NFF_ Nho Family Forever

t.jerome

Member
ai bảo là manager nghỉ phép...vớ vỉn quá....em cũng đồng í cả chị Thảo Es...đề nghị lập một topic xếp hạng và chỉ có một bài duy nhất...sau mỗi tuần lại edit một lần...sẽ có cả phần bình chọn nữa cho công bằng..ok :)

estrella

Active Member
uhm..thế thằng em em xét lập danh sách nhân sự nữa nhé, ko thể có cái chức trưởng phòng chung chung đâu, phải rõ ràng xem cần có những phòng ban nào. Đã lập công ty là phải cho ra công ty rõ chưa.

t.jerome

Member
thưa bà chị là em chưa mang về đủ hết xì ta,hiện công ty có:
1.Chị Yến Us
2.Anh Tùng Dj
3.Trà Bo
4.Thanh Mai
còn thiếu bạn Thúy Xinh cả đội 9X :) nên hiên tại cứ xếp hạng những xì ta kia đã,còn việc sắp xếp nhân sự là việc của giám đốc cả phó giám đốc,sao em biết đc :D

palart

Member
HE HE........HOM NAY TRUONG PHONG SE CHUNG MUINH TAI NGHE NANG XE CUA MINH..................MOT XI TAI SAU KHI NGHE QUANG CAO DA NAN NI TRUONG PHONG XIN DUOC NANG XE..........VAY LA TRUONG PHONG DA CO THE KEO THEM MOT XITAI NUA VA MOT THANH VIEN NUA VAO FORUM CHUNG TA...........XIN GIOI THIEU NHAN VAT
PHAMJ VINHX THAWNGS BAN CUA TRUONG PHONG SINH NAM 1983,NGHE NGHIEP KIEN TRUC SU, CAO 1,74...NANG 63KG..EMAIL:vinhthangv

palart

Member
VA TIEP THEO............MOT NHAN VAT DAY TAI NANG VA CA TINH...GA NOI CUA NFF SE LA MOT NGOI SAO SANG CUA NFF QUANG BA CHO HINH ANH CUA CONG TY NFF VA FORUM CHUVANAN.ORG CUA CHUNG TA NGAY CANG MO RONG: VODET NGUYEN HAI YEN(LOVELYPINK)NGUYEN LA PHO CHU TICH HOI AN VAT(nhan vien cua truong phong.....chu tich hoi an vat)chieu cao 1.69 can nang 54kg..supemoden cua nff......cac thong tin con thieu xot thi giam doc nho bo xung them....

palart

Member
hehe......khi nao co dip truong phong se tu nang xe minh..yeu cau giam doc cham dut thoi gian thu viec.....va cho truong phong chuc vu ro rang tu te mot chut

palart

Member
yeu cau pho giam doc estrela tu nang xe minh...........ben ttvnol hoi khung long co nhieu anh cua pgd lam ma o day chua co.......yeu cau guong mau de cac xi tai noi theo..............cac thanh vien trong ban chinh pgu cung nen nang xe minh....bupbe va tjeorme

hoaimy

ôi sao mà đến vui!
kẻ tung người hứng, cứ gọi là tưng tưng!
em kết cái NFF<no fun future!>
em ủng hộ lăng xê các em 0407< có tương lai hơn>

em là Trần Long, đi mượn nick này, mong các bác đừng trách bạn em nha!

estrella

Active Member
úi giời bác hờ hởi cũng vô đây à??? :))
Trưởng phòng cũng lang thang qua đấy a....hichic....lộ hàng lộ hàng hết.......đề nghị trưởng phòng giữ bí mật nhé ko là bị cắt luơng đấy

t.jerome

Member
thúy xinh said:
ơ sao có tên em..chẳng hỉu zi` kả!
vâng chính em_9x ^^ :x
ten ban chi co trong danh sach moi` thoi ban a,vi ban chua dong i vao` NFF mo`,nhung neu ban da vao day thi vao luon NFF nha'...chao mung Thuy Xinh >:D<

fruit NHO

Active Member
@ Trưởng phòng : xét thấy làm việc khá tốt ! ban Giám đốc đang cất nhắc vị trí !!!!!
@Tom: lập top bình chọn chưa manager
@lONG: cấm ăn nói linh tinh ở công ty người khác !
@ em Thúy xinh : em ui .......nếu có tham vọng đề nghị em post ảnh nhìu hơn để công ty lăng xê nghe em
@ Es:bảo anh palart kin kín.....lộ là lộ hết :p ......

thay mặt BGD công ty , GD quyết định khen thưởng :trưởng phòng PALART vì đã có show lăng xê rất pro`....
đề nghị BGD xét duyệt cho PALART lên vị trí cao và chính thức vào biên chế của công ty

ký tên :
GIÁM ĐỐC
< đã ký ngày hôm nay :D >

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000