hi d9!

H

HoangPhiHong

Guest
Ai lam` on noi' cho tui bit' lam` sao de go~ Tieng Viet ko??
Tui lam` du? moi cach' ma` ko duoc
Ba` Tho* ah`
Chuyen no' cung~ binh` thuong thui
Ko phai? cam? on dau
HEHEHE :D

nenu_aloha

Member
Nhìn sang bên tay phải, góc trên cùng của cái khung trắng mày đang post bài, có cái ô có hình chữ AA ==> nhấn một lần vào đấy tự khắc viết dc TV!

H

HoangPhiHong

Guest
Wow!! Được rùi!
Thank you very much!!!
Zui Zui Zui Zui waaaaaaaaaaa'
Co' ai muốn ăn thịt ~:> ko??
Phải 3 tháng rùi tui chưa đuợc ăn lại thịt ~:>!!!
Chỉ vì cái con viút chít tiệt!!Hix!
Tết này đành ăn thịt :mad:)

H

HoangPhiHong

Guest
Ờ ờ!!
Quên mất khoản thịt bò!!
Nhưng tui vẫn nhớ món thịt gà thân thương!!
Ôi gà ơi............
~:>

Xời ơi, thịt gà sạch đầy ra, sợ gì mà ko ăn, chỉ mỗi tội đắt với cả ko ngon bằng thịt gà hồi trước hay ăn.May mà thịt chó ko bị dính cúm

babyshock

hix hix cac' em ui... co' em nao` lam` wen voi anh ko.....
@ THO: anh nho' ko nham` thi` Owen sang NEWcastle roai` ma`....
Liverpool_You'll never walk alone
la` bai` ha't cua? Liverpool dung ko em

Vâng, cám ơn anh đã quan tâm, em thừa biết là Owen sang Newcastle từ lâu rùi, nhưng em còn thích Liverpool trước cả Owen cơ.You'll never walk alone là bài hát truyền thống của Liv, em đã tập hát rất nhiều nhưng chưa có cơ hội để hát ở sân Anfield bao giừ,buồn 5 phút:(

nenu_aloha

Member
He he, hôm nay mẹ tao vừa mua cả hũ trứng gà về ăn dần, hờ hờ ==> tự nhiên thấy đói quá!

Thơ, Thơ, bà biết hát ( hoặc nói đúng hơn là hú ) cả bài You'll never walk alone cờ à??? ==> bà của cháu giỏi thật!!! Cháu chỉ thích nghe bài truyền thống, cũng có thể gọi là mấy bài dân ca tổng hợp của MU thui ==> hay dứ mưn! Sing up for the champion, sing up for the champion......... Yeah!

nenu_aloha

Member
Trên tay Hà My là cuốn sách " Bí mật cuộc đời người Mỹ làm SỐNG LẠI Đặng Thùy Trâm " ==> nếu ai đã từng bỏ tâm huyết ra làm bài thi tìm hiểu về 2 quấn nhật ký thời chiến hồi đầu năm có lẽ ko nên bỏ qua!!!!

Tóm tắt: Nếu Nhật ký Đặng Thùy Trâm đã là ngọn lửa cháy rực ở VN tại năm 2005 này thì 35 năm qua, 2 người có công ủ ngọn lửa đó là Frederic Whitehurst và thượng sĩ Nguyễn Trung Hiếu của quân dự bị đối phương trước đây......... Tìm hiểu thêm xin mời bạn tự đọc!

@ Tin lóng hổi vừa thổi vừa xơi cho cái anh gì gì ấy ( ko nhớ tên ) mà hôm nọ hỏi bạn Thương nhá! ==> Thương ui, mày lên post bài đê kẻo có người mong, he he!

lion_heart90

fantasy_cva9x said:
oai' hot girl phan dinh` phung`a'''.......thuy lop minh con xinhn hon........hom nay D8 da' voi' D9 o san Van. Phuc'....chac' D8 thang' rui`........
noi' D8 da' voi D9 nhung ve sau co da' dau,, ma` chieu nay D9 da' voi chu cap 2 ah??

nenu_aloha

Member
Chả hiểu nữa, bảo đá ở Vạn Phúc xong rồi lại bảo là không đá nữa, mà ai bảo D8 thắng dc D9 hả Nguyên ==> liệu hồn! D8 chơi thì rõ " hay " rồi, nhỉ?

Đêm nay em đã giải quyết dc tình trạng ăn nhờ ở đậu nick cho vài chú D9 rồi nhá, buồn ngủ quá! Xin thông báo bây giờ là 3h kém 15', oa...oa..oa!!!!! Tổng kết : Nguyễn Hà My, Nguyễn Minh Phương, Trần Trang Ly, NTA, Nguyễn Quang Huy, Nguyễn Khắc Hưng, Nguyễn T Huyền Thương, Vũ Anh Thơ, Lê Bảo Anh, Phạm Thanh Vân, Nguyễn Thế Phương, Dương Ngọc Khánh, Dương Hồng Thạch, Nguyễn Minh Tú, Nguyễn Anh Thư.... ( còn đứa nào nữa nhỉ??? ) ==> đã có nick! Nhưng đứa tao ko gach tên thì cố mà lên post bài đi nhá, ko tao delete luôn nick đấy, nhờ lập mà ko dùng ==> ức chế!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000