Họp chợ D1CVA League

lengocthuj

mịa nó, vòng vừa rồi sao nó lại hoãn mấy trận lại thế nhỉ, em chẳgn biết gì,ko có kế sách gì cả, khó hiểu thật, điểm vòng này chỉ có gã Vova là hoành tráng còn lại anh em ta tòan đầu 2 đầu 3 đít vô cùgn, hic hic, chán hết cả người,bác Kiban đã đánh bật đội beaugarcon của em khỏi vị trí thứ 5 trong tháng roài,và với 37 điểm cho vòng này,bác cũng đang leo lên hàng 37 của VN, chúc mừng,chúc mừng, nhưng nỗi hận lớn nhât của em chính là cái thằng Lampard, chán hết cả người,băng đội trưởng được du lịch đâu đấy bên ngoài sân cùgn gió mát,ác ác. Cố lên, vòng này em lại phải bắt kịp gã Hiếu Chí thôi, Beauhomme của em . cố lên,

lengocthuj

hic hic, tình hình là 1 đội của em bị rớt đài ròai, xuống tận thứ 8 rồi, em phải lôi nó lên thôi,cố cho nó bằng chị bằng anh, hic hic, thằng Hiếu Chí đang hơn em 8 điểm, đuổi nó thôi,ko nó chạy xa mất

lengocthuj

Ý kiến chiến sĩ:
Nhận định vòng 20 của em
1. Aston Villa --- Arsenal: anh Hiệp có thể lại đặt băng đội trưởng vào tay Henry, gã Henry này nổi tiếng là một tay mổ siêu hạng gà( tức là hầu như trận nào Arsenal gặp gà nó đều nổ súng vang trời):D , tuy nhiên theo em Arsenal sẽ thủng lưới( Villa có gã trai Baros phong độ đang tốt,với lại hàng thủ gà vịt của Arsenal ngu lém).
2.Tottenham--- Newcastle: Keane sẽ tỏa sáng(bonus từ 2 điểm trở lên nếu nó thi đấu từ đầu trận), theo em là trận này Tottenham sẽ ghi được 2 phát trở lên,còn New có lẽ không ghi được quá 1 bàn.
3.Chelsea--- Birmingham: chelsea vẫn thắng như thường lệ,em nghĩ sẽ trắng lưới,trận này ai có J.Cole lại ngon đấy,em đã định đổi Lampard lấy Cole nhưng sợ lúc muốn đổi lại Lampard thì đíu đủ xiền:D .(mà thằng Lampard trận trước ko đá vì bị ốm sau khi khởi động làm nóng trước trận đấu,chán thế ko biết)
4.Charlton---West Ham: hơi khó nghĩ trận này, nhưng em nghiêng về kết quả hòa có bàn thắng cho cả 2, nếu thắng em nghĩ West Ham thắng cơ:"> .
5.Liver--- West Brom: hoan hô Liver,trận này trắng lưới,và Gerrard lại lập công(có thể ko ghi bàn nhưng điểm thưởng sẽ từ 2-3) em nghĩ nó thắng 2 hoặc 3-0
6.Wigan--- Blackburn: trận này hay đấy, Wigan theo em lại thắng,cặp tiền đạo của Wigan sẽ lại nổ súng,còn Blackburn nguy cơ ra về tay trắng,ko bàn danh dự(trong một ngày sung cơ Wigan có thể thắng 3-0,3-1 gì đấy)
7.Man U---Bolton: trận đấu khó khăn cho MU,hàng hậu vệ khả năng thủng lưới cao,ghi được chắc ko quá 2 quả(em nghĩ thắng 2-1,hoặc hòa 1-1)
8.Portmouth--Fulham: lại một trận khó đoán,Portmouth thường thi đấu tốt trên sân nhà,có thể nó giứ được sạch lưới(1-0 chẳng hạn).
9.Sunderland--Everton: Sunderland sẽ thắng trận
10.Middlesbrought---Man City:gã trai Barton lại có khớ điểm,trận này 2 đội thủng lưới cả, khéo hòa,ai có tí máu bay bổng có thể cho Cole làm đội trưởng;)

Trên đây là dự đóan của e: hi vọng nó đúng khoảng 70%(không về mặt kết quả thì cũng về mặt điểm chác), để iem còn kiếm được chút đỉnh gỡ gạc vòng vừa rồi,ức chết đi mất,bao nhiêu chú ko được đá:(( ,35 điểm là điểm số vòng roài cho đội con cưng Beauhomme:((

Sana

:(( mịa nó sao gã Emre với gã Benayoun lại chấn thương cơ chứ. Thế là em mất 2 tiền vệ công xuất sắc rồi. Vòng này điểm lại như kit. Chán thế....

Sana

Trời ạ, sao số em đen thế cơ chứ! Sáng nay, iem lên thấy Benayoun bình phục thế là em làm luôn vụ transfer, đến trưa về nhận đc tin Owen chấn thương nghỉ 2 - 3 tháng :( :(:(( :((. Đúng là mưu sự tại nhân, thành sự tại thiên các bác nhể. Iem định transfer sớm cho nó khỏi tăng giá, ai dè lại dính phải vụ lài. Shit!
PS: bác nào có Owen bán sớm nhé

Sirius

Member
ha jhahahhahahaa, kỷ lục của giải, đấu hết 3,5/4 trận của vòng 21, em dẫn đầu với số điểm 5.Đề nghị các bác cho em ngay vào sổ ghi nét .ahahaha
[ NHỤC KO CHỊU ĐƯỢC CCCCCCCCCCCCCCCCC

Sana

Ke ke, chú Tuấn bình tĩnh chút chứ. Đời lên voi xuống chó là chuyện phình thường. Có khi vòng 22 chú lại đc tận 105 điểm thì lúc đó chú lại ngồi cười thôi. Mịa, lúc mới chơi vài vòng đầu anh đc khoảng 60 điểm/vòng, tưởng là thấp, càng sau càng thấy thế mới là cao. Bây giờ chỉ ước vòng nào cũng được 60 điểm thôi (ước mơ nhỏ nhoi :)) )

Sirius

Member
may mắn ăn được chú Campbell được 6 điểm thi đấu thành công nên điểm số tăng lên thành 17 nếu ko thì muối mặt.Chưa có vòng nào đội em lại ''tuyệt vời '' đến thế.Còn chú Philli chưa đá , lạy trời, cho chú ấy đá xuất thần hộ con cái , chứ điểm số thế này thì ............
-Em cần tậu 1 thằng tiền vệ khá khẩm 1 chút , nhưng không được đắt quá 8 tr , ai tư vấn giùm em với.Mới mua chú Pennanl của Bỉmingham , theo các bác thì em đầu tư vô chú này có làm nên cơm cháo gì hông?
- Tý quên, em cũng tậu thêm chú Gudjohnsen của Che, theo các bác thì thế nào , có ổn lắm ko.Bán chú Owen đi, đang lắm tiền.Ai đời mua về, chú đá được 2 trận lại dính trấn thương mới cú chứ.

Sana

Sirius said:
-Em cần tậu 1 thằng tiền vệ khá khẩm 1 chút , nhưng không được đắt quá 8 tr , ai tư vấn giùm em với.Mới mua chú Pennanl của Bỉmingham , theo các bác thì em đầu tư vô chú này có làm nên cơm cháo gì hông?
Theo anh chú ko nên mua thằng Pennant của BC. Theo anh mấy thằng tiền vệ này ko quá 8 tr mà cũng có tiềm năng này:
-Jenas (6.8) và Carrick (6.6) cùa Totenham, mấy chú này toàn đc đá chính mà lại có kỹ thuật sáng tạo. Hơn nữa, Jenas được đá phạt trực tiếp (từ 25m trước khung thành) mà nó lại đá phạt hay nữa. Chú Carrick thì hay ăn điểm assist. Từ giờ đến cuói mùa, lịch của Tot : vòng tới 22 gặp Liv, đến tận vòng 29 mới gặp Chel, sau đó từ vòng 30 đến 34 lại ngon. Còn 4 vòng cuối có lẽ chuyển thằng khác (35 gặp ManU, 36 gặp ARS)
- Ngoài ra chú thử nghiên cứu mấy thằng này xem: Barton của ManC (7.3), Nolan (7.4), Giannakupoulos (6.6) của Bolton, Benayoun (6.8) của West Ham (chú này vừa trở lại sau chấn thương, phong độ chưa chắc đã cao)
Sirius said:
Tý quên, em cũng tậu thêm chú Gudjohnsen của Che, theo các bác thì thế nào , có ổn lắm ko.Bán chú Owen đi, đang lắm tiền.Ai đời mua về, chú đá được 2 trận lại dính trấn thương mới cú chứ.
Chú Gud mùa này có mấy khi được đá chính đâu (hi vọng là thời gian tới do thiếu Essien và Drogba thì dc ra sân thường xuyên hơn), hơn nữa là tiền đạo mà lại toàn được xếp đá tiền vệ---->theo anh ko có tương lai.
Với cái giá 9.2 của chú này thì mua một tiền đạo khác ngon hơn là chuyện đơn giản. Ví dụ Harewood của WestHam (Chú này luôn dc sút pelnanty), Bellamy của Blackburn, Andy Cole của ManC, Crespo của Chel (thời gian tới đc đá chính vì Drogba về đá CAN), Baros của Aston Villa, Keane của Totenham, Crouch của Liv (phong độ đang cao)

Sana

kakaka said:
toan thang chang biet j ngoi boc phe't
hehehe
Mày có tham gia vào league léo đâu mà vào đây họp chợ. Lượn đi cho nó trong :D. Thích luận đàm thì đăng kí tham gia rồi vào ném đá nhau. :))

robinson

hê hê em mới tham gia vào... thấy cũng vui ra fết! sao càng chơi điểm càng thấp thế..! Em đang tham gia 2 đội nothing to loseuntapped potential!

lengocthuj

kakaka said:
toan thang chang biet j ngoi boc phe't
hehehe
thằng kakaka đá lộn sân bị anh em ta xạc ác quá, sân chơi này chỉ dành cho huấn luyện viên( nghề phụ của anh em D1), mày sao dám chui vào,hẹ hẹ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000