Những kẻ nghịch ngợm

Ơ! Em nói thật nhé! Nói thật đấy! Em ko nghịch thì thôi, mà đã nghịch cái gì lá cái đấy ko còn nguyên vẹn đâu! Hie hie!

shrewishgirl_151

Hey mọi ngừi ưi tui ko nghịch nắm đâu nhưng mờ dân C2 (hình như) ai cũng...ngại:D Chắc là bạn mõ yêu quí nhí nhảnh cho tham gia chớ hehehe

Uầy! Bi giừ chị Hà vào đây del bài hở các anh? Chết rồi! Hix! Khiếp sao anh Nghĩa dich kinh khủng thía? Làm j đến nỗi đấy? Ông cha ta nói nhẹ nhàng là đanh đá thoai nhá!

shrewishgirl_151

Anh Ngờ ia nghia ngã Nghĩa này có vấn đề về ngôn từ hay sao mờ dịch nghĩa khủng khiếp thế...shrewish nghe quá kêu chớ bộ, cùng lắm thì cũng nên dịch sát nghĩa cho em nhờ chớ hichic

Barcaboy

chả thấy kêu gì cả, cụ Nghĩa dịch cho chắt Phượng Hà cái nick nghe hay thế còn gì nữa, chắt còn định khự nự gì với cụ nữa, à, chắt gọi bạn Phương Anh với bạn Kiều Ly vào đê chắt ngoan ơi

qua_chanh_chua

ko cho anh vào đâu, ghét anh lắm , suốt ngày del bài thui ....

a , chít chít, em nhầm thôi anh ạ. Ko có ý gì đâu nha !!! ;) Đừng del bài em nha, tội nghiệp lắm ;;)

Hơ hơ hơ! Ở đây chỉ cóa cấp 2 và bạn của cấp 2 mới đc vào thui! Còn .... các chú các pác thì.... lượn cho nước nó trong ( Iem xin lỗi các chú các pác ạ!)

shrewishgirl_151

Barcaboy said:
chả thấy kêu gì cả, cụ Nghĩa dịch cho chắt Phượng Hà cái nick nghe hay thế còn gì nữa, chắt còn định khự nự gì với cụ nữa, à, chắt gọi bạn Phương Anh với bạn Kiều Ly vào đê chắt ngoan ơi
Cụ Nghĩa ui cụ nhầm đối tượng để sai bảo rùi đó...Thích thì cụ đi mà tự làm chứ cháu này còn nhiều việc hệ trọng lém, ko thể suốt ngày đi theo chạy việc cho cụ được==> never nhá

shrewishgirl_151

vichia said:
c2, e2 .. .anh d2 nè .. có dc. vào ko :D
Óe anh nè là anh nào zậy nhể...mà cái lớp C2 này hay lém nhá,ko quen bít thì hổng có chuyện vào mà táy máy đâu nhá (hichic nếu câu này có phạm thượng thì xin bác Mod bỏ qua cho cháu)

Bac MOD thấy chưa đi đến đâu cũng đc tôn trọng goi j là Chú với cả Bác ( Già quá mà) Vì thế bác phải yêu quý mọi người! Bác nhớ là phải thể hiện qua hành động ý! VD như là ngừng del bài mọi người chẳng hạn! Hie hie! Iem nói có đúng ko cả nhà?

shrewishgirl_151

Em Nhung phát biểu 1 câu quá chí lí...Hichic mấy ai mà lại được tôn trọng như bác Mod đâu (ối người muốn mà chả được nè).Bác được cái vinh hạnh to lớn ấy rùi thì nên...nhẹ tay thui nha, đừng del nhìu bài của cháu đi nữa khổ thân cháu quá ah hichic

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000