NFF_ Nho Family Forever

t.jerome

Member
no no,hok phải kĩ viện,chị em đừng nghe bọn phản động nói đểu chị ạ,xì ta rì mờ chả tin manager ri cả,dỗi òi :D

palart said:
con chuc vu gi bo trong ko............cho anh vao ban lanh dao voi............bay gio chua co gi de lang xe....doi den he............
anh thích làm rì,trưởng phòng nhá :D

palart

Member
cho anh cai chuc gi oai oai mot chut............ma phai co nhiem vu nghia vu dang hoang.............khong lam ma giay dau day..........anh lam nhiem vu lang xe co ve duoc................cac ga vao tay anh bien thanh thien nga het................chi co dep tro len..

t.jerome

Member
cho anh cai chuc gi oai oai mot chut............ma phai co nhiem vu nghia vu dang hoang.............khong lam ma giay dau day..........anh lam nhiem vu lang xe co ve duoc................cac ga vao tay anh bien thanh thien nga het................chi co dep tro len..
vâng anh,vậy anh về bộ phận lăng-xê xì ta,đc hok anh :)
ơ ,cái này có từ lúc nào thế nhỉ hohoho
cái đấy hokquan trọng...quan trọng là cóa bạn Trà Bo làm xì ta của NFF ;-)

fruit NHO

Active Member
bạn tiến nói ai khỏe cơ bạn tiến
sorry cả nhà mấy hôm nay bận việc chồng con bồ bịch đâm ra giám đốc hơi lơ đãng , để xì ta nghỉ ngơi chuẩn bị vào mùa
@ ếch : chị em thì có cả họ hàng fruit NHO part 1 , part 2 roài còn rì ??
@ long: tao hok bít tiếng anh , chỉ thấy ng ta nói welcome mày ạ! nghe như ...véo cằm ... :D
@anh palart: anh ui , mún có chức oai phải chứng tỏ đẳng cấp. ko moại ng ko phục ! :p

palart

Member
em can anh chung minh dang cap gi..........................yeu cau cu the di.........chu tich hoi an vat ma ko co dang cap sao duoc

fruit NHO

Active Member
hm` ...em ko quan tâm đến chức danh cũ mà quan tâm đến đẳng cấp và trình độ
anh lăng xê một trong số các xì ta xem nào
@ em huyền: em thì ko quên đc .....dưng mà chưa thấy làm rì cả ..... em lo khâu tổ chức show mà .......
liên lạc xì ta đi iem :x

fruit NHO

Active Member

nhường phần lăng xê cho manager , em Huyền và anh palart thể hiện :x
mai làm típ show nữa ...
moại ng cứ chờ nhé !
vơdet của NFF còn nhìu bất ngờ thú vị ! :*

p3yeu

Member
em lăng xê linh ly nhà em :x vơ đét
sơ yếu lý lịch
họ tên : lương linh ly,hay còn gọi là ly lắm lông :"> vì nó ko có cái lông nào :(
tuổi : sắp 17 ( còn 1o ngày nữa thui :x ),sắp đủ tuổi vào đời :)\
nghề nghiệp : gái làng,dân chơi tuổi teen ^________^
sự nghiệp : ko có j là đáng kể nhưng lông ly đã nổi tiếng trên forum từ lâu,dự báo nếu đc lăng xê cẩn thận thì sự nghiệp sẽ còn fat' triển,có tương lai thành vơ đét giống xuân lan ( đúng ko nhỉ :">)
số đo : 80.58.80 =)) nó vẫn còn bé,cần fai bồi dưỡng nhiều thêm
sau đây là 1 vài hình ảnh,mời hội đồng xem xét :x

hixx hixx ko tìm thấy ảnh nào chụp 1 mình cả nên pozt tạm :(

fruit NHO

Active Member
NFF trân trọng giới thiệu xì ta mới của chúng tôi ....một "Xuân Lan " đày triển vọng và thậm chí có lẽ tương lai còn tiến xa hơn cả Xuân Lan ngày hôm nay .....

nếu như Xuân lan mang 1 vẻ quyến rũ Á Đông nhưng lại rất lạnh lùng thì vơ đét -xì ta mới của chúng ta _LY lờ lờ lại mang một nụ cười chết người quyến rũ ko biết bao người .......

với một phong cách rất pro` , một cá tính cực thân thiện với fan .....LY lờ lờ còn hứa hẹn sẽ tỏa sáng trong làng người mẫu NFF trên 1 tầm cao mới
:)) :)) =))

:x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000