Học sinh cấp 2 nói về thầy cô cấp 2

winter09

Moderator
Thầy Hiệp chỉ lúc tức thôi, còn đâu thầy vui tính lắm. Em đang học thêm thầy mà:D. Thầy bị huyết áp nên tức cái gì là mặt thầy đỏ tưng bừng.

cherri_236

tulong said:
thế ai biết thầy Hiệp hiệu phó dạy toán không thầy mà tức ai cho mấy cái cốc đầu thì nhớ cả đời.Khuyên một câu thế này ngoan ngoãn học hành đi gặp thầy Hưng là toi đó.Thầy đấy chắc mạnh tay nhất trường(không biết bây giờ còn làm hiẹu phó không
Thầy Hưng bây giờ là hiệu trưởng rùi anh ơi :)

tulong

ghe wa ong ay ma lam hieu truong ma ong tom duoc dua nao la toi.Hoi truoc minh so ong ay the minh 2 lan len gap ong ay thay ong ay danh ban minh ma minh cung thay so ... ra quan ghe khong do duoc.Bay gio nghi lai cung thay khiep.The co D.Dung co lam chu nhiem lop nao khong

Hồi cấp 2 học lớp thầy Nghị chủ nhiệm, tôi thấy thầy rất nhiệt tình, quan tâm tới học sinh, từ trước tới h thầy Nghị là thầy giáo mà tôi kính trọng nhất.

nenu_aloha

Member
Có ai học cô Hoàng Yến dạy văn ko??? Hồi trc cô chủ nhiệm dân E2, chuyên đánh nhau!!! Cô dạy hay lắm mà nhớ hồi chia tay cô khóc ==> hịc buồn quá!

scolopendre

Em thấy nhiều người nói cô Kim Chung nghe ghê lắm, nhưng em thấy cô cũng có đến nỗi nào đâu!
Em nói thế không phải vì điểm sử em cao (em chỉ được có 6,6 HkI thôi, còn bây giờ thì đã có con 10 Sử trong bảng điểm), nhưng mà em thấy dạy học như cô Kim Chung mới gọi là dạy! Nói thật, có một hôm cô Kim Chung nghỉ, không đến dạy, thế là cả lớp em hết hiểu bài luôn! Phải nói là cô dạy rất hay và rất kĩ.
Còn cô Thảo dạy toán thì dạy ngược lại, em chẳng hiểu chi hết (nhưng điểm toán em vẫn cứ cao). Cũng nói thật luôn, em chưa thấy cô nào dạy chán như cô Thảo: dạy khô không khốc như củ khoai lang ấy, cái đống chữ số nhằng nhịt có cô ấy dạy lại càng rối rắm như mớ bòng bong vậy.

cherri_236

Sáng nay thi Sử lớp em quay tơi bời các bác ạ !!!! ;)

Chỉ có điều đáng tiếc là em không quay đc hết (còn 3 dòng nữa ) còn bạn Đen thì quay nhầm =>Nhục ơi là nhục :((

cherri_236

Mấy môn phụ đấy thì dễ nhưng 4 môn chính thì thi chia phòng :(
Em chỉ sợ đúp văn . Bác nào có kinh nghiệm thi chia phòng chỉ cho em mấy đường cơ bản với không thì chết mất :((

winter09

Moderator
Chết thật, chia phòng Lý thì em biết đi đâu về đâu. Các môn khác em ko sợ gì đời nhưng LÍ thì có cho tiền em cũng ko làm thế nào để được 5đ.
Mấy môn phụ thì quay cứ như đúng rồi(em được đọc cho chép, ko phải em quay nhé!:D). Điểm mấy môn phụ khá cao nhưng chả hiểu chia phòng thì ăn gì đây???

chocomog_257

Moderator
cherri_236 said:
Mấy môn phụ đấy thì dễ nhưng 4 môn chính thì thi chia phòng :(
Em chỉ sợ đúp văn . Bác nào có kinh nghiệm thi chia phòng chỉ cho em mấy đường cơ bản với không thì chết mất :((
thi chia phòng thì đừng trông chờ vào kỹ thuật cá nhân nhé :)) ko kiếm ra đc tinh thần đoàn kết đâu :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000