Gửi ảnh đê bà con

Chipflo

Member
1. Mấy bạn lớp văn "khen" Trung Cóc D1 hay quá, đọc câu nào là đi vào lòng người câu đó. Chắc phải gọi Trung Cóc lên đây cảm ơn ... :D

2.
"Gái Sài Gòn như cành liễu rủ,
Gái Hà Nội như củ khoai tây"

Trích nguyên văn theo yêu cầu của đồng chí "chủ tịch D1" (đang đi cải tạo, và theo học khóa nâng cao nghiệp vụ ở nơi xa) "không dám" lộ mặt :D

Chipflo

Member
làm cái tournament nhẩy. Giải thưởng là vợ thằng Chim :D

Chim ơi, mà mày đừng lo, thằng Khánh bên này toàn chơi Xbox, đấu PS2 thì mày khỏi lo rồi :>

David Phương

Dạo này chủ yếu ở nhà chơi game online, lâu lắm rồi ko ra nhà Tố, hình như bây giờ ra đến Nhật 3x, 4x rồi chứ không phải như Nhật 10 hồi anh em mình chơi đâu. Nếu thích chơi được vợ thì chơi nhưng vợ chúng máy đâu show hàng ra cho anh em xem xem có ổn ko đã chứ.

thangdeu

David Phương said:
Dạo này chủ yếu ở nhà chơi game online, lâu lắm rồi ko ra nhà Tố, hình như bây giờ ra đến Nhật 3x, 4x rồi chứ không phải như Nhật 10 hồi anh em mình chơi đâu. Nếu thích chơi được vợ thì chơi nhưng vợ chúng máy đâu show hàng ra cho anh em xem xem có ổn ko đã chứ.
Chú thích "liễu" hay "khoai tây" để anh còn quyết :q: :-B ?

klbn

sisley said:
:-O Bất ngờ quá, dũng cảm quá :> Phượng dám công khai chuyện tình với bạn Trung cóc, trả thù đời bằng những ngày tháng lặng câm đi P ơi. Bạn T cóc quả này cứ gọi là hắt xì hơi liên tùng tục mà ko hiểu lí do vì sao :D
Bác David có quả avatar bốc lửa nhỉ, vợ 2 ở us mà nhìn thấy chắc khóc thét vì tủi thân mất, lại đi phẫu thuật chỉnh hình thì khổ...hehe..jk... :cool:
Quyết một quả luôn Thư nhá, quả này làm phát về VN, "chuẩn bị đồ nghề" rồi cướp rể luôn ko lằng nhằng, giang hồ đã quyết thì sông có thể cạn, núi có thể mòn, ko gì cản nổi bước chân ta =))=))=))=))=)) dân chơi sợ gì mưa rơi =)) bạn Thư có ủng hộ phi vụ này thì okie 1 tiếng cho anh em bít
Còn Phương chim, ủy thác cho ông vụ "sưu tầm" T cóc về, thành công vụ này anh em chính thức phong cho "chim" danh hiệu "nhà chim học đích thực" =))

Someone

Bó tay luôn với con Phượng này, già rồi mà còn ham hố :) . Mày làm thế người ta lại đánh giá con gái chuyên Văn. Phượng à, chị em bao nhiêu năm nay mà mày ko thổ lộ với chị là mày thích bạn Trung. Hic.. tiện đây cho hỏi bạn Trung đấy có phải hồi trước cũng hay lên Đinh với bạn Hiệp ko? Lúc nãy vừa xem ảnh nhưng ko nhận ra được. Nhưng mà nếu Khủng long nhà mình mà " gì gì" với bạn Trung đấy thì F1 cứ gọi là...hehe...
Này, ai có ảnh thì post lên nhé! Ảnh mới nhất mà tớ có cùng với lớp mình là hồi Mrs Tuyết nhận bằng Tiến sĩ, tức là cũng cách đây đến 3 năm rùi.À, nhắc đến Mrs Tuyết, có ai biết tình hình của Mrs thế nào ko? Hay là khai giảng năm nay về trường cái nhỉ ;-) !

sisley

Đức xung phong post ảnh đi, lâu lắm rùi ko biết bạn hiền dạo này thế nào, post cả ảnh người yêu thì càng tốt, khi nào cần T gọi người iu lên chat cứ bảo nhé :p

To Phượng: vụ gì chứ vụ này Thư OK cả 2 chân 2 tay luôn =)) máu lên P ơi :D khỏi cần nghễ đê. =))
Thay mặt chị gái ở us, đề nghị đ/c Phượng ko đc nghĩ thêm bất cứ biệt hiệu j cho anh David nhé =)) chị gái tôi đang bức xúc lắm đấy.

hatovica

Member
Hằng ngày Sơn đi học bằng cái này này. Ở VN gọi là xe điện, còn bên này gọi là Street Car. Sơn thì Sơn gọi nó là xe "Sport 2 cửa" nhưng... 1 bên. Chẳng biết còn ở đâu "lạc hậu" hơn Toronto ko nữa, hik hik... :(
[/IMG]

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000