Họp chợ D1CVA League

lengocthuj

Sirius said:
may mắn ăn được chú Campbell được 6 điểm thi đấu thành công nên điểm số tăng lên thành 17 nếu ko thì muối mặt.Chưa có vòng nào đội em lại ''tuyệt vời '' đến thế.Còn chú Philli chưa đá , lạy trời, cho chú ấy đá xuất thần hộ con cái , chứ điểm số thế này thì ............
-Em cần tậu 1 thằng tiền vệ khá khẩm 1 chút , nhưng không được đắt quá 8 tr , ai tư vấn giùm em với.Mới mua chú Pennanl của Bỉmingham , theo các bác thì em đầu tư vô chú này có làm nên cơm cháo gì hông?
- Tý quên, em cũng tậu thêm chú Gudjohnsen của Che, theo các bác thì thế nào , có ổn lắm ko.Bán chú Owen đi, đang lắm tiền.Ai đời mua về, chú đá được 2 trận lại dính trấn thương mới cú chứ.
chán chú Tuấn này thía,ko xem đá bóng hả, thằng Gud này toàn bị đá tiền vệ,mà còn ko được đá cả trận,điểm số thấp tẹt( chẳng khác chú Smith của ManU là mấy:)) ).
Anh xem lịch thi đấu,có lẽ chú nên tậu thằng Barton của ManC là ngon đấy,mấy trận tới của nó ko gặp hàng khủng lém

Sirius

Member
Bán béng thằng Gud rùi anh ui, tậu chú havewood và chú ....gì nhỉ, à, là Mido ,hai chú này em thấy điểm số cũng khá, không đến nỗi nào , tiền vệ thì có pennant và Jenas .Hic, không mấy hi vọng vào pennant nhưng tiền sạch, không còn cách nào khác cả.Có nên đưa chú havewood vào đá tuần này không nhẩy

Sana

Sirius said:
tậu chú havewood và chú ....gì nhỉ, à, là Mido ,hai chú này em thấy điểm số cũng khá, không đến nỗi nào
Cái thằng Mido này mấy vòng tới nghỉ, về đá giải vô địch châu Phi. Chết thằng em Sirius roài, lần sau mua thì nhớ ngó trước nhìn sau nhé :))

Sirius

Member
Á Á Á Á Á há há há,may quá, Tot tuần này đá với Liv, mà em lại đầu tư vào hàng phòng thủ của Liv, được ăn cả ngã về không .Đưa hàng thủ Liv ra ăn điểm dễ hơn.Được, cho chú Havewood ra đá.Tuần này phải cải thiện điểm số mới được

nobita_d1

hơ hơ cố lên em nhé. ANh sẽ phanh con tàu của anh lại cho đi bảo dưỡng để đợi thằng em tới vậy. Tội nghiệp bỏ chú xa quá nên thấy nhớ hi hi

Sirius

Member
Hé hé hé,, vòng 22 này đội em đá khá tốt, đem về được 46 điểm.Nhưng ức chế nhất là chú Henry, ông anh VoVa chọn chú ấy làm đội trưởng, ăn trọn 40 điểm, bằng luôn số điểm của cả đội cộng lại.Vừa mừng vừa ức ,hehe.Arsenal vòng này chiến thật.Chia bùn cho những ai là fan của Mu , bị ManCity giã cho kô thương tiếc .Khửa khủa .

lengocthuj

hị ,gã Rông này lại nổ ròai, nhưng mà anh em cũgn nên mua Henry đi,3 trận tới Arsenal gặp đội nhẹ thui, thằng chó Lampard bị mất phong độ qúa,kiểu quá tải rùi, Man U hậu vệ ngu khó tả nổi, hic hic

lengocthuj

điểm chác mấy vòng ròai thảm thế,em xem trận MU- Liverpool tức đíu tả nổi, trận này em tung ở mấy đội ngon 2 thằng MU,2 thằng Liver,đang chắc mẩm ít nhất cũng có 24 điểm từ mấy con vịt này,ai dè,thằng chó Rio, làm thất thu của em phải đến chục điểm,đúng là bóng đá,iem dự đóan nó hòa 0-0 mừ,hic hic,tan nát,mà cái thằng Lampard khỏi ốm xong đá lởm thía,chẳng hùng hục như xưa,hic hic,trận sau lại Henry đội trưởng thôi

lengocthuj

tình hình là vừa hết hiệp 1,chúc mừng các bác Việt Anh có Benayheoun vừa ghi bàn,hehe,bác Tuấn thì có hàng phòng ngự ghi bàn tốt nhất( 2 anh em thằng Rio,và chú Upson,khíp thật),em cũng ngon,có chú Rio em và chú Etherlỉngton(vừa được phát kiến tạo).Có lẽ là tuần này chúng ta có vài bác được 60 điểm( hi vọng có em, Tuấn và Việt Anh).Tranh thủ lúc nghỉ giữa hiệp updates tẹo giết thời gian,hehe

lengocthuj

tình hình là điểm trung bình đội beauhomme của em đang là 53( 477/9),đang tạm xếp đầu,tiến lên "gã đẹp trai", tên đội của em đấy:D

binhan_tran83

Chia bảng euro 2008. Thằng pháp với thằng ý oánh nhau vỡ mặt khớ khớ
Die Qualifikationsgruppen im Überblick

Gruppe A:

Portugal
Polen
Serbien und Montenegro
Belgien
Finnland
Armenien
Aserbaidschan
Kasachstan