Nhật ký D5 <= Dzô đây buôn dưa luôn nè bà con!!

tit25889

huhuhu viet tu the ky? truoc ma` ko co ai vao` a`.dung la chan cai van hoa cua cai lop nay vcl.uhuhuhu.hoc nay may ma minh nghi? hoc ko co an 0 mon ki~ nong~ ru`i(dung la trung ngong tieu huy? het rui).buon ngu? qua.ko viet nua~ biibbi cac pac'

*Xuany*

Member
ngày mai Noel rùi, Xuany ước lớp mình sang năm zui zẻ, trẻ khoẻ, học hành tấn tới nhá :x
mai định tổ chức ở lớp cuối cùng kế hoạch cũng đổ bể => chán (thui nhưng mà tất cả vì sự nghiệp học hành)
tuần sau thi HK môn 2 rùi, tất cả cùng cố gắng nhé :D

butterfly239

Huhu, khong^ ngo*` topic cua lop*' minh` lai bi vui` dap^. xuong^' tan^. trang 2:(( . Bun` wa

5/1/06
Cuoi^' cung` thi da thi xong, met^. wa'. The^' la` xong roai`, tu*` nay thi` choi* duoc roi`:D (chi? cho*` moi^~ ngay` nay`). Tuy la KQ ko dc. nhu* y' nhung* ma` thoi^, co' nghi cung den^' the^', vui len^. Hy vong. nam moi se duoc nhu y muon. Bonne Anne'e;)

butterfly239

Hôm nay tao nghỉ học, chỉ vì hôm qua chót dại đi ăn kem NZ với con Bông+trời lạnh gần 15-16 độ => :eek: . Thôi không sao, nhờ vậy mà mình được nướng thêm 1-2 h mới fải dậy:p . Đến chiều lại khoẻ như trâu hehe:D . Mai lại fải đi học roài, trời thì lạnh mà cái lò sưởi của mình thì nó cứ ấm ơi là ấm làm sao kìm chế nổi bản thân đây?Thử hỏi liệu ai có thể từ chối nổi đây:-? .Vừa mới đi ăn SN maman về, no quá. Hôm nay đi ăn ở KSHN, no thật:D . Thui, ăn no thì fải đi ngủ cho nó tiêu(hehe, tiêu thế nào được>:D< ). Bonne nuit à tous!!!|-)

Ly' do la>p. bai`... ne^n del... ban Ngoc Anh ko bit' send 1 bai` sao? sao lai send de^n' ta^n 2 bai` the^' nay`... Phai? cha>ng Mai phuong lop a1 dep. de^n' no^i~ the^'.... :))

f_l_o_r_a

Member
E hem chao cac ban lop D5 to thong bao cho cac ban la qua Tet, lop cac ban se nhan them mot dua lop f tu lop to xuong! Con be nay no ngay tho, trong sang lam!:"> Cac ban dung bat nat no ma kho than!
Phai gay dung quan he tot tu bay gio de luc day nho co di hoc muon ( thuong xuyen , gan bang con Chic ) , bung tiet thi cac ban lop d5 cung khoi khien trach !:D

Bạn kittymaomeo.... Bạn định vén áo... đứng lên bảng vậy sao ? Có giè nhắn mình đến xem với nha...Mà đinh *tầm sư học đạo* thì học cho đến nơi đến chốn nghe... :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000