Học sinh cấp 2 nói về thầy cô cấp 2

Wraith

Member
milkywayprincess said:
cô ko hiền đâu! mà cái kiểu thâm thúy ý~~~~
ko cần quát nạt n` mà vẫn làm mình phải nể
ét dát rai
tết này ko đi đc rồi :(
thi đại học xong phải cùng lũ bạn đến thăm cô mới đc

chocomog_257

Moderator
sao cứ nhầm tên mãi thế? MOG chứ ko phải MOQ :-w đi đo kính lại đi :-B
@ anh Hải: Mrs Lan dạy Văn í, năm đấy mẹ em ko dạy lớp G1 thì phải :D chắc anh ko biết rồi :D
mà sao yêu nữ cứ trốn mặt lão thế nhỉ? lão đây có ăn thịt yêu nữ đâu :)) chắc sợ phải lì xì :))

Wraith

Member
ờ hình như anh ko học văn cô lan nào cả
anh chỉ học văn cô liễu cô hồng (chắc thế ko nhớ tên cô này lắm) cô nhuần và cô .....
thích nhất cô nhuần
nhờ cô mà 1 thằng dốt văn như anh đc đến 8 phẩy môn văn :)
ghét nhất cô hồng
ko học thêm văn cô thì mình 5,..
học thêm văn cô thì cuối năm mình đc 7.7 X( X(
đúng là tiền giúp đc n` việc thật
yêu tiền quá

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
Del nội dung, cảnh cáo lần 1. Lí do : có tư tưởng chống đối. Thế này là còn nhân đạo, ko ảnh hưởng đến sô lượng posts. Lần 2 sẽ del thẳng bài viêt.>:)

winter09 said:
Mọi người có biết thầy Tuấn dạy văn ko?Thầy đang làm chủ nhiệm lớp em. Thầy tốt cực luôn.
Cô Hà thủy dạy tóan nữa. Lớp em có vụ gì là cô biết hết có khi em cũng chẳng biết.
Em mong thầy Hiệp làm hiệu trưởng, thầy hiền nhưng chắc ko được chắc thầy sắp về hưu rồi.
Thật may mắn là em chưa bao giờ gặp phải các cô nghiêm khắc cả:D Thật hạnh phúc biết bao!:D
em ơi, cô hà thủy dạy toán dạo này thía nào, hồi trước cô dạy lớp B2 bọn chị hiền cực, cô rất thương và hiểu học sinh :)
Em mà gặp phải cô kim chung thì... tàn 1 đời:)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
oài~~~ quái nhân!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ăn điểm 8,9 của mrs kim tae chung còn khó hơn ăn cám vậy mà đã có ng` đc tổng kết ....như trên chứng tỏ anh đã từng ăn .....

tran hoang long

em ơi em! trên đời có nhiều lắm em ,anh cũng dc 10 của Kim chung nè, mỗi tội học cô có 1 tuần ko thì toàn 1, tổng kết 1,00001 thì chết sặc!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000