi vắt mũi chưa sạch
Chẳng biết các bác nghĩ gì, chứ em đọc xong dòng này buồn hết cả người. Sướng gì cái chức chú hả các bác ... :|

Trang giờ làm cô giáo, lên chức cô là đúng rồi. Còn anh em mình, có làm gì đâu mà ăn theo lên chúc chú?

"anh", gọi là anh thôi :D

lengocthuj

vớ vẩn,sau khi em với vova và nobita họp bàn nhất trí thế này, các cô bé trẻ trâu muốn làm quen với chúng ta phải gọi chúng ta là ông,xưng em,tức là kiểu: ông ơi,cho em hỏi ngày mai nhậu ông định ăn gì để em chuẩn bị ạ!:))

nobita_d1

:D
hi hi các bác cứ làm như là bắt cua trong rọ không bằng, cháu nó (à quên em nó) sợ các ông quá chạy mất dép rồi, còn đâu nữa mà bàn hic

Sana

Dù hôm nay là một ngày cực kỳ chó chết, chạy long nhong suốt mà chẳng có được việc gì ra hồn cả X-(. Đúng là ngày 8-3 ko hợp tí nào với giai độc thân.
Cuối ngày, dù đã muộn nhưng vẫn là 8-3, lên đây có vài lời chúc chi em D1 (dù biết chả mấy khi chị em D1 vào đây):
CHÚC CHỊ EM D1 CÓ NHIỀU NHIỀU NIỀM VUI, TƯƠI TRẺ VÀ DỄ THƯƠNG NHƯ MỌI NGÀY!
:D :))

thangdeu

Em chỉ mong các bạn gái D1 sớm yên bề gia thất,cũng không còn sớm sủa gì nữa

Còn lũ zai cô đơn ở vậy bia hơi mỗi chiều với anh em>:) .Keng cái nhể:D .

lengocthuj

xời,lũ con gái xong chuyện chồng con,đâu phải động lực để con zai chúgn ta thôi ở vậy ,và thôi uông bia,bác khánh này,hehe:))

lengocthuj

chẹc chẹc,phí của giời,tìm địa chỉ nó đê,thế này thì iem có cách giúp chúng nó rồi,iem sẽ là chung gian,từng đứa hôn iem,rồi iem chuyền sang con kia:D

Sana

Em nghe thiên hạ đồn rằng: bây giờ đó là mốt của gái đấy (mặc dù chả con nào les cả)---> cho bọn zai choáng :D

thangdeu

Sana said:
Em nghe thiên hạ đồn rằng: bây giờ đó là mốt của gái đấy (mặc dù chả con nào les cả)---> cho bọn zai choáng :D
Dạ đúng,mốt cũng khá lâu rồi,các em làm thì trông rất sexy nhưng nếu các bác tính đú theo thì em can:)) .Em định bình nữa nhưng các bác lại ném đá hội đồng nên em nín:D .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000