hi d9!

Cai' anh nay` hoi? gi` ma`...tieu cuc thia'...fai hoi? la` lam` bai` duoc ko chu'>:)...anh lam` nhu D9_0508 cung~ nhu bon. anh i':D...ma` thui...nhac den chuyen thi cu? cang` them dau long`:(:)((,,,not' ngay` mai la` thi xong nhom' 2...hixhixhix...CA? NHA` CO^' LE^N:D

cheryl

Ừa, kiki vìa roài chắt ạh. Vừa về tối qua, sáng nay ngồi học được 1 ít sử, chiều nó lại KT vào đúng phần mình học rồi mới sướng chứ, như thế cũng được coi là có chút may mắn :p
Chẳng bít Lý ngày mai thế nào cả. Cầu chúa cho nó qua trôi chảy :) Amen

nenu_aloha

Member
Hoa nè, đề cương sử của D9 phai gọi là siêu ngắn và siêu dễ, may thế ko bít => hôm qua thi sử D9 ko ai bị bắt cả vì quá ngoan ==> he he he! Chỉ khổ thân bé Long ngồi cạnh Hà My ==> chú tưởng bở nên ko thèm học đã đành lịa ko thèm mang phao nữa ==> ha ha ha, lạy chúa ==> cầu phúc cho mày lần sau rút kinh nghiệm Long ạ, phải nhớ rằng một khi đã thi học kỳ thì chả còn ma nào hơi đâu dành thời gian coppy hộ mày đâu! ==> một lũ ích kỷ! ( trong đó ko có tao!!! *_* ) he he!

H

HoangPhiHong

Guest
Thiet ha? chi Diep oi
Lop chi cung~ co' anh ten la` Nguyen Kha*c' Hu*ng ha?
Em cung~ la` Nguyen Kha*c' Hu*ng ne`
Zui wa'
Cu*' tuong ko ai cung` ten
Ca? nha` co' ai lam` tot mon Hoa' ko??
Trong tat ca? cac' mon thi tui ngai nhu*t' la` Hoa'
Y rang lam` bai` nhu do*? ho*i

Hưng thân mến, sao cháu lại đặt nick là HoàngPhi Hồng????????Cháu nên đặt nick là Hoàng Phi Hành mới đúng chứ!!!!!!!!!!!!!!Mà bà vẫn cú cháu vụ đánh bà dã man tàn bạo chỉ vì cai tai phone lắm nhá

Ui kiki ve^` roai`....hom qua HA cung~ goi. dien cho chat bao? la hom kia ol den de^M gap. ca? kiki:D...chan' thia', may' ho^m thi chat' toan` di ngu? som' nen ko gap kiki de^?...doi` qua`:D...CHUC' KIKI THI TO^T' NHA:D:D..iu kiki nhiu`:D

nenu_aloha

Member
Ôi, he he, sướng óa.... đả đảo cái Môddun đáng chết nhà iem! => ADSL kiểu gì mà... mà....umh!

Dù sao thì he he, tin vui, Upa của My đi Đài Loan rùi, he he..... có gì mọi người tranh thủ lên ol với My nhá vì từ bi h đến mùng 5 iem dc ol cả ngày mà chẳng sợ ai mắng.... yaho! Anh ui, hi vọng anh ko đọc dc những dòng nầy.. hờ hờ!!!

Ahh..hh ==> iem dc 9 điểm KT văn 1 tiết ==> có ai sướng bằng em ko???

Tháng 12 lạnh như đúng rồi!
Tui bị ốm, bị ốm, ôi thật khổ!
Lạy trời cho tui mau khỏi ốm,
Mai chủ nhật tui còn dc đi chơi!!! Yeah!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000