Gửi ảnh đê bà con

Maika

Nữ thì không nói , tôi không tự nhận xét, vì con gái xinh còn nhiều yếu tố, nhưng nam lớp văn khiếp đảm đến mấy cũng ăn đứt thằng Đông cận A5 vừa béo vừa xấu, lại chỉ độc có ăn nói luyên thuyên =))

Bro_sky

D3 hình như có 1 đc Lan Anh sau lang thang mãi tận Việt Đức nhế? Ko rõ có fai đc này ko?
Càng đọc lời tuyên huấn trên iem lại càng thấy lời bác Khánh D1 là đúng.
Ác min, ác min =))

sisley

Chết cười bác P lày :) cho cin 2 chữ bình yên đi :q: :q:

cinderella83 said:
Lớp A4 tụi tớ có thể coi là nhìu con gái nhất khối (39 đứa) vậy mà được nhà trường ưu ái cho cái WC nam ngay bên kề.Chỉ tội 1 lần 1 bạn trai A2 vừa từ WC ra bị trúng ngay giữa chán quả cầu do tớ đá vào. Bạn ấy đỏ mặt, tớ đỏ tai. Sao mà vui vui, ngượng ngượng. Kỳ thế !
.
Hôm nay mới đọc đc bài này của MH, hóa ra ngày xưa lớp A4 cạnh WC nam :D , thẩm nào thấy P hay đi qua lớp mình thế cơ chứ, bây h mới biết lí do vì sao lại thế =)) =))

klbn

Con mụ Lan Anh "béo" đểu nhá! post toàn mấy cái mặt mũi mình nhìn như thần tiên! Chẹp, xem ảnh mà thấy nhớ lớp mình quá, lâu quá rồi ko đc gặp cả lớp, chẳng biết mọi người h còn nhớ Chuyên Văn của chúng mình hồi đấy ko? hixhix Sắp đến ngày họp lớp lớp mình rồi đấy, mọi người còn nhớ ko?

klbn

Ko phải đ/c này , đồng chí này là đ/c LA "mũm mĩm", còn đ/c LA kia chuyển sang VD từ hồi lớp 10 ấy ạ! Sau này nghe giang hồ đồn đại cũng chính vì sự kiện này mà D1 có 1 guy ngẩn ngơ:
"Viva đi trước "T bò" theo sau
"Viva" đi rồi T bò theo ai ???????? "
Kể ra thì lớp Văn với lớp Toán cũng nhiều duyên nợ với nhau đấy chứ! =((

sisley

klbn said:
Kể ra thì lớp Văn với lớp Toán cũng nhiều duyên nợ với nhau đấy chứ! =((
Sao mà =(( thế hả P??Ngày xưa thích bạn nào lớp Toán mà ko rám tỏ tình à :D bật mí cho cả khóa biết đi, nhỡ may bạn ý đọc đc thì sao :-/ :>
Em P ngày xưa trông nai thế :D

klbn

sisley said:
Sao mà =(( thế hả P??Ngày xưa thích bạn nào lớp Toán mà ko rám tỏ tình à :D bật mí cho cả khóa biết đi, nhỡ may bạn ý đọc đc thì sao :-/ :>
Em P ngày xưa trông nai thế :D
đấy đấy, cám ơn T nhé :d: , P là chỉ chờ có thế thôi đấy :9 , chỉ mong có người khơi mào mới dám thổ nộ, mấy năm trời có dám động tĩnh rì đâu,thực tình thì P có "mến" 1 bạn bên lớp Toán, mấy năm liền ko biết làm thế nào cho bạn ý bít , thế là một mối tình lặng câm =(( bạn rì rì ơi, bi h bạn đang ở phương trời nào thế, đã có người iu chưa?

Vova

Nghiệt ngã thay. Thời gian không trở lại. Cóc giờ đã thành cóc già, độc vô cùng , cắn phát chết luôn . Đã bao nhiêu năm Cóc chờ đợi 1 người con gái nhưng vô vọng. Thương thay thế sự....

tottochan_vn

hehehehe, dạo này toàn gặp Trung cóc...Trung cóc học Tự nhiên, khoa Lý cùng lớp với mấy thằng bạn của tớ. Thằng đấy đúng như lời ai đó bên D1 nhận xét, vừa già, vừa xấu lại lẩm cẩm... =))
Thế mà chẳng hiểu sao, chị Phượng ngày xưa xinh đẹp như tiên nga giáng thế lại thương thầm nhớ trộm nó nhỉ hihihihi...Chỉ nghĩ đến thôi đã chết cười rồi. Nhưng nghĩ đi, nghĩ lại thấy đó cũng là một cặp Xứng đôi, vừa lứa...
Anh Trung Cóc bé nhỏ, xù xì
Chị Phượng khủng long to đùng lực lưỡng
Hai anh chị mà Xe duyên với nhau thì cứ phải nói là.... =)) =)) =)) buồn cười quá...
Hoan hô Trung cóc - Phượng Khủng long... =)) =)) =))

David Phương

Phượng Đao được cái anh nào càng già nó lại càng mê, mà nó cùng là gái già rồi lo gì, Trung Cóc cứ gọi là già thoải mái đê.

Maika

Yến hâm, mày không nên nói thế, đúng là bất ngờ về mối tình của Phượng thật , nhưng bạn Trung cóc hơi bị được của nó đấy, lịch sự , ga lăng nhất nhì D1 . Nhớ trước hôm đi, được bạn í khao món nầm dê nướng ( xin lỗi, hơi bậy..hihi...) , trong khi mấy đồng chí D1 khác thì ngồi chén tì tì (bủng beo , kiban...) chẳng ai xì ra một cách hào phóng như thế .
Hội chứng vote, vote cho bạn Trung cóc D1 quả ga lăng, hào phóng nhất nhất ;)

David Phương

Ai bảo Trung Cóc không được đâu? Anh ta có nét đẹp hơi bị quyến rũ đấy, tuy chiều cao hơi hạn chế, cơ bắp hơi to, tóc hơi xoăn nhưng mà lại ga lăng, em Phượng Đao cứ gọi là đê mê trong cảm xúc, ngày xưa suốt ngày xin mình ảnh Trung Cóc hồi cấp 2 để về để dưới gối mà mình ko có để cho đâm ra thù nhau đến tận bây giờ.

klbn

David Phương said:
Ai bảo Trung Cóc không được đâu? Anh ta có nét đẹp hơi bị quyến rũ đấy, tuy chiều cao hơi hạn chế, cơ bắp hơi to, tóc hơi xoăn nhưng mà lại ga lăng, em Phượng Đao cứ gọi là đê mê trong cảm xúc, ngày xưa suốt ngày xin mình ảnh Trung Cóc hồi cấp 2 để về để dưới gối mà mình ko có để cho đâm ra thù nhau đến tận bây giờ.
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Đời thật là lắm nỗi bi thương! bạn Trung "cóc" đâu rùi vào đây nhanh lên chứ nhể ( bi h mới nhớ ra bạn có biệt danh "T cóc" ), nhanh lên cho tớ còn tỏ tình cái, khổ, trả thù đời những ngày tháng "lặng câm". Bạn nào có tin tức j của bạn "Cóc" thần tượng của tớ làm ơn update giùm anh em phát, đa tạ đa tạ :9 :9 :9 :9 :9 :9 :9

Vova

Nhân vật chính của chúng ta thoạt nhìn thì hao hao giống dân Nigieria với chiều cao 1,5 m . Ông ta đen nhánh,tóc xoăn tít thò lò, trán thì lồi một cục như ông Thọ trong bộ ba nổi tiếng giang hồ Phúc, Lộc, Thọ. Khuôn mặt thì như một cái khay bị anh thợ học việc trong lúc tức giận giáng cho vài chục búa. Cả hàm còn lại 13 cái răng với 12 cái sâu còn 1 cái sâu nặng. Nói chung là xấu vô địch. Từ lúc biết cách nhặt nhạnh tất cả những gì có thể nhặt nhạnh được bỏ
vào mồm ông ta đã được bộ lạc ưu ái cho ra ở riêng, vì từ khi có đứa trẻ xinh tươi đó số người bị cao huyết áp và to tim tăng lên rõ rệt. Chiến tranh giữa các bộ lạc nổ ra, ông thường lao ra giữa chiến trường nhảy múa mà thầm mong bị bắt làm tù binh nhưng không bộ lạc nào dám bắt. Mỗi lần như vậy ông lại trở về với đàn Gôrila, loài thú duy nhất dám lại gần ông.Nhưng, may mà ở đời không phải bao giờ mọi chuyện cũng diễn ra theo đường thẳng mà còn tồn tại một chữ nhưng, ông đã được một đám học sinh nhí nhố lớp toán phát hiện ra tài năng.Nhờ có ông mà các trận bóng, tranh dành chỗ coi ca nhạc được gọn gàng suôn sẻ. Đi đến đâu chỉ cần ông chạy đằng trước là các thành phần chống đối cũng đủ sợ vãi mật và vãi một số thứ khác. Ông là ai ?
Kể sơ qua về nhân vật nam chính trong câu chuyện. ta tạm thời gác lại để chuyển cảnh quay đến 1 nhân vật nữ chính . Chị ......
Trong tiếng nhạc du dương , dưới bóng cây .... thôi để sau nhá!

klbn

Vova said:
Nhân vật chính của chúng ta thoạt nhìn thì hao hao giống dân Nigieria với chiều cao 1,5 m . Ông ta đen nhánh,tóc xoăn tít thò lò, trán thì lồi một cục như ông Thọ trong bộ ba nổi tiếng giang hồ Phúc, Lộc, Thọ. Khuôn mặt thì như một cái khay bị anh thợ học việc trong lúc tức giận giáng cho vài chục búa. Cả hàm còn lại 13 cái răng với 12 cái sâu còn 1 cái sâu nặng. Nói chung là xấu vô địch. Từ lúc biết cách nhặt nhạnh tất cả những gì có thể nhặt nhạnh được bỏ
vào mồm ông ta đã được bộ lạc ưu ái cho ra ở riêng, vì từ khi có đứa trẻ xinh tươi đó số người bị cao huyết áp và to tim tăng lên rõ rệt. Chiến tranh giữa các bộ lạc nổ ra, ông thường lao ra giữa chiến trường nhảy múa mà thầm mong bị bắt làm tù binh nhưng không bộ lạc nào dám bắt. Mỗi lần như vậy ông lại trở về với đàn Gôrila, loài thú duy nhất dám lại gần ông.Nhưng, may mà ở đời không phải bao giờ mọi chuyện cũng diễn ra theo đường thẳng mà còn tồn tại một chữ nhưng, ông đã được một đám học sinh nhí nhố lớp toán phát hiện ra tài năng.Nhờ có ông mà các trận bóng, tranh dành chỗ coi ca nhạc được gọn gàng suôn sẻ. Đi đến đâu chỉ cần ông chạy đằng trước là các thành phần chống đối cũng đủ sợ vãi mật và vãi một số thứ khác. Ông là ai ?
Kể sơ qua về nhân vật nam chính trong câu chuyện. ta tạm thời gác lại để chuyển cảnh quay đến 1 nhân vật nữ chính . Chị ......
Trong tiếng nhạc du dương , dưới bóng cây .... thôi để sau nhá!
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Các bác ơi! làm ơn làm phúc, em chết mất vì cười, thôi tha cho em đc rùi đấy! Đời cô Lựu thế ko biết, Phương, ông kiếm ở đâu ra nhân vật T "bò" đấy? để im ko hận thù bi h thành hận thù thật rùi đấy nhá, bạn T "bò" thật ko hổ danh với danh hiệu, mà bạn này ngày xưa hình như đá đấm rì hay lắm đúng ko các pác

David Phương

Thôi Phượng Đao ơi làm gì phải dấu diếm, ngày xưa Phượng Đao chả thỉnh thoảng lại tâm sự với mấy đứa bạn thân là ở bên D1 Phượng Đao mến nhất bạn Trung cóc, lúc nào ra chơi cũng giả vờ ra uống nước ở đầu cầu thang để liếc trộm, Phượng khen Trung cóc nhìn dễ thương (tóc xoăn), nam tính (cơ bắp to) và có ánh mắt nhìn rất chi là ... (chẹp chẹp) đắm đuối. Bây giờ có anh Huấn Cao rồi nên lại đâm ra gà mọc đuôi tôm, quên hết tình xưa nghĩa cũ như vậy sao??? Phải trân trọng quá khứ chứ sao lại thế. Phượng Đao làm thế khiến cho anh em thất vọng lắm.

sisley

David Phương said:
Phượng khen Trung cóc nhìn dễ thương (tóc xoăn), nam tính (cơ bắp to) và có ánh mắt nhìn rất chi là ... (chẹp chẹp) đắm đuối. Bây giờ có anh Huấn Cao rồi nên lại đâm ra gà mọc đuôi tôm, quên hết tình xưa nghĩa cũ như vậy sao??? Phải trân trọng quá khứ chứ sao lại thế. Phượng Đao làm thế khiến cho anh em thất vọng lắm.
:-O Bất ngờ quá, dũng cảm quá :> Phượng dám công khai chuyện tình với bạn Trung cóc, trả thù đời bằng những ngày tháng lặng câm đi P ơi. Bạn T cóc quả này cứ gọi là hắt xì hơi liên tùng tục mà ko hiểu lí do vì sao :D
Bác David có quả avatar bốc lửa nhỉ, vợ 2 ở us mà nhìn thấy chắc khóc thét vì tủi thân mất, lại đi phẫu thuật chỉnh hình thì khổ...hehe..jk... :cool:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000