Gửi ảnh đê bà con

Cheek_nl

Member
Tò mò quá, ko biết các bạn cùng khóa bâyh nhớn đến đâu rồi ;-)
Đề nghị mọi ng hào phóng post ảnh lên đây cho rôm rả nhé.

@Sơn A5: ấy hồi trc làm Đoàn Đội ấy fai gương mẫu gửi trước, rồi các Đoàn Viên sẽ follow theo sau hihihi :q:

hatovica

Member
Cheek_nl said:
Tò mò quá, ko biết các bạn cùng khóa bâyh nhớn đến đâu rồi ;-)
Đề nghị mọi ng hào phóng post ảnh lên đây cho rôm rả nhé.

@Sơn A5: ấy hồi trc làm Đoàn Đội ấy fai gương mẫu gửi trước, rồi các Đoàn Viên sẽ follow theo sau hihihi :q:
Vậy làm Đoàn là có tội rồi, nên mới phải gương mẫu gửi ảnh trước. Hik..

Cheek_nl

Member
YOU LOOK SO.....

...CLEAN :D

Đùa tí, chụp lâu chưa hả Sơn? Sao trông cán bộ thế? Nyw nice pic!

Các bạn khác học tập bạn Sơn post ảnh nhé. Cứ post đi, yên tâm, tớ khen cho 8-}

hatovica said:
Vậy làm Đoàn là có tội rồi, nên mới phải gương mẫu gửi ảnh trước. Hik..

Chipflo

Member
Phương hô hào thế, chắc cũng có nhiều ảnh để post lên nhờ. Còn chờ gì nữa :D Post lên cho các bạn tham khảo, rồi post lên theo ;-)

Cheek_nl

Member
Chipflo chả giúp bạn đc cái gì toàn thấy gây sự với bạn thôi!
Máy tớ vừa format lại tuần trc mất hết ảnh rồi. Đợi khi nào có ảnh mới post sau. :p Thế sao ấy ko post ảnh của ấy đi.

Thực ra tớ tò mò nhất là các bạn D3 và D1 đấy. Hàng xóm suốt mấy năm mà, chả hiểu bâyh trông thế nào rồi.
Bạn Lan ơi có ảnh j của ấy hoặc của các bạn D3 thì post đi!

Cheek_nl

Member
hatovica said:
Chán các bác quá! Post thì post đại đi, đá qua đá lại, chẳng thấy bác nào post cả. Rõ Chán!!!
Thật đấy! Chán các bác quá! :cool: Ki bo vật! Đến phải đóng cửa topic thôi.

[Rus]

Cứ tưởng vào có nhiều ảnh để coi ai dè...toàn spam bài ..hehe.. hình như mình cũng vậy...... :) =))
Chờ P up ảnh lên rùi mọi ng up.

Someone

Cứ thấy bà con hô hào nhau gửi ảnh hoài mà ít người gương mẫu quá.Mọi người ko có ảnh mới thì gửi ảnh cũ của lớp trước đê để còn " hồi tưởng" về nhau một tẹo đã. Như tôi nè, thấy mọi người buôn chuyện vui vẻ quá nhưng tự phát hiện ra là mình chẳng biết ai cả, ngoài mấy tên học cùng lớp :>>

Maika

Lâu lắm mới được xem ảnh lớp mình, thơm Lan Anh 3 cái :d: Hồi đó trông trẻ trung nhỉ, thích thế, chẳng mấy mà thành bà già cả lũ, chẳng biết lớp mình đứa nào sẽ xuất chuồng trước tiên đây :p Lan Anh có ảnh nào cập nhật gần đây của lớp mình , bọn bên nhân văn í, thì up lên nhé .
Chị Mod hay Admin gì kia ơi, để post đây đi chị, post vào đây còn vào xem, chứ chỗ kia hẻo lánh quá, mà ở đây còn bàn tán được .

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em Hương Lan said:
Lâu lắm mới được xem ảnh lớp mình, thơm Lan Anh 3 cái :d: Hồi đó trông trẻ trung nhỉ, thích thế, chẳng mấy mà thành bà già cả lũ, chẳng biết lớp mình đứa nào sẽ xuất chuồng trước tiên đây :p Lan Anh có ảnh nào cập nhật gần đây của lớp mình , bọn bên nhân văn í, thì up lên nhé .
Chị Mod hay Admin gì kia ơi, để post đây đi chị, post vào đây còn vào xem, chứ chỗ kia hẻo lánh quá, mà ở đây còn bàn tán được .
1. Chị có tên em ạ. Nếu em đọc được bài của chị thì chắc là em cũng đọc được tên chị nữa :) .
2. Còn chuyện cho ảnh vào trang tranh ảnh là nên làm, vì ở đó, tất cả mọi người (không chỉ riêng các thành viên lớp em) có thể dễ dàng tìm và xem được, và tất cả các ảnh được tập trung, không bị rải rác trong nhiều topics khác nhau, hoặc các trang khác nhau trong cùng 1 topic...
3. Vào trang ảnh đâu có hẻo lánh đâu em? Nó cũng bằng như vào forum nếu em vào từ trang chủ. Ngoài ra, khi ở trong forum, em cũng có thể trực tiếp vào trang ảnh khi nhấn con trỏ vào chữ "Hình ảnh" ở trên thanh menu.
4. Đây chỉ là lời khuyên của chị với các em, chứ các em chẳng post ảnh lên cũng không sao cả. Chị đâu có nói là sẽ bỏ mấy ảnh của các em đi đâu :)
5. Chẳng may đọc được dòng kia của em Lan Anh, chị nghĩ là có khi Lan Anh không biết về trang ảnh nên chị mới nói, và hoàn toàn với tinh thần thiện chí. Đọc bài của em Hương Lan xong làm chị phải xem lại mình, có lẽ chị cũng nói ngắn gọn quá thật (vì chị đâu có muốn can thiệp vào nội bộ lớp em, nhưng vì "bệnh" Admin, chị muốn trả lời những thắc mắc, thì nhận được bài phản hồi này). Thiết nghĩ, lớp em "đoàn kết" thật :) .
6. Cuối cùng, chị chúc các em vui vẻ, điều mà ban quản trị/ ban điều hành luôn muốn tạo ra cho các thành viên. :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000