Nhật ký D5 <= Dzô đây buôn dưa luôn nè bà con!!

p3yeu

Member
heheh :x happi new year các bạn :D 2 lớp mình ngay cạnh nhau giao lưu tí nhỉ :D
kia là chị giang 12d3 :x hàng xóm nhà tớ,xinh lắm i :D

*Xuany*

Member
hihi lâu lắm kô lên topic lớp mình. Hôm nay lên thấy đông vui quá :D

@flora : Bienvenu :x bạn Trang yên tâm D5 chúng tớ hiền lắm :p chỉ có hội NANY hơi quái quái thui hehe

@all : Bonne Année!! Chúc mọi người năm mới cái gì cũng mới nhá ^_^
Merci à tous :x (tous ở đây là những bạn zdô topic D5 góp vui + những bạn chúc mừng năm mới lớp tớ)

Mọi người ăn Tết thế nào? tớ phải ở nhà tiếp khách giúp bố mẹ suốt, buồn lắm. Đêm 30 tự dưng lăn quay ra sốt >_< May măn là ngày mai có khi được đi xem Nếu như yêu,hihi :p

*Xuany*

Member
@Kitty : mấy cái ảnh ông post lên nhìn các bạn trai lớp mình kém phong độ quá, hic. Bà con zdô phần album coi ảnh D5 cũng đẹp lắm nhá ^_^
Đề nghị chị em trong NANY CLUB post ảnh hôm tham quan. Xuany thấy cũng đẹp lắm mà.

@kid : có phải chị này hát bài Part of the world gì đó kô? Em kết chị ý roài :x đáng iu mà lại học giỏi nữa :x hình như tên là Lê Lưu Ly???

Kittymaomeo

Member
xissy(=^:^=) said:
Bạn kittymaomeo.... Bạn định vén áo... đứng lên bảng vậy sao ? Có giè nhắn mình đến xem với nha...Mà đinh *tầm sư học đạo* thì học cho đến nơi đến chốn nghe... :))
mình cũng có biết làm trò này nhưng làm sao bằng chị này được
nếu bạn rảnh lên lớp tớ biểu diễn cho xem

f_l_o_r_a

Member
hơ, chào mấy đứa lớp mới của tao, :">
Hôm nay cứ tưởng là phải học , hóa ra lại được chơi, sướng quá!
Tao thấy lớp chúng mày vui đấy chứ? Thế mà "dư luận "cứ chê là chán, dù sao thì nó cũng ko làm tao thấy kinh hoàng! :">
Nói chung là vẫn còn bỡ ngỡ nhiều, mong các bạn d5 giúp đỡ, đứa nào mà có thấy tao hơi điên một tí thì cũng đừng để ý nhé, bản chất chưa bộc lộ hết nên.............đầu óc hơi có vấn đề:>
Ya ya, tao sẽ cố gắng là thành viên tích cực của lớp, okie?

Kittymaomeo

Member
f_l_o_r_a said:
hơ, chào mấy đứa lớp mới của tao, :">
Hôm nay cứ tưởng là phải học , hóa ra lại được chơi, sướng quá!
Tao thấy lớp chúng mày vui đấy chứ? Thế mà "dư luận "cứ chê là chán, dù sao thì nó cũng ko làm tao thấy kinh hoàng! :">
Nói chung là vẫn còn bỡ ngỡ nhiều, mong các bạn d5 giúp đỡ, đứa nào mà có thấy tao hơi điên một tí thì cũng đừng để ý nhé, bản chất chưa bộc lộ hết nên.............đầu óc hơi có vấn đề:>
Ya ya, tao sẽ cố gắng là thành viên tích cực của lớp, okie?
biết ngay đứa mới là cậu mà thế mà dám tự nhận mình là ngây thơ

f_l_o_r_a

Member
Kittymaomeo said:
biết ngay đứa mới là cậu mà thế mà dám tự nhận mình là ngây thơ
Oh, thi to "ngay tho" that ma!;-) Ay ko tin cu len hoi bon lop F thi biet! Ay nhin mat to the nay ma ko thay ro rang " day la mot con nguoi thanh thien, ko chut van duc" hay sao?

Bé_Trà_Bo

D5 toàn bạn thân của tớ hồi học NSL ,Thư nè ,Dương nè ,Hồng giang nè ^^
nhớ bọn nó wa' ,khổ thân ,suốt ngày cắm đầu vào học

*Xuany*

Member
Xuany in Singapore

tình hình là hè năm vừa rồi Xuany đi Sin chơi. Nhân dịp này khoe luôn mấy tấm ảnh chụp bên đó. Toàn ảnh động vật thui, rất chi là đáng iu :">

=> cá Nemo
=>
giỏi kô này :">
=> khỉ đít đỏ :))
=> buồn ngủ quá |-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000