hi d9!

cheryl

chiplove_skate said:
no' chua* co' dau^ anh Hieu mun' lam` quen a` *_*
Hèhè ... chị Phượng nắm bắt thông tin chậm quá [-( Nhưng mờ đây là tin mật, ko nói ra được :-$ ( thông cảm nhá :>)
* aNh Hiếu sUper hOt ơi ;-) ;-), vì aNh eM mÌnh cÙng lÀ dÂn D9 cẢ nÊn e nÓi aNh cÂu chÂn tÌnh nHá ... tÌm e khÁc nhÁ aNh :> hi`hi` :p
* Chị Phượng với Tuấn có cần nhiệt tình sang đây cÂu đến thía ko thía ;-) ;-) có vẻ như iu quý D9 quá thía >:) >:) hehehe

:)) :))
cheryl said:
Hèhè ... chị Phượng nắm bắt thông tin chậm quá [-( Nhưng mờ đây là tin mật, ko nói ra được :-$ ( thông cảm nhá :>)
* aNh Hiếu sUper hOt ơi ;-) ;-), vì aNh eM mÌnh cÙng lÀ dÂn D9 cẢ nÊn e nÓi aNh cÂu chÂn tÌnh nHá ... tÌm e khÁc nhÁ aNh :> hi`hi` :p
* Chị Phượng với Tuấn có cần nhiệt tình sang đây cÂu đến thía ko thía ;-) ;-) có vẻ như iu quý D9 quá thía >:) >:) hehehe
Em Ly ơi vì anh em mình đều dân D9 cả nên a nói em câu chân tình là bạn em sắp có người yêu đấy:)) :))

tuankazzan

Member
cheryl said:
Hii hiii hiii sang đóng góp cho topic D9 mừ mà Ly chả bù đắp tí nào cho topic A1 của Tuấn cả Y_Y
Con Ớt thì khỏi nói roài,spam bài knih hoàng roài he he ^_^

cheryl

Hờ hờ, anh Hiếu ơi, đùa chứ anh có gương ko thế :-/ E cũng chẳng mún nói thẳng ra đâu, nhưng mà vì anh cứ ko chịu hỉu nên thoai [-( đừng mắng e nhá >.<
Anh Thiện để yên cho ng` ta nàm phiền e Vân xinh tươi thía à ;-) ;-)
* Tuấn ơi, thỉnh thoảng L cũng sang A1 còn j` nữa >:) >:)

cheryl said:
Hờ hờ, anh Hiếu ơi, đùa chứ anh có gương ko thế :-/ E cũng chẳng mún nói thẳng ra đâu, nhưng mà vì anh cứ ko chịu hỉu nên thoai [-( đừng mắng e nhá >.<
Thì đã bao giờ anh mắng em đâu mà em phải lo ,anh chỉ cần lo cho anh việc hậu cần thôi còn tiền tuyến thì cứ để anh

tuankazzan

Member
cheryl said:
Hi hii hiii thế mà ko chịu pót bài là ko được rùi @_@_@_@

cheryl

:"> có lẽ cần chị Phượng phải thường xuyên nhắc nhở mí được, nhưng mờ với cả 2pik lớp chị nhìu ng` bỏ xừ đi được, vào đấy chả bít nói j` cả, chẳng lẽ lại nói vu vơ vài câu à :-< đừng trak em chớ :>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000