Học sinh cấp 2 nói về thầy cô cấp 2

chocomog_257

Moderator
cherri_236 said:
Ôi thật hạnh phúc khi lớp em đc đổi giáo viên sử roài !
Từ Kim Chung => Đàm Liên
=D> =D> =D>
=D> =D> chúc mừng em =D> :))
cô Đàm Liên anh chưa học bao h, kể cả Văn :D cô dạy thế nào em? :D

chocomog_257

Moderator
ừa nhưng muh hôm 8/3 lớp anh làm ct sinh hoạt rùi... :( hết tiết 5 anh qua bên kia đường có còn ko ? :D mà đã nói cụ thể là làm sáng hay chiều chưa nhỉ? :D

cherri_236

vichia said:
Đàm liên mà hạn phúc :| Bó tay em :|
Em mới học đc 1 buổi thấy cô Đàm Liên cũng không đến nỗi nào .Vừa vào đã thấy cho điểm bét nhè . Bạn em đọc sách cho cả lớp nghe mà cũng đc 10 => nhảy từ 2,(di tích của cô K.C ) lên 6,
Chỉ có điều là như em đc biết thì Đ.L hơi bạo lực , hay thượng cẳng chân hạ cẳng tay

cherri_236

Mấy hôm nay học sử cô Đ.L bắt đầu thấy chán :(
Học xong chẳng hiểu gì - tất cả đều có trong SGK không có gì gọi là kiến thức mở rộng .Điểm cũng chấm BT không hơn cô K.C là mấy , chỉ hơn mỗi cái là không có điểm quá thấp thôi chứ cũng không cao :-<

winter09

Moderator
Cô Đàm Liên ác khủng khiếp , có 1 lần đứng xếp hàng gần lớp cô Chủ nhiệm: cô đánh hs cứ phải gọi là nảy đom đóm mắt . Kinh khủng lắm.

cherri_236

Điểm số thì không đến nỗi nhưng dạy thì chán không tả nổi ! Đc cái KT 15' rất hay!18 đứa làm để gỡ điểm 15' ( lịch sử của cô K.C để lại ).1 bàn có 2 đứa , 1 đứa làm bài KT , 1 đứa mở vở học bài mới tiện thể đọc chính tả cho đứa làm bài KT luôn =>quá tiện

cherri_236

chocomog_257 said:
cô ĐL mà dạy thế là còn đỡ đấy - lên lớp 10 mà em học CVA thì đến giờ sử cứ chuẩn bị học tốc ký đi :))
Em không có ý định thi chuyên Sử đâu :(

tulong

thế ai biết thầy Hiệp hiệu phó dạy toán không thầy mà tức ai cho mấy cái cốc đầu thì nhớ cả đời.Khuyên một câu thế này ngoan ngoãn học hành đi gặp thầy Hưng là toi đó.Thầy đấy chắc mạnh tay nhất trường(không biết bây giờ còn làm hiẹu phó không

chocomog_257

Moderator
tulong said:
thế ai biết thầy Hiệp hiệu phó dạy toán không thầy mà tức ai cho mấy cái cốc đầu thì nhớ cả đời.Khuyên một câu thế này ngoan ngoãn học hành đi gặp thầy Hưng là toi đó.Thầy đấy chắc mạnh tay nhất trường(không biết bây giờ còn làm hiẹu phó không
chắc ông anh ko đọc mấy trang trước gòi L-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000