Những kẻ nghịch ngợm

shrewishgirl_151

qua_chanh_chua said:
tời ơi là tời , vừa nói xong , chưa kịp thanh minh cho xong đã lại mắc lỗi rồi . hie hie =))
thía nèo hở iem Vanh chị thấy là thay đổi hẳn luôn đó, khỏi mang tiếng nhá, đừng có biểu chị câu bài thía chớ (hay thay nốt cái lỗi thứ nhất đi cho đỡ mang tiếng nhể)

qua_chanh_chua

ukie cả nhà mình chuyển chủ đề đi . Nhưng mà chưa nghĩ ra chủ đề nào nóng sốt để nói cả

cả nhà vào topik " bắt tay , chào hỏi....... " giới thiệu đi kìa . Đầy đủ một chút nhé ;)

shrewishgirl_151

E hèm ở đây em đã phổ biến luật là ko câu bài rùi mờ (cái lỗi nho nhỏ phía trên là do trục trặc kĩ thuật đấy nhá).
Đã biểu là chủ đề nào có thực, hấp dẫn và... ko phải do anh Tu hake mở đầu là ok

haketu

Member
sao lại trừ anh ra thế
anh có làm j` đâu
chỉ kâu thôi
=))
mà hôm nay có động đất thật mà, không nghe thời sự à

shrewishgirl_151

Ọe mấy người này đang khoe tài đấy hả, đừng có câu bài ở đây, nói bao nhiêu lần nữa mới hiểu nhể...Mà tiện thể nói luôn mình đây IQ có chỉ số hơi thấp, chỉ có 120 thui hichic

haketu

Member
em nói thêm 1 bài nữa là anh hiểu ngay
anh đang trong giai đoạn hiểu mà
tiển thể câu cái
sozy Hà pé nhá

Chậc! Mọi người nói nhìu we!
Thật sự là iem ko dám đọ với cả mọi người vì em trình còi!
Làm sao có thể s2 với những người trình cao vút đc!

shrewishgirl_151

haketu said:
em nói thêm 1 bài nữa là anh hiểu ngay
anh đang trong giai đoạn hiểu mà
tiển thể câu cái
sozy Hà pé nhá
Sozy iem làm gì, tội nghiệp con bé!!! :( Em nói là ko được câu bài nhưng mờ... hichic hình như mình đang câu thì phải. Mà cứ kâu ko có nội dung thế này chị Hà nhớn dễ ko thương tình mờ del cả topic thì toi luôn (mà như thế thì bạn Ngọc sẽ buồn + tức lắm đấy), nên bàn luận về trường lớp hội hè tí đi nhá

qua_chanh_chua

bao giờ phải đi tập trung nhở chị Hà nhở ? Ko biết năm nay có hân hạnh được ở cạnh nhà anh William Cường như ( 2 ) năm trước ko nữa ..... hik .....

shrewishgirl_151

Chị cũng gà mờ chả bít cái mù tịt gì đâu, nhưng mờ hình như cũng phải đến giữa tháng 8 mới tập trung (thì từ trước đến nay có bao giờ khác đâu). Mà tiện thể cho chị hỏi anh William Cường là anh nèo thía , ex-boyfriend hở (ặc ặc nghe tên mà...)

qua_chanh_chua

chẹp , sao lại nói thế hả chị ? Chẳng qua là lớp em 2 năm liền ( giữ vững thành tích ) là lớp ở bên cạnh nhà anh William Cường ( thủ đô của Washington City) thui

shrewishgirl_151

qua_chanh_chua said:
chẹp , sao lại nói thế hả chị ? Chẳng qua là lớp em 2 năm liền ( giữ vững thành tích ) là lớp ở bên cạnh nhà anh William Cường ( thủ đô của Washington City) thui
=)) thàng tích làm hàng xóm láng giềng của cái WC của lớp em dã man nhỉ.
Thế có khi nào cả lớp đang say sưa học (à mà quên) say sưa chén quà vặt mà 1 cái mùi gì đấy nó thoang thoảng bốc lên từ phía đằng nhà bên cạnh ko =)) chắc chắn là ko dưới 20 lần rùi, khổ nỗi ngồi nhiều thành ra quen cái mùi là lạ đấy nó mới chết dở chứ

Hơ hơ hơ! Lớp cạnh WC cũng có lợi mà cũng rất nhìu hại
Lợi thì cái đồ dở hơi kia đã nói rồi đấy!
Còn hại thì mỗi mùa tắt cống..... ôi thôi! Ko nói nữa!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000