hi d9!

Kim ỉn said:
Oh hóa ra bạn KT toàn soi mông wa^`n các bạn nữ :)) :)) càng ngày càng dê>:)
acac thôi mày, nói ghê wa', cái chữ đó nó ở dưới cạp quần có 1 đoạn à, đấy là nó đập vào mắt mà nếu có gọi là soi thì tao soi ... túi quần đấy chứ :D>:)

bebegirl_solo

tronhocdichoi said:
acac thôi mày, nói ghê wa', cái chữ đó nó ở dưới cạp quần có 1 đoạn à, đấy là nó đập vào mắt mà nếu có gọi là soi thì tao soi ... túi quần đấy chứ :D>:)
Ọe bao biện em TT mà bit thì .... chẹp:p

chắc chắn rùi =)), hiểu sao đc :)) toàn chuyện D7 mang vào đây :))
@Kim Anh: thường thôi, ko thik là ko thik nữa, tao là tao kết em # rồi cứ ko như mày đâu =))

cheryl

Eo ... bạn Quân nói nhìu thứ nghe đau lòng thế =(( =(( Trang Ly có bao h gây sự với Quân đâu nhỉ :(( :(( bạn Quân chỉ bít hOt D9 là IEm Vân thoai, còn thì ... gọi ng` ta như thế à [-(
MÀ đùa chứ dân D7 nhờn nhểy B-) Sang đất khách àm cứ như ở nhà, =)) câu cho ng` ta tận 1 trang chỉ toàn là Thành k0t8x, Quân Al8x, và Kim Bebe .. =)) =)) đây liệu có phải chuyện tình tay 3 :-?

acacacac, sao cứ kotex nhìu wa', à mà thông báo chính thức là bạn Linh kot3x chứ tui là kotex đàng hoàng luôn :))< ko đụng hàng ko đụng hàng :)):)):))
à mà D9 ko fải hot Ly thì ai hot chứ ;-), Á hậu 2 chứ đùa à B-)

cheryl

tronhocdichoi said:
acacacac, sao cứ kotex nhìu wa', à mà thông báo chính thức là bạn Linh kot3x chứ tui là kotex đàng hoàng luôn :))< ko đụng hàng ko đụng hàng :)):)):))
Lởm quá Thành ơi 8-}, lại còn thể loại Thành kotex nữa chứ =)) sao ko đổi thành : Thành Softina :"> hay là Diana cũng được, hay là ... j`j` đấy, cứ phải lấy kotex tranh giành thương hiệu độc quyền của Linh là sao =)) =))
Thành kotex đang ở CHina =)) =)) chắc là sang đấy buôn kotex rồi chứ j` =)) =))

U.F.O

Active Member
Ặc ặc thui . Cho Thành là Kotez siu mỏng cánh còn Linh là Kotez siu thấm , còn siu gì nữa thì ai nhận nốt đê ^^

ông này thô vđ :-< lại còn fân biệt từng loại nữa, chắc ông Thiện này xài thường xuyên nên mới nắm rõ thế chứ >:)
@Ly: thui thui, ko thik Diana j` hết :)), tớ chỉ thik Kotex thôi :))
China là Cô gái Trung Hoa chứ đâu có fải là sang đó đâu :-", xem kĩ lại giới tính đi đã [-(

Hehe, nghe như cuộc cạnh tranh của các hãng...vô cùng quyết liệt:D
Hehe, Ly ui, tao tưởng thật hóa ra ko phải hả mày, phí thía:D, thế là chó cún nhà tao vẫn "phòng không" ah, hay mày cho đùa thành thật đê, ủng hộ 2 tay 2 chân đấy;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000