Hành lang 11A6 đê !

Anhsytinh191

uh ! Công nhận hum đó đội nhà chơi hay kinh khủng. Ép sân suốt trận thía mà không có bàn thắng mới cú chứ ? Lại bị thua vì sút phạt 11m mới cay . Nhưng không seo ! 11A6 còn có "CLB Nhảy hiện đại" nữa cơ mà, nó sẽ làm "rạng danh" cho lớp. Chủ CLB là "chú Long" nhà ta, tuy hơi lăng xăng nhưng khá nhà nghề về ba cái zvụ này.
À mà cho hỏi cái .Sứ bạch là ai nhỉ ? Seo nhắc hoài mà không nói rõ làm seo ai bít được chứ ? 11A6 hình như không có ai có biệt danh là "sứ bạch" cả ?

djbboy

<!--QuoteBegin-Anhsytinh191+Feb 20 2004, 07:52 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Anhsytinh191 @ Feb 20 2004, 07:52 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> uh ! Công nhận hum đó đội nhà chơi hay kinh khủng. Ép sân suốt trận thía mà không có bàn thắng mới cú chứ ? Lại bị thua vì sút phạt 11m mới cay . Nhưng không seo ! 11A6 còn có "CLB Nhảy hiện đại" nữa cơ mà, nó sẽ làm "rạng danh" cho lớp. Chủ CLB là "chú Long" nhà ta, tuy hơi lăng xăng nhưng khá nhà nghề về ba cái zvụ này.
À mà cho hỏi cái .Sứ bạch là ai nhỉ ? Seo nhắc hoài mà không nói rõ làm seo ai bít được chứ ? 11A6 hình như không có ai có biệt danh là "sứ bạch" cả ? [/b][/quote]
A6 có câu lạ bộ nhảy à??cho tui tham gia với!!!đăng kí ở đâu thế bạn???

Anhsytinh191

uh ! Cám ơn bạn đã quan tâm. Cái nì không phải chỉ dành cho 11A6 mà là CLB sinh hoạt hè (nhưng hoạt động sớm ) ! Nếu mún đăng kí thì qua gặp chú Long ( Dương Quang Long ) ở 11A6 để đăng kí tham gia ! CLB đang được trường xem xét cho vào là CLB chính thức của trường trong dịp hè sắp tới ! Sẽ sinh hoạt 1buổi/ tuần .

djbboy

thế hả bạn??làm phiền bạn nói với bạn Long là cho tớ đăng kí với nhé!!tớ là Tuấn học ở lớp 11d5!!!thế bạn có biết CLB sẽ dạy những gì ko bạn??tớ rất thích nhảy và đang rất muốn đi học nhảy!!!bạn giúp tớ nhé!!!

Anhsitinh ơi!!!!!
Tuần trước tớ đã được xem qua bản kế hoạch của CLB nhảy của bọn ấy rùi. Nghe hấp dẫn lắm đó! Được duyệt rùi hả? Chúc mừng nghe!! Thế CLB của bọn ấy có cho nữ tham gia ko???
Mà này, bạn nói sẽ chỉ cho mình shop đĩa LT mà sao chờ hoài ko thấy động tĩnh gì hết vậy?

djbboy

bạn Lưu hồng anh định tham gia à??hình như là có dành cho nữ đấy!!bạn đăng kí đi!!!tớ cũng muốn đăng kí nè!!!

BlackMask

cho anh hỏi tý .mấy em 11A6 đứa nào ngồi bàn đầu tiên dãy thứ hai tính từ cửa ra vào vào thế ??? cho anh hỏi sao cái logo ACMILAN đang đẹp thế lại xóa đi vậy , có em nào có hoa tay khắc dùm anh logo arsenal cái !

Hùng con

Member
ọe lại một cô công chúa khác của A6 :unsure:
tui cũng là thành viên của A6
Xin chào các bạn, rất mong được làm wen.
:rolleyes:

smooth

Member
Hehe, Hùng hả, có tao A3 sang làm quen với mày đây. À, nhân tiện làm quen luôn với mấy bạn A6, biết đâu năm sau mình lại sang đấy học???

Chào mọi người ! Tui thấy 11 seo im hơi thía nên tui mạn phép khai trương pic dành cho 11A6 tụi tui ! Vậy ai bít ,wen thì vô chơi nhỉ ? <<---- thế không biết không quen thì không được vào nhỉ? :unsure: :huh: ^_^

Hùng con

Member
Nói thiệt đó.
Khối chiều hình như ko có chuyên chiếc gì đâu, bọn chuyên hình như D1,4... :D ko rõ lắm, Còn khối chiều có lớp A3(tăng cường Hóa) A4(tăng cường Anh) còn A2 là Lí(he he ko bít có đúng không)
Theo tui biết thì là thế còn thực hư thế nào thì chịu cậu tự tìm hiểu thêm nhé.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000