hi d9!

cheryl

:)) Thơ oai =)) chúc mừng mài là nạn nhân tiếp theo của ... =))
Định chơi hôm bế giảng thoai, thế mà bi h nó lan nhanh thật :"> hi~hi~ =)) Thôi, cũng tao chơi chán rồi, nhạt lắm, nhàm nữa [-(

bebegirl_solo

tronhocdichoi said:
thôi thôi mẹ ạ, con lậy mẹ luôn, cứ thấy anh Tuấn Anh là mắt lại sáng trưng như đèn fa ý [-( bội thực rồi :-<:-&
nếu mày có ái mộ nó wa' như thế thì cứ bảo tao, ptbk của tao nhìu ảnh anh Tuấn Anh lắm, load về mà mang lên giường đi ngủ >:p
Mày bị đin ah` Thành tao kh dám :)) đừng có trêu tao nữa X( tao kh thik TA đâu nhường choa em # hí hí;-) ;-)

hô hô, ngoài mày ra thì còn em nào hâm mộ anh Tuấn Anh đâu =))=))=))
à à, thế người yêu bạn Trang Ly là ai thế hả bạn Anh Thơ? >:) Nghe tin này buồn wa' >:)>:)>:)

bebegirl_solo

tronhocdichoi said:
hô hô, ngoài mày ra thì còn em nào hâm mộ anh Tuấn Anh đâu =))=))=))
à à, thế người yêu bạn Trang Ly là ai thế hả bạn Anh Thơ? >:) Nghe tin này buồn wa' >:)>:)>:)
Hố hố ai bit B-) dù sao nhận xét khách wan mày vẫn kém nó :p chấp nhận đê đừng ghen tị=)) =))
Người iu Trang Ly thì phải hơn bạn KT roài Ly nhẩy;-) ;-)

ah uh, tất nhiên :)), bạn Trang Ly là hot girl chứ bộ B-), ny chắc cũng cơ hot boy ;-)
tao thì tao bít là kém TA nhìu rồi, nhưng mà chỉ bít có mỗi đứa kết nó thôi :))

gipypy_9x

Member
oài sao quân cú trêu bạn thơ thế ? , cấp 1 lẫn 2 đều học chung vơi thơ , mũm mĩm dễ thuơng còn LY , cấp 2 cũng dễ gần ly nhể , dể hôm nào tập trung mang quà sn cho mày nhá ;) >:D<

we' we', Kim Anh điệu chưa kìa :p, BEBE chứ =)), nghe giống cái chữ trên mông quần các bạn gái bây h =)), toàn thấy có chữ bebe =))
à mà lớp mình sang câu bên D9 ác wa', thôi về lớp đi các chú :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000