Họp chợ D1CVA League

lengocthuj

ha ha, đội ngon của em khéo phải được gần 70, bây h được 62 rồi,bác "rongbaochua" hết nổ roài,bolton tiền vệ tịt rồi,chẳng ai dám khẳng định thằng nào là nhất,chỉ có thể khẳng định mua bọn nào thì an tòan nhất thôi, hehe,mọi tiên đoán chỉ là tiên đoán,còn phải đợi kết quả đã.haha, " Thi đua ta quyết thi đua, Thi đua ta quyết tiến lên hàng đầu, Hàng đầu rồi biết đi đâu, đi đâu ko biết hàng đầu cứ đi". Tiến lên D1 League,hehe

lengocthuj

Sirius said:
Oái ,anh này chọn toàn hậu vệ của Manu à.Sao không chọn hậu vệ của Liv.Hàng hậu vệ khá khẩm nhất của giải tính đến thời điểm này.Tiếc là mỗi tuần chỉ đc mua 1 cầu thủ nên em chưa rước về hết hậu vệ của liv, chán chết.Mà chọn toàn Che lẫn Manu thì lấy cuớp đâu ra tiền mà mua , có 100tr thui mờ .
To anh Thụ: chắc gì liv đã thắng được New hả anh.Toàn đội hình Liv ngoài chú đội truỏng trấn ở giữa sân ra thì đâu có nhân tài kiệt xuất đâu.Toàn đội hình New thì đang hưng phấn sau trận thắng ''ròn'' giã vừa rồi, nên kết quả chưa bít thế nào đâu.Em không có thủ môn Rena lẫn hậu vệ Liv nên chọn Owen theo em nghĩ là đúng rồi.Hàng tiền đạo của Dark_KinghtsNo1 đang thiếu người tài nên phải mua Owen về cải thiện chứ
thằng New gặp đội mạnh sao đá nổi,bảo chú ròai ko nghe cơ:) ,tịt ròai,thế chú có để Henry hay Owen làm đội trưởng ko đấy, tránh 2 thằgn gà đấy ra nhé,ko ổn định đâu.

rongbaochua

Day la em tien doan cung nhu nhan dinh. The bac Thu khong lay Ferdinan thi lam sao kiem duoc 12 diem. Cac bac ko lay Lampart thi lam sao ma co 20 diem nhu chu Ha Dia. Con may doi kia thi phai tin vao nang luc cua minh thoi.

Vova

Roberts của Wigan được 10 điểm. là thành công được coi là sáng suốt nhất của em.
Hic. Lampart, và Ferdinand thì ai chả chọn rùi.
Chú Ferdinand em cũng được 5 điểm cũng là thành công .
Bọn còn lại trước sau gì cũng bán.

55 điểm là điểm số hiện tại

Sana

Điểm của em vòng này như Shit :((
Thôi, nhanh chóng lấy lại tinh thần xây dựng đội hình cho vòng 19. Mai rồi .....
Tin tưởng vào một tương lai tươi sáng :(

lengocthuj

ha ha, cuộc khởi tranh đã vào hồi cam go, đội hình chúng ta thằng nào chẳng có 1,2 chú Liver,1,2 chú Chelsea, MU nhưng điểu binh khiển tướng, dự báo mấy chú còn lại mới là cao tay( tuần này em lộc được 12 điểm từ 2 bàn của Rio và Gallas,còn mấy chú tiền đạo Wigan vòng 18 vừa rồi em nghĩ là sẽ ghi bàn,nên các đội của em đều chọn 1 trong 2 chú đấy, đều ngon cả),hehe,vui vui,các huấn luyện viên lão làng lại đang đau đầu cho vòng 19 đây.

rongbaochua

Nói chung là trái bóng nó tròn chứ không méo. Cho nên mọi nhận định có thể là sai. Tuy vậy manh được yếu thua là cái tất nhiên. Phong độ là nhất thời mà đẳng cấp là mãi mãi. Tuy vậy chơi trò này cần phải may mắn nữa các bác ạ. Có ai ngờ đâu cái thằng Henry đang ghi bàn như thế mà bây giờ tịt ngòi. Mịa cái thằng rooney hôm qua đá như cứt ý. Em phải hoan hô cái thằng Wigan. Đá hay thía

Sana

Hê hê, chúc mừng Kiban nhá! kiband1 của bác đã được đứng trong ngũ thập tinh tú Leaders from VietNam. Anh em trong D1CVA tự hào. Vì lý do này có lẽ chúng ta nên có một buổi báo công bác kiban nhể :D :))

lengocthuj

Sana said:
Hê hê, chúc mừng Kiban nhá! kiband1 của bác đã được đứng trong ngũ thập tinh tú Leaders from VietNam. Anh em trong D1CVA tự hào. Vì lý do này có lẽ chúng ta nên có một buổi báo công bác kiban nhể :D :))
em hận bác Kiban ko cho em biết có trò này sớm, ko thì khéo em cũng được góp mặt trong buổi báo công này cũng nên:) , hehe,ko ngờ em cũng có tài manager,khi nào sức cùng lực kiệt khéo lập đội bóng đường phố cũng nên,:)) .
Chúc mừng gã Kiban hahaha

kiban

Member
"canh thiu " các bác nhé . Vì vụ này em cũng đâu có để ý :), phù cũng may là ko báo cho thằng Thụ biết sớm chứ ko thì em làm gì có vinh dự này nhỉ:d

Sirius

Member
Ối giời đất ơi, hàng phòng thủ của Liv trận này tự dưng bị thủng lưới 1 bàn, trừ sạch điểm rồi.Ars lại thắng đậm đà 4-0 chứ .Henry được 13 điểm, Reyes được những 12.Manu , ối giời , sao Park của em chỉ có 1 điểm thế này.Fabregas cũng rứa, hai thằng ra sân chỉ 8 phút.Khỉ.Còn mỗi Owen chưa đá thì làm ăn được gì hở trời.Vòng này đại bại, con số 19 đen đủi thật.Hiện tại được có 29 điểm, tồi tệ nhất sau 4 vòng khởi tranh

Vova

=)) =)) 2 thằng không ngờ nhất là Henry (C) 26 điểm. kanu 10 điểm . Còn lại toàn vịt. Đội quân của Wigan vẫn giữ được với Roberts và Chimbonda ....
đẹp giai nhất Gameweek 19

lengocthuj

đội lesetoiles của em khá triển vọng: 23 điểm,còn 4 chú chưa đá, ko biết nó hoãn hay bao h đá nhỉ, thê thảm quá, đội đầu bảng trong tháng của em 29 điểm (tại em cho Lampard làm đội trưởng, đau thế cơ chứ, hic hic), vòng này thật là thê thảm,em vẫn có mấy chú Wigan, Robert hai vòng gần đây kỉếm cho em hơn 20 điểm,khoái thật, ha ha

lengocthuj

Tin khẩn: anh em thân mến nào có cầu thủ nào thuộc tuyển quốc gia châu Phi: ví dụ Mido, Drogba... bán khẩn nhé, tháng 1 chúgn nó phải về quê đá cúp CAN đấy

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000