Hành lang 11A6 đê !

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-smooth+Apr 13 2004, 04:51 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Apr 13 2004, 04:51 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Sao phải khổ thế hả cậu Duy?? Học bass đến đâu rồi??? A6 có 1co, 1 bass rồi đấy, cố thêm tý nữa là có band mà, đánh chung đi cho vui, rủ mấy thằng lớp 10 ý. À, cái ông đánh co tên là gì ý nhỉ, đánh cho band Việt Đức thì phải, hôm trước oánh unforgiven được phết, mỗi tội hát hơi bé. Vocal luôn là vấn đề mà. Hôm nào anh em lập clb rock ở trường đi, trường mình phong trào có vẻ mạnh. [/b][/quote]
Cần Vocal thì để anh làm cho :D , giọng chưa cao lắm nhưng cũng tạm được và cũng biết sáng tác chút ít .

À , mà lớp 11A6 có chú nào biết nick YM của em Thu Hương không ?

Hùng con

Member
Đấy, thi học kì xong là xôm ngay :D .
Thằng Hà Hoàng đâu chỉ rượu chè thốc lá, nó còn thuốc lào nữa cơ cậu Linh ạ <_<
Mày còn vài khoản nữa là bẳng thằng bố mày đấy Hoàng ạ :D :D
To BlackDragon: Biết YM của em Hương làm deck gì, nói chuyện với nó chán bỏ mự.

thằng nào ăn nói láo nhỉ xem lại mình đê =)) =)) =))
em vô lớp anh chơi với thằng duy chứ chơi gì với anh chẳng qua là thấy hay thì post bài thui =)) =))

fruit NHO

Active Member
hay thật!mấy anh a6 nhìn mặt mũi cũng sáng sủa..<hay học thể dục cùng lớp mình> thế mà chửi bậy cũng ..ra trò đấy nhỉ?xấu hổ ban đại diện quá!

Anhsytinh191

Đừng có nhìn mặt mà bắt nhầm tính nết của người khác như thía ! Không chừng có ngày hối không kịp đâu nhóc ah !
Lâu rùi không vào ! Mà vào xong đ** muốn quay lại nữa ..... chán bỏ mẹ ..!

Anhsytinh191

Tấm ảnh ấn tượng nhất !

Cho mọi người mở rộng tầm nhìn cái nhẩy ! Anh em thi up hình hen lên pic đi ! Ai up nhiều thắng ---> được bầu làm siêu dê đầu đàn của 12A6 =D> Okie ! Tui đi tiên phong trước ! (nghiêm cấm hình sex wa' hở hang ! Đó là thể lệ cần được tôn trọng ! Chỉ lấy những hình tạo cảm giác thui ! Hình nào đẹp được trao giải ( giải thương như thế nào chưa nghĩ ra ! ) =D>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000