hi d9!

cheryl

Nhờ có VA duy trì cái hAre fC mờ Hưng lớp tớ mí ngẩng mẹt lên được 1 tí, công lao của ấy là rất to lớn đấy ;-) ;-) ;-)
Mờ cũng vì cái FC đấy mờ thầy thỏ bi h có thèm vào 2pik lớp đâu, chỉ quan tâm chăm bẵm mỗi mình cái FC của thầy thoai [-( đúng là kon người ham xông danh nó thế đấy [-(

hé hé :)) ... xin cảm ơn ... xin cảm ơn

đi lăng xê choa thầy tý ... để mở mày mở mặt dzới mọi người .. :)) =))

keke ... an ủi thầy = cái 2pic tý mờ :)) >:)

bạn Ly này ol mụn nhẩy ... thức đến mí h thía :-/

cheryl

Hí hí, chuỵên nhỏ ý mà, hôm nay là còn sớm á :p Chớ bình thường thì là khoảng hơn 12h cơ. Dạo trc' hay thức khuya, đọ với bẹn Quân A3, nhưng đợt nài thì thoa roài :p

hé hé ... hay đấy :)

hum nay tớ đc thả rông đi chơi quanh quẩn thôi :-"

ở mãi A3 nhà mình bùn lém ... bạn Quân lớp mình thức khuya để soạn mí bài diễn thuyết cho 2pic lớp mờ :))

U.F.O

Active Member
Anh Thiện để yên cho ng` ta nàm phiền e Vân xinh tươi thía à ;-) ;-)
Bọn anh xác định là đi chung 1 chiến tuyến thì phải hỗ trợ nhau . Trận chiến mới kết thúc mau được . Thằng nào dựng cột cờ rồi đem quân đột nhập ổ địch, phá tan căn cứ địa trước là thắng .Với quyết tâm của 2 kẻ chung chiến tuyến như thế thì... tướng địch có thế nào đi nữa thì không thủng giáp ( mỏng hay dày mà đã bắt sông được thì đâm kỉu rì chả thủng) thì cũng nát phòng chỉ huy .
Ặc mỏi tay mỏi lưng quá.

Thiện said:
Bọn anh xác định là đi chung 1 chiến tuyến thì phải hỗ trợ nhau . Trận chiến mới kết thúc mau được . Thằng nào dựng cột cờ rồi đem quân đột nhập ổ địch, phá tan căn cứ địa trước là thắng .Với quyết tâm của 2 kẻ chung chiến tuyến như thế thì... tướng địch có thế nào đi nữa thì không thủng giáp ( mỏng hay dày mà đã bắt sông được thì đâm kỉu rì chả thủng) thì cũng nát phòng chỉ huy .
Ặc mỏi tay mỏi lưng quá.
quả là những chiến sĩ qua cảm ... sẵn sàng chiến đấu ko mệt mỏi vì ní tưởng của mình ... vỗ tay =D> =D> =D> =D>

phục sát đất :)

H

HoangPhiHong

Guest
Nè nè!!
Con ly kia mày đừng có mà nói linh tinh nhé!!
Tao ko phải ko vào topic lớp mà chỉ vào đọc thui!!
Ko post bài!!
Đừng nghi oan tội nghiệp tao!!:(

cheryl

* Anh Trường oai ;-) ;-) sao anh ko dám thừa nhajan của mình à >:) >:) sao lại có ng` phủ nhận cả bản thân như thía cơ chứ [-( ko ổn roài =)) :))
* Hưng kìa, mọi ng` góp ý kìa, cất chuối vìa đi, ai lại đem khoe thía kia [-( [-( Mài đừng bộc lộ bản chaat của mài lộ liễu thía kia chớ =)) :))
* Anh Thiện và anh Hiếu ... liệu ai sẽ là ng` thất bại, và ai sẽ là ng` thất bại thảm hại nhỉ :-? e hèm ... khó đây =^.^=

cheryl

Eo ơi, 2pik lứp e trong sáng thía nài, mí anh vào rồi nói mí cái chuyện ... rồi thì :"> làm cho nó trở nên hơi tối đi roài >.<

cheryl said:
Eo ơi, 2pik lứp e trong sáng thía nài, mí anh vào rồi nói mí cái chuyện ... rồi thì :"> làm cho nó trở nên hơi tối đi roài >.<
hic hic .. mí pác này hết từ A3 sang D9 để đi tuyên truyền cho UBDS và PT đấy àh ... :))

toàn những đầu óc tăm tối ... tối mù .. :">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000