hi d9!

Lucifer

Active Member
Volodia said:
Đâu, người lai chó chứ, theo đúng nguyên bản phim "Dark Angel"! =))
đó là các anh ghen tỵ nói thế
anh jos dễ thương như con mèo ( really?????)
type xong thấy mắc cười quá :))
*cười lăn lộn*
mình lôi đâu ra ý nghĩ đó nhỉ
hí hí

hazelnut

cheryl said:
Này này, có vấn đề j` à X( Nói năng vừa phải nhá >:p Tớ là ng` bênh ấy, ấy nói tớ thế à X( Có phải là ấy với Tuấn ko ngày nào là ko nói chuyện với nhau ko :-/ Cứ làm như tớ điêu ko = ý :|
Tớ đang có ý bênh vực ấy cơ mà, thật nà quá thể đáng. Mà nhìn ấy thế mà nói năng cũng ... ghê nhỉ, ng` văn minh ko nói deck hay những từ đại loại như thế .. :| Lần sau rút kinh nghiệm nhá
* Anh j`j` ơi, có là bạn bè, có chơi với thân thì mới trêu, mới đùa, chứ nếu như ghét thì ... 1 câu cũng ko thèm nói nhá :( Anh đừng có vào đây mắng mỏ bọn em như thế, chẳng lẽ anh muốn em gái anh ... ko có ai nói chuyện với à ^.^
* Nguyên ơi, T.T đau quá ... ko bít thứ 2 sống xót sao đây :((

sao lại nói thế với trang
nó ko thích đâu:| :|

hazelnut

mà nói từ ''đêk'' thì có gì mà ko văn minh
tôi thầy cậu giống kẻ đạo đức giả vậy
lúc nào cũng tỏ ra dễ thương
thật giả tạo

cheryl

hazelnut said:
mà nói từ ''đêk'' thì có gì mà ko văn minh
tôi thầy cậu giống kẻ đạo đức giả vậy
lúc nào cũng tỏ ra dễ thương
thật giả tạo
Tớ thấy ấy quả là ng` khó chịu :| Tớ với ấy ko hề quen biết, đừng nói ng` ta như thế chứ :( Chẳng nhẽ đấy là phép lịch sự tối thiểu àm ấy cũng ko biết à. Thực sự tớ xin lỗi vì tớ ko muốn nói thế với ấy nhưng mà ấy nói năng như 1 ng` ko hề suy nghĩ X(
Web trg` Chu luôn luôn có ng` quản lí, và các thầy cô cũng thường xuyên vào xem học sinh nói j`, làm j`, đấy là chuyện có thật. Và nếu như thầy CN hoặc 1 thầy cô vào mà thấy hs nói thế thì sao ?? :| Ấy thật ko suy nghĩ j` cả.
Tớ nhắc bạn ý chỉ là nghĩ đến bạn ý thôi, còn tớ dễ thương hay ko thì ... ko nhờ ấy phán
* Nguyên ơi, hình như là Đ vẫn KT trc' hay sao ý, nghe đâu là thứ 6 nghỉ mà :-/
* Bạn Trung mà để ava động chắc là còn ... khủng hơn cả cái lày mất :))
* Trang ơi, thấy chưa, Joshua là chó mờ, tớ nhớ đúng phim roài ^.^

cheryl

tuankazzan said:
Ơ dạo này ít thấy bạn Hà My nhỉ
Ừh, dạo này còn mỗi mình tớ độc diễn trên này, buồn chết đi được :D Nhưng mà đằng nào cũng ko còn j` để làm cả ... nên đành năng nổ câu bài cho lớp :p

the leave

Member
linh_cong_tu_d6 said:
ac ac ko biet^' lam` j` thi` sang d6 pót bai` di !! bon. lop(' to*' ung? ho^. nhiet^. tin`h lam('>> ben^ nay` buôn` qua':D :D :D
chai`:D tu hoi may vao 4r den h day la bai viet tao thay may viet hay nhat day Linhct a.:D thang be tu nhien thong minh thia
thay mat D6, rat hoan nghenh cac ban D9 sang giao luu de D6 con hoc hoi :p cung voi toan bo nhung ban da post bai o D9 nhung ko fai dan 10D9 >:D< >:D<

nenu_aloha

Member
Hạnh phúc tìm ở đâu?

Một ngày kia, đám yêu tinh họp nhau lại để tìm cách phá hoại cuộc sống của loài người. Yêu tinh đầu đàn lên tiếng: “Với loài người, hạnh phúc là thứ quí giá nhất. Vậy chúng ta hãy đánh cắp thứ quí giá nhất của họ và giấu ở nơi mà họ không thể tìm thấy được. Các ngươi thấy sao?”.​

Một yêu tinh lên tiếng: “Hãy đem hạnh phúc giấu trên đỉnh núi cao nhất trên Trái đất này, chắc con người sẽ không thể tìm ra”.
Yêu tinh đầu đàn lắc đầu: “Rồi một ngày họ cũng sẽ tìm cách chinh phục đỉnh núi cao nhất ấy”.
“Vậy hãy giấu hạnh phúc dưới đáy đại dương sâu thẳm...” - một yêu tinh khác nói.
“Rồi một ngày họ cũng thám hiểm đến đáy đại dương sâu thẳm nhờ những phương tiện hiện đại”, yêu tinh đầu đàn lại lắc đầu.
“Mang giấu ở một hành tinh khác vậy”, một tiểu yêu tinh đề nghị.
“Con người đang tìm cách khám phá vũ trụ và các hành tinh khác”, yêu tinh đầu đàn ngao ngán.
“Có một sự thật: con người hay tìm kiếm hạnh phúc khắp mọi nơi; nhìn thấy hạnh phúc nơi người khác nhưng thường không nhìn thấy hạnh phúc chính ở bản thân mình. Vậy ta hãy giấu hạnh phúc trong mỗi con người, chắc chắn họ sẽ không thể nào tìm thấy được...”, một nữ yêu tinh chậm rãi nói.
Cả đám yêu tinh reo lên sung sướng và quyết định làm theo lời đề nghị trên.
Liệu hạnh phúc của con người có bị đám yêu tinh kia giấu mất? Câu trả lời tùy thuộc chính bản thân chúng ta trong quá trình tìm kiếm hạnh phúc cho mình...​

===> 8 - 3 sẽ có bài viết dành tặng các bạn nữ, mời đón xem! He he!

cheryl

Lâu lắm mày ko viết bài ... lúc vừa viết thì .. tương ngay cái bài này :D Đúng nà Hà My có khác :p
* D6 ko phải sang đây quảng cáo với cả tranh khách của D9 nhá ;) Nàm như thía nà ko tốt đâu ^.^

cheryl

Volodia said:
Mấy em Đ vừa roài có thi hs giỏi ko nhỉ? :D
Có có, rất nhìu bạn hs D9 đã tham gia kì thi hs giỏi vừa roài, và có lẽ là ... khá nhìu ng` ... gặp khá nhìu khó khăn :D

cheryl

o00_BlackCat_F2_00o said:
Chào mấy pạn D9 ,cho tui làm wen với mấy pạn nha :D
Đăng kí tham gia vào diễn đàn bao nhiu lâu, giờ mới chịu qua làm quen với D9 ... thật nà đáng buồn [-( :-<

cheryl said:
Đăng kí tham gia vào diễn đàn bao nhiu lâu, giờ mới chịu qua làm quen với D9 ... thật nà đáng buồn [-( :-<

Sorry ,Dương đâu cóa cố ý đâu mừ ,thông cảm đi :) ,thì pây giờ làm quen pù cũng được mà ,nhờ :p !! Được hok nèo!!!:">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000