hi d9!

D_cash

Sau day!Thach xin viet' 1 vai` dong` tieu? su? ve` LHT.Ma` tu` do' co' thê? giai? thich' duoc y' cua? Tuan Anh dinh noi'!
Chien da~ lau lam' roi`!O*? Gia Lâm-CQ co' 1 iem bi'e ten na` LHT.Iem duoc sinh ra trong môt gia dinh` co' tiên` su? ve` 1 ccai' bênh,ma` ban cu' vao lop' nao` la` moi nguoi` dêu` fai? nguong~ mô. .Ban rat' chi la` khiem ton' chieu`caonhung tu hao` chieu` rong.Voi' 1 chieu` cao nhu vay`cong voi' tri' thong minh lanh lo*i. Trang da~ duoc tap the? cac' ban nam trong lop' binh` chon na` HotGirl cua? lo*'p D9.
to' xin ket' thuc' cau chien o? dây va` duong nhiên no' van~ con` fân` sau

Êu, chó con, chị dạy dỗ em thế nào mà em ăn nói với bạn như thế hả. Tuy bạn hơi hâm một chút nhưng em cũng ko nên thế, người ta lại nói chị ko bít dạy cún. Mà em cũng chưa đi tiêm phòng dại đâu nhá, chị tha cho 1, 2 lần thôi, ko đi tiêm tổ dân phố người ta phê bình, nhà mình lại mất danh hiệu Gia đình văn hóa. Còn lớp Hóa hình như chỉ có A3 là lớp chọn Hóa thui.

cheryl

Ừhm, các bạn lói Hồng Trang thía :( Chẳng cần lói đâu xa ... cứ như ku Tuấn ( Tuấn bản á, hông phải Tuấn Anh :) ) nhà ta, ngày lào mà hông được lói chiện, cười đùa với Trang nà .. ko yên được đâu :) Csc bạn cứ ngẫm thử xiem, đúng ko :->
* Hôm nay SN Nguyễn Tuấn Anh à :-/ Rain mà :-/

He he, mày nói chỉ có đúng:D . Bạn Tuấn đúng là có vấn đề rùi, suốt ngày oánh nhau với HT, hihi. Mà Ly này, giờ tập bóng rổ đã chuyển lên 7h rùi. Mày có muốn tập chắc cũng ko đủ can đảm dậy sớm đi tập đâu ha:(

Lucifer

Active Member
cheryl said:
Ừhm, các bạn lói Hồng Trang thía :( Chẳng cần lói đâu xa ... cứ như ku Tuấn ( Tuấn bản á, hông phải Tuấn Anh :) ) nhà ta, ngày lào mà hông được lói chiện, cười đùa với Trang nà .. ko yên được đâu :) Csc bạn cứ ngẫm thử xiem, đúng ko :->
shit
đã cố cho qua rồi
Tuấn nào thằng béo ị lớp mình á
hay tuấn nào
nói người phải nghĩ đến thân
ngày nào ly chả cười đùa với lũ con trai thạch ....
mà cô cũng đùa với thằng tuấn
nói cái đeck giề
đang bực mình

imagineT_T

Member
Tuấn là thằng nào ? để em gái ta phải bực mình lên là thực sự không tốt Q(-_-Q), anh trai của nó cũng bực theo rồi X( . STOP mọi hành động trêu em gái tôi cái kiểu đấy L-)

fantasy_cva9x

D9 ơi!!!!!!!!....Thứ 2 kiểm tra hóa tiết 3 à`? có gì em sang hỏi đề nhá!!!!
to Ly: mày biết tao giúp mày bài hóa hôm trước rùi đấy...heee...bài kiểm tra 1 tiết lần này nhớ phải.......nhe cu.....heeeee

cheryl

Lucifer said:
shit
đã cố cho qua rồi
Tuấn nào thằng béo ị lớp mình á
hay tuấn nào
nói người phải nghĩ đến thân
ngày nào ly chả cười đùa với lũ con trai thạch ....
mà cô cũng đùa với thằng tuấn
nói cái đeck giề
đang bực mình
Này này, có vấn đề j` à X( Nói năng vừa phải nhá >:p Tớ là ng` bênh ấy, ấy nói tớ thế à X( Có phải là ấy với Tuấn ko ngày nào là ko nói chuyện với nhau ko :-/ Cứ làm như tớ điêu ko = ý :|
Tớ đang có ý bênh vực ấy cơ mà, thật nà quá thể đáng. Mà nhìn ấy thế mà nói năng cũng ... ghê nhỉ, ng` văn minh ko nói deck hay những từ đại loại như thế .. :| Lần sau rút kinh nghiệm nhá
* Anh j`j` ơi, có là bạn bè, có chơi với thân thì mới trêu, mới đùa, chứ nếu như ghét thì ... 1 câu cũng ko thèm nói nhá :( Anh đừng có vào đây mắng mỏ bọn em như thế, chẳng lẽ anh muốn em gái anh ... ko có ai nói chuyện với à ^.^
* Nguyên ơi, T.T đau quá ... ko bít thứ 2 sống xót sao đây :((

cheryl

imagineT_T said:
em gái anh nó nói nó ghét bị trêu đùa như thế -.-;; , hiểu cho nhé ^^
Hồng Trang ghét sao ko nói ra ... em thấy nó cười suốt ngày, có vấn đề j` đâu :( Chẳng qua là nhìu khi trêu thái quá thì nó đâm ra thế ... :) Nhưng mà ko phải lỗi tại Tuấn hết đâu, vì thinhg thoảng ... Hồng Trang cũng quay ra trêu Tuấn mà =)) .. Hí hí ... nghĩ đến cũng thấy buồn cười .. :D
* Anh nà anh ruột hay anh họ của bạn ý :-/ H mới bít nà HT có anh học ở đây :p

cheryl

chiplove_skate said:
ly hoi? lam gi` thia' co' y' dinh. .............cua* anh y' !!!
Phượng ơi ... sao Phượng nại lỡ lói thía ... :"> ngượng quá cơ >:) >:) Khiếp, chắc nà toàn suy bụng ta ra bụng ng` hở ;-) ;-) dễ thía nắm :p ^.^

Volodia

Member
Nói đúng sự thật mà Joshua còn nói mình nữa chứ! Bó tay! :-w
Xin lỗi các em D9, anh có ý định câu đâu! Tại cái thằng tên là Joshua nó cứ phát biểu linh tinh đấy chứ! :D

cheryl

Sao mọi ng` toàn vào đây và viết những dòng rất vô nghĩa như thế :(( Thật nà thảm hại T.T kâu bài 1 cách quá tinh tế, đến nỗi chuyên câu cũng ko hỉu được mọi ng` đang câu cái j` :((
* Tazzan : Dạo lày nại thấy quay về đây hoạt động rồi à ;-) ko bám bên VDO nữa à :p Nghĩa là ng` rừng dã trở vìa đúng ko ^.^

cheryl

Hì hì, welcome các anh D2 03-06 vào đây giao lưu >:D<
Joshua có phải là 1 nhận vật trong loạt film ha`nh dong `j` day da~ tung duoc chieu tran VTV 3 ko nhỉ :-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000