Những mối tình D1

QuanDuiDoTham

thangdeu said:
Em giơ tay phát biểu,viết khá tỉ mỉ nhưng chủ quan. Đối tượng là chủ thể(cưa gái) và bị thể(gái), nhưng em thấy nặng chủ thể mà quên bị thể. Thiết thấy nên nên để ý tâm lý phát triển của gái theo trình tự:gái cần,thích,muốn,thèm và sợ gì>:) . Ngoài ra em đồng ý với thằng kakaka(em đ' ưa thằng này đâu>:) ),tác giả quên mịa giai cấp và đẳng cấp,ví dụ có thể tham khảo của thằng kakaka. Xin hết ạ:D
Dạ đúng, bài anh Vova thiên về kinh nghiệm mà thiếu tính tư tưởng. Mà kinh nghiệm thì chã bây giờ cũng biết Gú gồ, ăn cắp trắng trợn công sức trí tuệ của anh Vova ngay. Để anh em D1 chúng ta nổi bật được giữa đám chã đi Lexus và sài Vertu, thì thiết nghĩ anh em phải có tư tưởng dẫn đường cho mọi hành động & sáng tạo. Em đề nghị anh Khánh lãnh tụ trình bày vài tư tưởng chủ đạo về gái (VD như "Tổng quan về gái", "Gái là gì", "Gái có tư tưởng hay ko" ...).
Kính anh.

Vova

QuanDuiDoTham said:
Dạ đúng, bài anh Vova thiên về kinh nghiệm mà thiếu tính tư tưởng. Mà kinh nghiệm thì chã bây giờ cũng biết Gú gồ, ăn cắp trắng trợn công sức trí tuệ của anh Vova ngay. Để anh em D1 chúng ta nổi bật được giữa đám chã đi Lexus và sài Vertu, thì thiết nghĩ anh em phải có tư tưởng dẫn đường cho mọi hành động & sáng tạo. Em đề nghị anh Khánh lãnh tụ trình bày vài tư tưởng chủ đạo về gái (VD như "Tổng quan về gái", "Gái là gì", "Gái có tư tưởng hay ko" ...).
Kính anh.
Há há ....há há ... anh Tùng vào 4r đọc hết các bài từ đầu đến cuối cơ à. Sợ thật đấy.
Khánh Lãnh Tụ ....há há ... nghe được đấy.. há há ...
Anh Tùng có nhời thì bác Khánh giải đáp đê, thế mới là bẹn tốt.
"Gái là gì ? " Bài này chắc sẽ rất hay vì trước giờ em chỉ nghĩ : Gái là giống chỉa xuống dưới không qua ngọn cỏ. Và hiểu về lý thuyết sâu xa thì chưa. Bác Khanh giải đê .........
(mà mả father bác, cải tên em là có chuyện àX( )

thangdeu

Bác Tùng tâng bốc em,em tổn thọ,nếu chã như bác nói thì em đời chả còn gì bằng:D ,chỉ có mấy thằng ít tiền,làm tay sai,bất lực lúc nào cũng vỗ ngực chỉ tay lên trời mà không có vẹo gì thì người đời nó vẫn khinh,bác ạ.Luận về gái,nhiều thằng losers đã bốc phét không ít,tài liệu trên mạng cũng không thiếu. Cộng thêm hồi trước em định học ngành Woman's Studies để hiểu thêm chị em nhưng bản thân em thích bỉ người nên bất thành>:) . Giờ em bận,không có thời gian để nghiên cứu và viết tử tế hoàn chỉnh được,còn đi copy and paste thì em vốn không quen.Em xin khất 2 bác,khi nào có bản nháp,sẽ nhờ các bác phê bình.
Riêng về câu hỏi của bác Hiệp: " Gái là gì ?".Em có vài lời là vì em cũng đã được đọc không ít định nghĩa khác nhau. Tất nhiên,định nghĩa chỉ là tương đối khi những người đặt ra những định nghĩa nhìn nhận vấn đề từ nhiều góc độ và dựa trên cơ sở khoa học hoàn toàn khác nhau. Ví dụ 1 nhà sinh học và 1 nhà tâm lý học sẽ có 2 định nghĩa khác nhau hoặc 1 thằng còn tem FPT như bác Hiệp và 1 thằng nát bét như em sẽ định nghĩa trái ngược nhau. Bản thân em còn chưa biết đối tượng "gái" mà các bác hướng tới là ai.Gái có nhiều cách chia và phân loại:chủng tộc,lứa tuổi,nhan sắc,trình độ và giai cấp. Theo em hiểu các bác đang hướng tới 1 nhóm cụ thể:
-Chủng tộc:Anamit,mũi tẹt,da vàng,dưới 1m70,3 vòng tỉ lệ xấp xỉ 1.
-Lứa tuổi: 15-25
-Nhan sắc:cái này cần các bác góp ý>:)
-Trình độ:Biết đọc đến tiến sĩ,hay Tây nó đồn là Pi ếch đi
-Giai cấp:
+Phương tiện:Từ xe đạp đến 4 bánh
+Cư trú: cái này để nghiên cứu thêm
+Gia thế: cái này cũng cần xem xét lại

Thôi cứ vậy đã,thế nhá các bác nhá.:D

nobita_d1

mịa em đọc chẳng hiểu cái mô tê gì hết, ko hiểu cái thằng đểu này định làm gì, em tưởng tượng đến thằng say, đến khách sạn 5* rồi tè một bãi ngoài cổng cho oai rồi vệ, mk sến vãi hàng, đề nghị bác K lên tiếng cải chính lại đê :D

Vova

Nó không say, mà chắc nó tỉnh. Khi nó triết lý và được chấp nhận là khi nó say. Khi nó tỉnh táo post bài là lúc sẽ không ai hiểu nữa.

thangdeu

Người Anamit khả năng gà bới chưa đâu bằng.Thay vì phê bình tác phẩm,dân ta ném đá hội đồng tác giả,vì mả cha nó viết ra mà chẳng hiểu,thôi tập thể nó trước theo quần chúng để chứng tỏ ta đã đọc rồi và nghiên cứu. Em say hay không thì làm sao các bác biết được,vì các bác đâu đủ sức để thấy em say. Thôi,em đi làm vài chén cho dễ ngủ.

nobita_d1

thangdeu said:
Người Anamit khả năng gà bới chưa đâu bằng.Thay vì phê bình tác phẩm,dân ta ném đá hội đồng tác giả,vì mả cha nó viết ra mà chẳng hiểu,thôi tập thể nó trước theo quần chúng để chứng tỏ ta đã đọc rồi và nghiên cứu. Em say hay không thì làm sao các bác biết được,vì các bác đâu đủ sức để thấy em say. Thôi,em đi làm vài chén cho dễ ngủ.
Láo quá láo quá đề nghị các con sâu rượu D1 lên tiếng đê, chẳng nhẽ để thằng US này sỉ nhục thế à?????? anh em ta dù có là vietnamese cũng quyết không làm "đông á mệnh phu", dù không uống bằng nó thì cũng hội đông cho nó chết, dám bảo anh em ko thể thấy nó say à??? láo quá láo quá, đợt náo thằng đểu về anh em phải cho nó biết tay mới được uhmX(

Vova

Thôi, biết phân biết thận thôi bạn ạ ! Chúng ta không đọ được thằng trâu thằng bò đó đâu. Nó uống dai như đỉa ý. Chỉ có xa luân trận mới mong dập được Khánh Ngưu ma Vương thôi. Bạch cốt tinh như bạn, Sa tăng như SANA ...làm sao lấy thằng Khánh Ngưu kia làm đối ?

Sana

Với D1 ta thì mọi con đường đều dẫn đến nhậu nhẹt các bác ợ. Khởi nguồn là những mối tình D1, sau đó tất yếu là đến chuyện gái mú, đong gái đẽo vẹo. Sau một hồi là lại đến chuyện nhậu nhẹt :D.
Riêng em, em uống rượu khi buồn, khi vui. Ko đấu rượu các bác ợ. Các bác đấu nhau em ngồi ngoài nhìn. Kính các bác! :D

lengocthuj

Vova said:
Thôi, biết phân biết thận thôi bạn ạ ! Chúng ta không đọ được thằng trâu thằng bò đó đâu. Nó uống dai như đỉa ý. Chỉ có xa luân trận mới mong dập được Khánh Ngưu ma Vương thôi. Bạch cốt tinh như bạn, Sa tăng như SANA ...làm sao lấy thằng Khánh Ngưu kia làm đối ?
theo em,e xin tình nguyện tham gia đọi quây a Khánh,em,bác Kiban,bác Tuấn mỗi thằng mời anh Khánh 15 phát màn hình phẳng,đi đầu nước,cho em ăn mấy miếng cơm hi vọng e ko ói:))

nobita_d1

lengocthuj said:
theo em,e xin tình nguyện tham gia đọi quây a Khánh,em,bác Kiban,bác Tuấn mỗi thằng mời anh Khánh 15 phát màn hình phẳng,đi đầu nước,cho em ăn mấy miếng cơm hi vọng e ko ói:))
Hờ hờ đọc mấy câu của bác Thuj nhà ta thì thấy hào khí ngất trời, anh em mình không đủ thì lại gọi thêm Hà sơn địa, Long bạo chúa, Hiệp lùn... hê hê thằng K ngưu ma vương cũng cho lên làm món....... món gì nhỉ??? à nhớ roài món rau muống xào trâu, to như thằng K anh em mình có mà nhậu cả năm hà hà>:D<

nobita_d1

Hơ hơ vụ ngày nghe mới mẻ nhỉ, Kakaka chuẩn bị đưa thêm vào bản ghi chép thêm thông tin về cô giáo Trang đê, khà khà kể đi "cháu", chú hứa sẽ cho cháu 10 điểm kiểm tra toán một tiết sắp tới, D1 hứa với cháu:D, come on

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000