NFF_ Nho Family Forever

p3yeu

Member
:)) ấy ko thấy tớ bảo là ko tìm thấy ảnh của nó 1 mình ah T_____T,bạn chí cốt ăn chung ngủ chung yêu chung :( nên toàn chụp ảnh với tớ thôi >_<
chứ tớ thì ko cần lăng xê,nhá :"> tớ sắp đc làm quản lý rùi :x

Hong bit la co dc gia nhap NFF khong nhung ma` mi`nh cung xin dong gop chut xiu
goi la tu lang xe^ ba?n tha^n

a?nh cu~ thoi

tiep theo la` chum anh cum back

fruit NHO

Active Member
eo ơi xì ta eminem thật là gương mẫu
thưởng thưởng !!!!!!!!!!!!!!!!!!

anh này có cái áo đẹp chế !!!!!! :*

xì ta của NFF có khác ..... :x ...nổi bật ....

chào mừng , chào mừng anh !!!!

estrella

Active Member
công ty hoạt động rộng rãi quá nhưng ko có tổ chức gì cả... BGĐ đề nghị Quản lý Huyền lập 1 ds đầy đủ cụ thể và thường xuyên up date DS đó để mọi người cùng biết.
Còn những ai có nhu cầu lăng xê thì đề nghị phải có 1 lý lịch trích ngang đàng hoàng. (yêu cầu quản lý làm 1 form mẫu để mọi người biết)

Ký tên:
PHÓ GIÁM ĐỐC

fruit NHO

Active Member
thay mặt ban giám đốc , tôi xin fix danh sách cán bộ công ty ta như sau :
1-giám đốc: NHO
2-Phó giám đốc: Es
3_manager: tom.jerome
4-quản lý : P3yeu
5-trưởng phòng < đang thử việc> :palart

:x

p3yeu

Member
công ty của chúng ta hoạt động dựa trên 2 xì ta chủ lực là chị yến vơ đét với cặp mắt xanh,tây,nồng nàn và quyến rũ và đì za^y mới nổi là anh Eminem,ngoài ra còn có sự góp mặt của các anh tài tụ hội về đây như : bạn thanh mai đống đa,bạn trà,bạn thúy và đặt biệt là bạn Xuân Ly =))
:D chúc công ty ta hoạt động tôt' đẹp
thiết nghĩ ko cần phải lăng xê hết,mà chỉ cần từng người từng người,để mãi tỏa sáng,ko bị phai mờ bởi các xi ta khác mới nổi :)) :x đây là ý kiến của em :D
ds bạn tom sẽ up date sau :D

^:)^ con lạy mẹ huyền con lạy mẹ oanh, tha cho con. đời con đang yên ổn, vào tay 2 mẹ thì còn j nữa
áo của anh tùng công nhận là đẹp thật :D nhưng hình như có mỗi 1 cái thì fai :D ảnh nào cũng thấy

khong phai co 1 cai ao dau =))
thi` tai vi` chup cung` 1 ngay ma

yen tam
sap toi se tung ra han 1 ALBUM a?nh cho ba` con biet den NFF

quyet tam tro thanh go` no`i cua NFF

mong giam doc' va` ca'c ba'c trong ban lanh dao cong ty na^ng do~ Eminem

co' j` Eminem xin hau ta.

p3yeu

Member
devils_daughter said:
^:)^ con lạy mẹ huyền con lạy mẹ oanh, tha cho con. đời con đang yên ổn, vào tay 2 mẹ thì còn j nữa
áo của anh tùng công nhận là đẹp thật :D nhưng hình như có mỗi 1 cái thì fai :D ảnh nào cũng thấy
:( tao có yêu có quý mới jup' mày ly iu ah:x :*

fruit NHO said:
eo ơi xì ta eminem thật là gương mẫu
thưởng thưởng !!!!!!!!!!!!!!!!!!

anh này có cái áo đẹp chế !!!!!! :*

xì ta của NFF có khác ..... :x ...nổi bật ....

chào mừng , chào mừng anh !!!!

thuo?ng j` thi` thuo?ng de

t.jerome

Member
thưởng cho anh đi gặp giám đốc :D,mờ đề nghị bà con đừng câu bài dưới mấy show ảnh,hok người ta hok đc xem ảnh mờ toàn xem bài câu ;-)

fruit NHO

Active Member
hehe ....vơ đét chuẩn bị show đi nhá !
giao nhiệm vụ cho quản lý giúp đỡ

manager về nhà với chị nhá! chị manager gọi về !
cho nghỉ phép !

estrella

Active Member
PGĐ có ý kiến sau đây, đề nghị BGĐ mau chóng xét duyệt:
Do công ty hoạt động rộng rãi trên fr, và thu về đc cũng ko ít sự chú ý xong như vậy vẫn chưa đủ.Nên để tiếp tục thu hút khách hàng mới và tiếp tục phục vụ có hiệu quả khách hàng cũ 1 cách thường xuyên, công ty ta nên có 1 bảng xếp hạng mỗi tháng cho những chú gà con của ta.
Trên đây chỉ là ý tưởng song để thực hiện nó thì cần có sự góp sức của mọi người, và nên xây dựng nó 1 cách hoành tráng hơn.

Ký tên:

Phó giám đốc

ESTRELLA

fruit NHO

Active Member
manager hiện nay đang nghỉ phép !
đề nghị PGD tuyển và cử ra đội ngũ
GD duyệt !!!!!!!!

ngày ....tháng ....năm
Giám đốc < đã ký >
NHO

estrella

Active Member
chúng ta đã có Quản lý nhân sự là P3yeu nên cái này yêu cầu Quản lý sắp xếp giao việc cho mọi người.
Chúng ta cũng cẩn phải chia nhỏ các trưởng phòng và lập ra 1ds hệ thống các bộ phận mà công ty chúng ta cần có (sẽ suy nghĩ và cho ý kiến sau và cũng mong mọi người đóng góp ý kiến).Lúc đó chắc chắn là sẽ cần tuyển thêm 1 số nhân viên.
Mong mọi người tích cực ủng hộ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000