Những kẻ nghịch ngợm

chocomog_257

Moderator
Heheh với ai ko cần bít chứ với em tất nhiên bác MOD phải tôn trọng roài :> :cool:
Vì bài của em có mấy ai bảo là câu đâu nhể :D
Đúng không hả bác BC...(sò ri lại phạm húy lần nữa roài :D)? ;)

shrewishgirl_151

Í ẹ iem cũng chẳng hỉu cái từ BC mang ý nghĩa sâu xa (như cái húy mờ anh bảo ấy).Nghe cứ như là kiểu gọi kháy nhau ý (chít anh Minh có ý lật đổ chính quyền ko đây) :-/

shrewishgirl_151

Uấy Bì vào rùi hả, vui quá nhểy...Thế là thêm 1 nhân của C2 rùi (may quá đỡ bị lép vía bởi E2) . Những topic do 9C2 mem lập thì nên có nhìu bác C2 1 chút cho ló cân bằng, nhể

shrewishgirl_151

Ừa chị bít rùi. Thật ra bây giờ chị cũng muốn del cái topic đấy đi vì vào đấy...hichic toàn thấy câu bài, mờ chị lập ra cũng chỉ để cho vui thui. Ko có cái kia mình lập cái khác, sợ gì nhở, miễn đừng câu bài từ đầu đến cuối là được :)

ưhm!
Thôi thì đành thế chị ạ!
Pác Bờ Vờ bảo em là:
Nếu em ko post bài cẩn thận, thì sẽ bị lock nik.
Hix hix
Sợ quá đi mất
Bây giờ! Em đang ăn năn hối cải?
Post bài tử tế và có chất lượng chị ạ!!!

shrewishgirl_151

Ừa có lẽ chị cũng ko nên câu bài theo cái kiểu nói năng linh tinh thì nhìu mà chẳng ai hỉu là gì (nói thẳng ra là câu bài). Chị bị del 1 topic rùi cũng chẳng muốn câu nữa , thế này thì mình phải kêu gọi mọi người "giảm năng suất câu bài" và "tích cực post bài chất lượng cao" để nick của ai cũng bình an vô sự (đã nói là phải làm được)

shrewishgirl_151

Ừa có lẽ chị cũng ko nên câu bài theo cái kiểu nói năng linh tinh thì nhìu mà chẳng ai hỉu là gì . Chị bị del 1 topic rùi cũng chẳng muốn câu nữa , thế này thì mình phải kêu gọi mọi người "giảm năng suất câu bài" và "tích cực post bài chất lượng cao" để nick của ai cũng bình an vô sự ( chị thì đã nói là phải làm được hehe)

qua_chanh_chua

mọi người phải thông cảm cho chị ý chứ , chắc là lại ấn nhầm giống em mấy lần rồi ( vô tình hay cố ý thì ko bít ) hie hie hie ...

shrewishgirl_151

haketu said:
óa
Hà pé tập câu bài pà kon ơi
Chào mừng em Hà pé tới hội kâu pài của trường CVA
=))=))=))
Giề??? Cả nhà lạ nhở, sao lại biểu em câu bài cơ chớ, đấy là lỗi kĩ thuật thui. Như iem Vanh nói là do ấn nhầm, nhưng mờ hình như cũng có sửa chút ít nội dung (hí hí ko phải là ấn 2 lần đâu mờ là em tưởng chưa post được nên đã gửi liền 1 lúc 2 bài, cả nhà thông tí nhá)

shrewishgirl_151

hichic dạo này sao ít nhân C2 vào thế ko bít, buồn đời quá, mình vào cứ thui thủi lẻ loi một mình (thỉnh thoảng còn bị bắt nạt nữa chớ , hiền quá nó cũng khổ). Mà mọi người ui chuyển chủ đề gì đó hay hay đi nhể, cứ nói lằng nhằng ko nội dung thế này là ko có ổn, ví dụ như chuyện phim ảnh + diễn viên + người mình muốn nói đến (phần này ai muốn nói về ngừi nào cũng ok)... chẳng hạn thế

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000