Nhật ký D5 <= Dzô đây buôn dưa luôn nè bà con!!

*Xuany*

Member
@most_wanted_boy89 : hehe con gái D5 không xinh xuất sắc nhưng mờ tính hay + duyên ^_*

13/12
một ngày trả nhiều bài kiểm tra kinh khủng. Thằng Hưng hôm nay hứng chí toàn hát hò lung tunh => đúng là chim lợn!
Chiều học thể dục chưa chi đã thi học kỳ : nhảy cao => ghét thía mồ!!
Một ngày bình thường như bao ngày khác, kô có gì đặc biệt cả => hết!!

tit25889

con ha` may cu can than day an noi cho can? than.Ma`y ma` cu tho? bay tao ba?O anh Lam block nick day!!!!!
NO'i the ^' thui so*, chu$A ^^
mA` tao thay nhat^. ky' gi` ma 4 tuan` moi viet 1 bai`==>thang' ky chu ko phai? nhat ky !?

tit25889

tu` nay tao va` con ha` se~ viet nhat ky cua? lop' ma` bao? bon lop minh viet nua` cho vui nhu nhat ky nany club y'!!!
may` nho la` may viet ngay le? con lai tao viet.nho' nhe'^^
topic lop minh phai? that hoan trang moi dc hihihiihihih

tit25889

mk lop minh bi si nhuc qua! dung la cai bon lop minh mu` van hoa de chung no chui? the kia bao h ko hichic.......
lam the nao` topc lop minh hoanh trang hon de

*Xuany*

Member
yêu cầu bạn Hu*ng type Tiếng Việt cho bà con cùng đọc cho dể hiểu nhé!!
ừ công nhận chán thật, chắc học kỳ này hạnh kiểm khá học lực trung bình mất rùi :(( (chỉ tại cái khám sức khoẻ
đáng ghét!!)
đứa nào chửi lớp mình co* hả Hu*ng??

butterfly239

Bọn lớp mình lười quá đi mất thôi, Hà béo yên chí, từ nay tớ sẽ thường xuyên post bài cho lớp mình.Có khi mình phải đến lớp tuyên truyền tư tưởng post bài cho chúng nó thôi:D .

17/12/05
Hôm nay cũng chẳng có gì, thực ra là bị 5-8-5 nên buồn chẳng muốn viết hix hix:(( . Chán wé, lại sắp thi học kì rồi, ko bít có qua nổi mùa đông ko:)) =)) . Hehe đùa thui, cứ nghĩ đến thứ 3 tới này lớp chúng mình được đi tham quan thấy cũng zui lắm(chưa tính đến địa điểm thăm quan:ĐỀN HÙNGX( , chỉ tại độc nhãn mà ra cả đấy>:) ). Thôi kệ, miễn là được đi chơi là zui rùi. Mai là chủ nhật mà vẫn phải đi học:( .Đang xem Sao Mai, chị Thị Dung quê Hải Dương(cùng quê với mình) răng nhiều vừa mới được giải nhât xong, hát chán chít chẳng hay = con gái lớp mình hát:D . Thui, ngủ thui|-)

tit25889

buon` ngat dau con chuong chuon cho do~ buon`
chan bat con gian ngat dau cho do~ chan
ngay buon di hoc 2 ca lien chan qua . ca?? dong bai tap chua lam hahahahhaha.chan ai cho em muon de cuong toan em se~ co phan thuong xung dang (1 phong bi` 50k, 1the? hu*o*ng+1 nai? chuoi'==>suong nhe). cam? on truoc nhe!!!

tit25889

hahahahah ngay mai di tham quan rui`.nhung ma mua` nay` thi o? den hung co cai gi` nhi??!!!! nhung thui duoc di la vui roi`
cac bac o trong 4Rum ai ban GB ma muon lam wen voi em thi cu viec ten tuoi dia chi? day+nick GB la:gblagihaem.ok?^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000