Hành lang 11A6 đê !

Uh Hm! iem hiểu roài! Sao khóa này thấy ít topic nhỉ, chẳng bù cho các iem bié lớp dưới và cả mấy anh chị khóa trên nữa chớ! chủ nhà phải lôi kéo mọi người vào nói chuyện choa rôm rả

Hehe... nhìn ra ngoài mới thấy... cái topic của A3 hóa ra lại thành nhiều lần xem và post bài nhất... thực ra chỉ có vài mống chăm post <có mình> xem ra A6 cũng không khá hơn... chia vui...

smooth

Member
Hehe, A6 tăng cường chơi hả?? A3 còn tăng cường rất lắm thứ nữa cơ, thí dụ tăng cường ăn, tăng cường cười....À, còn cái tăng cường nghiên cứu ngôn ngữ Việt nữa chứ, xin mời sang trang 4 topic A3 tham khảo, khi thông rồi thì cười nhỏ thôi nhé.

Manchias

Member
A6 A6 A6 A6 A6 A6 A6 A6 A6
Không biết nói gì.
Nói gì bây giờ?
Ahs đúng rồi.
Mong là tui có thể gỡ được mấy con 1 môn toán.
He he he

smooth

Member
Sao phải khổ thế hả cậu Duy?? Học bass đến đâu rồi??? A6 có 1co, 1 bass rồi đấy, cố thêm tý nữa là có band mà, đánh chung đi cho vui, rủ mấy thằng lớp 10 ý. À, cái ông đánh co tên là gì ý nhỉ, đánh cho band Việt Đức thì phải, hôm trước oánh unforgiven được phết, mỗi tội hát hơi bé. Vocal luôn là vấn đề mà. Hôm nào anh em lập clb rock ở trường đi, trường mình phong trào có vẻ mạnh.

Hùng con

Member
Sao thế bác Duy, sáng nay có quả chữ kí to uỳnh cơ mà, sao lại bỏ đi.
Em thấy cái chữ kí đấy vừa với khổ người của bác đấy chứ. :D :D

bboy-cva

mấy bác A6 cho hỏi cái CLB nhẩy hoạt động thế nào nhỉ??đẳng kí ra sao thế mấy bác???iem mới ở nhà quê lên chưa bít nhẩy nên iem mới đú xin học!!mấy bác giúp iem zới!!!

Hùng con

Member
Thông báo:
Nhóm nhẩy của lớp A6 sẽ tiếp tục sau khi thi học kì xong.
Cô cậu nào muốn tham gia thì đến trường CVA vào 15h30' thứ tư đầu tiên của tháng 5.Lịch sinh hoạt là:
Thứ tư: 15h30' đến 18h.
Chủ nhật: 13h30' đến 18h.
He he phần quan trọng nhất nè : "Tập" phí 30.000đ/tháng.
Hờ hờ các bác đừng tưởng em quảng cáo nhé, đây chỉ là giới thiệu hộ thôi ( Kiên Si nhờ)

djbboy

ai làm được ngựa thế!!!đấu đi bác ơi!!!em kéo mấy thằng khối Pháp(10 và 11d5) ra đấu break với 11a6!!cân ko bác???

Hùng con

Member
Bác Điệp nói đúng đí.
Thi học kì xong rồi ai muốn tham gia thì đi mà hỏi bọn thằng Long hay Kiên Si ý tui chảng bít gì đâu.

khó nói

___không có j` vào đây chat một tí nhỉ keke, mà thèng Điệp vút tau cái acc cần tau trả tiền, mà cái chữ ký đó xưa như cục đất. Sửa đê keke

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000